Cafe đầu tháng 7!!!!

• Thread starter XIANGQIANG
  • Ngày gửi
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Hôm qua mở hộp mail của CFC, em không ngờ có thêm rất nhiều bạn mới đăng ký tham gia CFC. Mọi người thắc mắc bao giờ thì có buổi cafe để làm quen... Tại sao không nhỉ? Đầu tháng, mọi người gặp nhau cho thêm phần hứng khởi nào...............

Thời gian: 20h Thứ Bảy, ngày 2.7.2005

Địa điểm: Quán Phố Cũ - 195 Hàng Bông, Hà Nội

Thông tin chi tiết, hãy liên lạc với XQ: 0989 748 782

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Quan Này Nóng Lắm Xq ơi, Ngồi Ngoài Trời Mà Hn Oi Thế Thì Nóng Lắm, Nhỡ Mưa Cái Thì Khốn

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
hihi. bác zic zắc cứ lo xa. trời mưa là anh em cởi áo ra che ngay. mà thiều thì ...nốt luôn. lo gi`

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Lăng quăng em phải kiểm tra lại chứ không thì mỗi lẫn đăng ký cafe thì đến là đông mà khi đi chỉ được một nhúm chán lắm. Toàn tin đăng ký theo kiểu nhà 8. hix

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
kệ họ bác ơi có ai thì cho bác Tuấn che người ấy, ai tới thì người đó được uống và đàm đạo chuyện thơ, hay có khi làm phát cầu truyền hình nhỉ chọn quán cafe nét nào hai đầu cùng họp một ngày một giờ mà.

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
hic. bác ziczac nói thế thì chít em. Đi caphê thì toàn chị em xinh đẹp. bác bảo em một mình che thì có mà cởi .....tất cũng không đủ à.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
vo vinh nam nói:
Lăng quăng em phải kiểm tra lại chứ không thì mỗi lẫn đăng ký cafe thì đến là đông mà khi đi chỉ được một nhúm chán lắm. Toàn tin đăng ký theo kiểu nhà 8. hix
Phản đối bác Nam, Toàn tin đăng ký theo kiểu nhà 8 là câu văn không hay.
Nhà 8 luôn là những người xung kích trong mọi chiến tuyến nhé. Tuy nói nhiều và có phóng đại nhưng nói luôn đi đôi với làm. Không thất hứa khi nào cả.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
vo vinh nam nói:

Những buổi tập trung đông phần lớn là do có sự liên lạc trực tiếp bằng YM, điện thoại; chứ em thấy thông báo trên web không hiệu quả, ít người biết được thông tin này.

Tuy nhiên, thời gian vừa qua, em gặp khó khăn trong việc liên lạc trực tiếp như vậy, nên thường chỉ post bài lên. Em đang tìm một biện pháp liên lạc hiệu quả hơn, không biết có ai có ý kiến gì không nhỉ?

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Trời ơi, sao toàn chọn những chỗ xa xôi ( không hẻo lánh) mà gặp nhau thế?
Đã biết người ta " thời gian eo hẹp" rồi mà....
TO cheng cheng: Tôi đang định quân sư cho bà 1 cách liên lạc cực hay, nhưng mà gặp nhau ở xa thế này thì tôi ....dỗi rồi nè, lần sau quân sư cho bà vậy.
Chúc các mem cả cũ lẫn mới offline vui vẻ nhé!
Ui ui, tôi thèm cafeeeeeeeeeeeê

tuan_duong

tuan_duong

Guest
21/3/05
22
0
1
Ha Noi
phuonghoanglua có thích cafe Quất ko ?

Giang ơi!
Tôi thấy mọi cách liên lạc dù hay hay dở cũng vậy thôi, quuan trọng ở tấm lòng và tính ham học hỏi thôi........... Vậy thì....... có sao ..... gap ..... sao ....OK ?

tuan_duong

tuan_duong

Guest
21/3/05
22
0
1
Ha Noi
To: phuonghoanglua có thích hương vị cafe Quất không ? :two: nhé :)

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Trời, lời mời dễ thương cho buổi sáng thứ 7 oi bức!
Tớ đang ở công ty, bạn ..đi 1 mình nhé, hi hi!

tuan_duong

tuan_duong

Guest
21/3/05
22
0
1
Ha Noi
Cả nhà có định đi cafe tối nay không vậy ? Sao không thấy ai liên lạc gi nhỉ ?
Liên lạc với tôi ngay nhé.

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Đã có địa điểm và thời gian để gặp nhau.
Có đến thì uống không đến thì nhịn.
Thế thôi, cứ phải hỏi nhiều!!!

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
phuonghoanglua nói:
Trời ơi, sao toàn chọn những chỗ xa xôi ( không hẻo lánh) mà gặp nhau thế?
Đã biết người ta " thời gian eo hẹp" rồi mà....
TO cheng cheng: Tôi đang định quân sư cho bà 1 cách liên lạc cực hay, nhưng mà gặp nhau ở xa thế này thì tôi ....dỗi rồi nè, lần sau quân sư cho bà vậy.
Chúc các mem cả cũ lẫn mới offline vui vẻ nhé!
Ui ui, tôi thèm cafeeeeeeeeeeeê

hi`, thèm cafe, túm lại là có đi hay không thì bảo???

Có cách nào liên lạc cực hay, bà áp dụng luôn đi để tui xem hiệu quả đến đâu....

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Bay gio moi co 5h58 chieu ma troi da mua nhu chut nuoc, chan the
p/s : cac bac thong cum? may nha em loi phong tieng viet

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
6h tối, Hà Nội bầu trời trời đen kịt, mưa to như trút nước, tiếng sấm vang rền, sét xé ngang bầu trời....

7.30 trời mưa lâm thâm, đường trơn...

Điện thoại kêu liên tục, mọi người hỏi:
- Mưa thế này, có đi không?
- Đi chứ...

Tối qua, buổi Cafe đã diễn ra thật vui vẻ và sôi động với sự có mặt của chị oceaninocean xinh đẹp; sự xuất hiện của nhân vật mất tích trên webketoan lâu nay: kitten-honey; sự nhiệt tình của suongdemtv, tuan_duong, những người đến muộn nhất vì bận việc; cô bé camchuong1976 dịu dàng và rất nhiều... rất nhiều gương mặt quen thuộc khác...

Đặc biệt hơn cả, bà con đã được thưởng thức món Mít tố nữ và chôm chôm Miền Nam ngon tuyệt. Bác nào ăn cũng tấm tắc khen ngon. Cám ơn Saobang nhiều nhé!!!

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
XIANGQIANG nói:
cô bé camchuong1976 dịu dàng
Trời ơi chi Camchuong của tôi mà Giang Còi dám nói là cô bé dễ thương, hóa ra ông 8 quốc tế này dễ tin người đến thế sao? :wall:
Chị camchuong ơi, thôi anh em cho tình củm nhe. Lúc trước bán tín bán nghi bi giờ tung tích của chị đã lộ, mong rằng trật tự sẽ lập lại.

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Giang ơi, sao không kể thêm quả "chộp ếch" của tôi với bà hả. Hì hì, thêm một nhận xét nữa là OVER AC dễ thương quá thể ! :1luvu:

M

minh91

Guest
14/4/05
135
0
0
47
Hanoi
Buồn quá, buồn quá!!!!!!!!:sad:

mọi người ăn nhậu dzui dzẻ vậy mà ko gọi được mình 1 tiếng

Buồn quá, buồn quá!!!!!!!!:sad: