Cùng nhau học CFA level 2 nào, June 2010

• Thread starter bluerose85
  • Ngày gửi
F

fortuneteller13

Guest
27/11/07
35
0
0
37
hà nội
ko thay bac nao update tinh hinh on tap nua nhi????

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

vnn4vn

Trung cấp
15/1/09
145
0
0
Hanoi
binh quan ban a.

Chac tieu roi, dang ngoi nhai lai dong ly thuyet.

E

emmeongo

Guest
16/12/09
27
0
0
15
Hà Nội
Hí hí em lại thấy tự tin thêm tí rồi, làm mock morning của 2009 được 78% :D

L

longtc

Guest
22/11/05
13
0
0
HN
Ban emmeongo hay ban nao co mock exam L2 nam 2009 khong? cho minh xin cai link de tham khao nhe. Cam on nhieu.

E

emmeongo

Guest
16/12/09
27
0
0
15
Hà Nội
Ồ sorry bạn longtc, giờ tớ mới vào diễn đàn. Các bác update tình hình thi cử lên đi. Hôm nay đề buổi chiều có vẻ dễ hơn buổi sáng, thấy ai cũng phấn khởi. Nhưng buổi sáng em làm tệ quá hichic, quên ko đọc lại discounted dividend model nên ko làm được 2 question của phần này, buổi chiều dính đúng phải private company valuation là phần em định bỏ ko học ac ac. Cuối cùng phần này em chả nhớ gì được. Phần học nhiều còn chả nhớ được nữa là phần học ít ;))
Chúc các bác may mắn với kết quả.
À em quên, ethic buổi sáng em sai 2 câu, chiều sai 1 câu (đấy là đã check)

K

kysybongdem

Trung cấp
7/7/09
68
0
0
38
Hồ Chí Minh
Ồ sorry bạn longtc, giờ tớ mới vào diễn đàn. Các bác update tình hình thi cử lên đi. Hôm nay đề buổi chiều có vẻ dễ hơn buổi sáng, thấy ai cũng phấn khởi. Nhưng buổi sáng em làm tệ quá hichic, quên ko đọc lại discounted dividend model nên ko làm được 2 question của phần này, buổi chiều dính đúng phải private company valuation là phần em định bỏ ko học ac ac. Cuối cùng phần này em chả nhớ gì được. Phần học nhiều còn chả nhớ được nữa là phần học ít ;))
Chúc các bác may mắn với kết quả.
À em quên, ethic buổi sáng em sai 2 câu, chiều sai 1 câu (đấy là đã check)

Vậy ấy hả, tôi lại thấy đề buổi chiều khó vãi... Chán chả buồn nói, buổi sáng còn đỡ... Chán. Nói chung là rớt rồi!!!

E

emmeongo

Guest
16/12/09
27
0
0
15
Hà Nội
Vậy ấy hả, tôi lại thấy đề buổi chiều khó vãi... Chán chả buồn nói, buổi sáng còn đỡ... Chán. Nói chung là rớt rồi!!!

Khu vực xung quanh em ai cũng kêu buổi chiều dễ hơn, đi ra ngoài lấy túi cũng thấy mọi ngưòi kêu thế :D

K

kysybongdem

Trung cấp
7/7/09
68
0
0
38
Hồ Chí Minh
Khu vực xung quanh em ai cũng kêu buổi chiều dễ hơn, đi ra ngoài lấy túi cũng thấy mọi ngưòi kêu thế :D

Vậy hả, tôi lại cảm thấy đề buổi chiều có nhiều traps hơn thì phải? Anyway, tôi cũng chẳng biết, vì làm không tốt :) Đặc biệt là mấy phần derevative và alternative, equity và financial cũng càm thấy có traps. Hic

T

thangbom88

Guest
6/6/10
1
0
0
ha noi
moi nguoi oi!
co ai co Mẫu sổ kế toán theo hình thức nhật ký chứng từ ko ? Em đang rất cần ! ai có thì gửi cho Em với hòm thư của Em là: lamhanhkt@Gmail.com ! Em cảm ơn nhiều!

V

vnn4vn

Trung cấp
15/1/09
145
0
0
Hanoi
Lại chờ hai tháng mới có kết quả. Bùn thật!

X

xenonnt

Trung cấp
30/7/08
170
0
0
HCMC
nên vui chứ bạn, vì thời gian này sẽ không có vướng bận gì với cái CFA quái quỷ, thoải mái ăn chơi... 2 tháng nữa có kết quả thì có muốn ăn chơi cũng phải đắn đo xem nên học hay nên chơi heheh

V

vnn4vn

Trung cấp
15/1/09
145
0
0
Hanoi
kể cũng thích. Thi xong nhẹ cả đầu, giờ chẳng phải nhớ đến Derivatives, FI, Portfolio management làm gì. Hì, mỗi tội phải đối mặt với kết quả thi.... không được lành lắm.

J

julin

Guest
1/8/09
3
0
0
HCMC
nên vui chứ bạn, vì thời gian này sẽ không có vướng bận gì với cái CFA quái quỷ, thoải mái ăn chơi... 2 tháng nữa có kết quả thì có muốn ăn chơi cũng phải đắn đo xem nên học hay nên chơi heheh

Xenonnt làm được bài ko vậy? Tớ die rùi, lệch tủ :wall: Cũng biết là phải thoải mái ăn chơi mà nghĩ về cái kết quả treo trước mặt cứ ... ngậm ngùi tiếc 600 USD và 1 năm văn ôn võ luyện :004:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA