Chúc mừng Việt Nam vào chung kết

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Hôm nay tuyển Việt Nam thật là tuyệt vời. 4-1 một kết quả không thể ngờ

Chúc mừng tuyển Việt Nam, hi vọng chúng ta sẽ chiến thắng trong trận cuối cùng

Khóa học Quản trị dòng tiền
FBI

FBI

*[Đẹp trai nhất web]*
2/7/08
274
5
18
Biết làm gì
hii hnay mải nấu cơm cho mẹ chồng nên quên hok bật tivi coi nhưng cuối cùng cũng bít kết quả là 4-1:015:
Chăm chỉ ghê ha, nếu bật TV nên coi chắc mẹ chồng khỏi ăn cơm luôn:004:

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,163
41
48
Hạ Long city
Tôi đang định lập 1 topic mới chúc mừng cho đội tuyển Việt Nam bước vào chung kết.
Tối nay, tôi thật sự vui khi chứng kiến hàng trăm người đổ ra các con đường trên tuyến phố Lê Thái Tổ và Đinh Tiên Hoàng vòng quanh bờ hồ và các phố lớn trong nội thành cổ vũ cho thắng lợi của Đôi tuyển Bóng đá Nam Việt Nam, cả rừng người với cờ Tổ quốc trên tay vẫy chào, trên môi mọi người đều nở nụ cười rạng rỡ, tự nhiên trong lòng dâng lên niềm vui cảm xúc khó tả. Điều là cho tôi cảm động hơn là trên những chiếc xe máy hòa trong biển người có những em bé ngồi trong lòng mẹ cũng giơ những cánh tay bé xíu với lá cờ Tổ quốc vẫy vẫy, những người khách du lịch nước ngoài đưa những chiếc camera hướng về biển người cổ vũ quay những thước phim ấn tượng, trên trán họ là những chiếc băng rôn nhỏ bé mang dòng chữ : Việt Nam vô địch!, Việt Nam Chiến thắng ! có lẽ đây cũng là những khoảnh khắc ấn tượng trong lần đến du lịch Việt Nam.
Việt Nam vô địch ! vâng trong lòng tôi cũng muốn hét to lên câu ấy. Mong rằng ở bên xứ sở đất nước Triệu voi những thành viên của đội tuyển Bóng đá Việt Nam sẽ cảm nhận được những điều ấy từ quê nhà. Mong rằng đêm nay những fan cuồng nhiệt của Bóng đá Việt Nam sẽ có 1 đêm vui trọn vẹn !

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,116
514
113
Thủ Đô
Tôi đang định lập 1 topic mới chúc mừng cho đội tuyển Việt Nam bước vào chung kết.
Tối nay, tôi thật sự vui khi chứng kiến hàng trăm người đổ ra các con đường trên tuyến phố Lê Thái Tổ và Đinh Tiên Hoàng vòng quanh bờ hồ và các phố lớn trong nội thành cổ vũ cho thắng lợi của Đôi tuyển Bóng đá Nam Việt Nam, cả rừng người với cờ Tổ quốc trên tay vẫy chào, trên môi mọi người đều nở nụ cười rạng rỡ, tự nhiên trong lòng dâng lên niềm vui cảm xúc khó tả. Điều là cho tôi cảm động hơn là trên những chiếc xe máy hòa trong biển người có những em bé ngồi trong lòng mẹ cũng giơ những cánh tay bé xíu với lá cờ Tổ quốc vẫy vẫy, những người khách du lịch nước ngoài đưa những chiếc camera hướng về biển người cổ vũ quay những thước phim ấn tượng, trên trán họ là những chiếc băng rôn nhỏ bé mang dòng chữ : Việt Nam vô địch!, Việt Nam Chiến thắng ! có lẽ đây cũng là những khoảnh khắc ấn tượng trong lần đến du lịch Việt Nam.
Việt Nam vô địch ! vâng trong lòng tôi cũng muốn hét to lên câu ấy. Mong rằng ở bên xứ sở đất nước Triệu voi những thành viên của đội tuyển Bóng đá Việt Nam sẽ cảm nhận được những điều ấy từ quê nhà. Mong rằng đêm nay những fan cuồng nhiệt của Bóng đá Việt Nam sẽ có 1 đêm vui trọn vẹn !
Bác nói thế nào ấy chứ, trăm là trăm thế nào:004:,...nhiều vô cùng.tắc đường, em và mấy bạn cứ chỗ nào có trống fách là lại cầm cờ đi theo:dance2::dance2::1luvu:.
Chúc mừng tuyển VN.:1luvu::1luvu:
Các bác tiếp tục chờ niềm vui mới...

D

du mien

Guest
23/11/09
1
0
0
38
ho chi minh
ok.VN yêu mến của chúng ta nhất định vô địch .Bà kon cùng nhau ủng hộ để đội tuyển nhà vững tin bước vào chung kết nhé.VN vô địch,:angel::dance2::1luvu:

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,078
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Khi gỡ hòa quả 1-1, tớ hét tướng lên VÀO.......... con bé nhà tớ giật bắn người trợn mắt nhìn tớ, sợ nó khóc nên tớ vội bế nó lên nhảy tưng tưng, thế là nó cũng toét miệng cười theo mừng VN gỡ hòa 1-1 :004:

phong2v

phong2v

Guest
Tối nay, tôi thật sự vui khi chứng kiến hàng trăm người đổ ra các con đường trên tuyến phố Lê Thái Tổ và Đinh Tiên Hoàng vòng quanh bờ hồ và các phố lớn trong nội thành cổ vũ cho thắng lợi của Đôi tuyển Bóng đá Nam Việt Nam, cả rừng người với cờ Tổ quốc trên tay vẫy chào, !
heeeeee,ví von vô lý quá bác, thế bác ko thấy em sao

vuongthu

vuongthu

Nobi
12/11/08
246
0
16
Nam Định
:angel::angel::angel: Việt Nam nhất định giành chức vô địch năm nay:wave-smil:music-smi
Nhưng ngày hôm qua cũng có nhiều người phải vào viện vì............... đua xe.:047:

L

Luc van

Guest
Trước tiên là chúc mừng đội tuyển bóng đá VN, chúc VN vô địch seagame 25. Yearrrr........

Sau đó chia buồn với đội thuyển Lào! Thật sự em vẫn thích Lào sẽ vào chung kết gặp VN hơn các pác ạk. có ai đồng ý với quan điểm này của em không?:036:

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
Trước tiên là chúc mừng đội tuyển bóng đá VN, chúc VN vô địch seagame 25. Yearrrr........

Sau đó chia buồn với đội thuyển Lào! Thật sự em vẫn thích Lào sẽ vào chung kết gặp VN hơn các pác ạk. có ai đồng ý với quan điểm này của em không?:036:

Tôi đồng ý với bạn ! Lào "Đất nước triệu voi" người anh em chung thuỷ...

DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
Chúc mừng đội tuyển. Hôm qua ra khu vực gần sân Mỹ đình xem đội nhà thi đấu thấy không khí cổ vũ đội tuyển thật xúc động

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Vĩnh Phúc-Đồng Nai-Gò Vấp

hôm qua tuy cổ vũ cho Lào, nhưng mình lại không thích đá với Lào vì "huynh đệ tương tàn" hichic mâu thuẫn :047:

TLX

TLX

Giọt nắng bên thềm
15/6/09
539
17
18
Góc phố dịu dàng
Tối qua còn phải thi ko xem được trực tiếp, nhưng mỗi lần VN ghi bàn, tiếng hô ở mấy nhà xung quanh lại rộn lên, làm mình không thể tập trung tính toán được. Cô giáo coi thi trẻ măng vui tính, thỉnh thoảng chạy ra ngoài rồi hớn hở chạy về, "3-1 rồi", cả phòng lại rào rào "ôi sướng quá, sướng quá. Cô ơi, nhân chuyện vui cô cho em quay xuống dưới chép tí nha cô" (hê hê, đúng là cơ hội).
Về nhà em gái bảo cả xóm vừa sang nhà mình xem đá bóng (cả xóm có mỗi cái TV nhà mình). Hai chị em đang tính chắc trận chung kết phải mua cờ về dán khắp nhà cho tăng thêm khí thế.

Chúc mừng tuyển Việt Nam. Việt Nam chiến thắng!!!!!!!!!!

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,078
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Mình không thích VN gặp Lào vì khi đó thì "nồi da xáo thịt" - "huynh đệ tương tàn".

NPT

NPT

Cao cấp
7/6/06
2,083
12
38
53
Rừng Tây Nguyên

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA