Mỗi Ngày 1 Điều ước

• Thread starter pipi134
  • Ngày gửi
Uma

Uma

Cuốn theo chiều gió...
Ước gì :yo yo (26)::yo yo (26)::yo yo (26)::yo yo (26)::yo yo (26)::yo yo (26)::yo yo (26):

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoatranbn

Guest
8/8/10
0
0
0
cau giay
chán đời quá.
ước mong thì vẫn chỉe là mong ước.Mình tốt nghiệp cao đẳng kế toán ra nhưng thất nghiệp chẳng xin được việc kế toán ở đâu. họ yêu cầu kinh nghiệm mà sinh vien ra trường thì lấy đâu ra kinh với trả nghiệm.đời thật là bạc bẽo và bất công.minh chẳng thiết tha nữa, muốn buông xuôi tất cả. chán.

Uma

Uma

Cuốn theo chiều gió...
chán đời quá.
ước mong thì vẫn chỉe là mong ước.Mình tốt nghiệp cao đẳng kế toán ra nhưng thất nghiệp chẳng xin được việc kế toán ở đâu. họ yêu cầu kinh nghiệm mà sinh vien ra trường thì lấy đâu ra kinh với trả nghiệm.đời thật là bạc bẽo và bất công.minh chẳng thiết tha nữa, muốn buông xuôi tất cả. chán.

Đời bạc bẽo, bất công đã đành, nhưng chính bạn cũng đang bạc bẽo, bất công với chính mình.

nhohan212

nhohan212

Trung cấp
21/8/10
69
2
8
Ha Noi
Alo...Alo...

ước các bác ăn tết độc lập zui zẻ. rủ gia đình, bạn bè, người iu đi tung hoành ngang dọc đê. không phải ngồi đây vẩn vơ ước nữa.keke.
Có gì sang tuần lại chiến dịch ước :dance2:
em chào các bác em zề...đi chơi ^^

giang3v

giang3v

cowgirl BaVi
21/8/09
586
5
18
Ba Vì - Hà Tây - HN2
Mình ước cho chị Chi mau khoẻ lại!

cachep87

cachep87

chief accounting
6/3/10
1,210
22
38
TP Hà Nội
www.ketoanxanh.com
P

phuong286

Trung cấp
10/7/08
51
0
6
37
bac ninh
Mình ước cho cái ước mơ nho nhỏ của mình thành hiện thực!!!!!

nhung0601

nhung0601

hoa lộc vừng
28/1/10
406
1
18
Xứ Nghệ - Hà Thành
Vậy cố lên nhé, khi nào bắt hết ở đường thì ra biển đông...ở đó còn 1 chú Cachep nữa!!!:004:
chép cứ yên tâm hihi, khi nào bắt hết chép ở ao hồ, sông sẽ ra biển giăng lưới bắt chú chép còn lại.hihi nhưng mà mình bắt làm gì nhỉ? mình có ăn được cá chép đâu, hihi, chép đồng, chép ruộng, chép ao, chép sông mình không ăn được nhưng có lẽ chép ở biển đông minh ăn được,mình phải cố mới được.

cachep87

cachep87

chief accounting
6/3/10
1,210
22
38
TP Hà Nội
www.ketoanxanh.com
chép cứ yên tâm hihi, khi nào bắt hết chép ở ao hồ, sông sẽ ra biển giăng lưới bắt chú chép còn lại.hihi nhưng mà mình bắt làm gì nhỉ? mình có ăn được cá chép đâu, hihi, chép đồng, chép ruộng, chép ao, chép sông mình không ăn được nhưng có lẽ chép ở biển đông minh ăn được,mình phải cố mới được.
:wall::wall:.........:yo yo (42)::yo yo (42)::yo yo (42):...Nếu có ăn thì nhớ đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng ...:004:

Uma

Uma

Cuốn theo chiều gió...
:wall::wall:.........:yo yo (42)::yo yo (42)::yo yo (42):...Nếu có ăn thì nhớ đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng ...:004:

Chép bệnh, ăn vào có khi mang họa vào thân đó chị ơi :004::004:

T

Thanh Luong

Trung cấp
31/3/09
57
0
6
Thai Binh
Cá bệnh ăn cũng vẫn ngon. Ước gì bây giờ được ăn món cá chép nhỷ. xèm quá...xèm quá.

170987

170987

最後まで希望を捨ててはいけない
19/7/10
285
3
18
36
cạnh nhà hàng xóm
Sửa lần cuối:
T

Thanh Luong

Trung cấp
31/3/09
57
0
6
Thai Binh
T

Thanh Luong

Trung cấp
31/3/09
57
0
6
Thai Binh
Cứ cầu được ước thấy thế này thì họ nhà Cá còn ai nữa đây....:wall::wall:

Chỉ xèm mỗi món cá chép ở biển đông thui. Loài cá nhiều thế cơ mà (sống ở sông không đủ còn ra sống tận biển đông nữa mà). :004:

Uma

Uma

Cuốn theo chiều gió...
Cứ cầu được ước thấy thế này thì họ nhà Cá còn ai nữa đây....:wall::wall:

Cái này người ta gọi là tiệt chủng, đúng không nhỉ? :wall::wall:
Chả trách vội vàng tuyển người yêu :004::004:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA