Câu gì bạn khó nói nhất?

• Thread starter IChiNoVa
  • Ngày gửi
ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
IChiNoVa nói:
Theo thống kê, câu khó nói nhất là: "Tôi sai rồi"

Rất khó khăn khi nhận mình sai đó nhe.

Ok, cái này đúng đó. Mình nhớ 1 câu nói "Tất cả mọi thứ đều fân fối ko đồng đều, chỉ có duy nhất trí khôn là fân fối đống đều, bằng chứng là ko ai nói mình thiếu nó cả.

theo 4mat: khó nói nhất là khi đi chơi với rờ-mooc mà mấy thằng bạn rủ đi uống bia. Cha mẹ ơi, huhuuh

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

TruongQuocPhong

Guest
9/8/05
17
0
0
46
HCM City, Vietnam
tranchan79 nói:
Nói thật với các bác là em suy nghĩ mãi mà không biết câu gì khó nói nhất......
suy nghĩ mãi......nghĩ vài ngày rồi.......mới nghĩ ra một câu: "......" nhưng quả thật là khó nói quá......nói khó quá nên em cũng chẳng biết nên thể hiện nó như thế nào..... hay là bác nào dũng cảm nói hộ em cái câu ...... khó nói quá .......nếu ai nói dùm em được cái câu ........ khó nói quá...... là em .........
Thôi em lại phải suy nghĩ thêm xem nên thể hiện cái câu :"........" khó nói quá bằng cách nào đây :biggrin:

Theo bạn thì câu gì là khó nói nhất vậy ? Sao bạn ko kết luận vậy ?
Chào

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
TruongQuocPhong nói:
Theo bạn thì câu gì là khó nói nhất vậy ? Sao bạn ko kết luận vậy ?
Chào
Đã bảo là khó nói rồi mà. Nhưng cũng có một câu không phải là khó nhất nhưng cũng thuộc loại thứ nhì rồi:
Câu khó nói nhì là: Em ơi! cho anh 5000đ ăn sáng.(của chồng dành cho vợ)
tranchan79

T

TruongQuocPhong

Guest
9/8/05
17
0
0
46
HCM City, Vietnam
Xin chào!
Theo bạn thì cách tính thuế nhập khẩu của một lọai hàng hóa như thế nào là chính xác? Ví dụ như nhập một dây chuyền sản xuất thực phẩm chẳng hạn?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
tranchan79 nói:
Nói thật với các bác là em suy nghĩ mãi mà không biết câu gì khó nói nhất......
suy nghĩ mãi......nghĩ vài ngày rồi.......mới nghĩ ra một câu: "......" nhưng quả thật là khó nói quá......nói khó quá nên em cũng chẳng biết nên thể hiện nó như thế nào..... hay là bác nào dũng cảm nói hộ em cái câu ...... khó nói quá .......nếu ai nói dùm em được cái câu ........ khó nói quá...... là em .........
Thôi em lại phải suy nghĩ thêm xem nên thể hiện cái câu :"........" khó nói quá bằng cách nào đây :biggrin:
Tại sao không ai nói được thế câu khó nói nhất uh? theo mình chẳng có câu nào là không nói được bằng chứng là các bạn đang nói rất nhiều, câu khó nói nhất chính là câu: "khó nói nhất" chứ sao.
Tôi đố các bạn tại sao tượng nữ thần tự do lại đứng ở nước MỸ?

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Tigon-ETC nói:
Tại sao không ai nói được thế câu khó nói nhất uh? theo mình chẳng có câu nào là không nói được bằng chứng là các bạn đang nói rất nhiều, câu khó nói nhất chính là câu: "khó nói nhất" chứ sao.
Tôi đố các bạn tại sao tượng nữ thần tự do lại đứng ở nước MỸ?
Vì chỉ có ở nước Mỹ mới không bị đem bán đồng nát!
Tượng thần tự do có 2 phiên bản đều do người Pháp làm ra: 1 lớn, 1 nhỏ(Lớn ở nước Mỹ, còn nhỏ ở Việt Nam). Đến bây giờ thì chỉ còn ở Mỹ (Phiên bản lớn), còn phiên bản nhỏ thì hiện nay đang ở ....

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
hình như câu khó nói nhất là câu " Xin lỗi ". dào này nhiều người gây ra lỗi với vitcon như cho leo cây, đụng té, đổ đồ ăn vào áo vitcon.... thế mà chờ hoài không thấy ai nói 2 từ "xin lỗi" cả.
Còn với vitcon thì câu khó nói nhất là : "mẹ ơi, tháng này con xài hết lương rồi, mẹ viện trợ nhân đạo nhé" hì hì. khó nói mà tháng nào cũng nói bằng..........tin nhắn.

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Câu khó nói nhất là " Em ơi chúng mình là vợ chồng, cho anh 200.000 đi uống bia ôm"

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
vitconlonton nói:
hình như câu khó nói nhất là câu " Xin lỗi ". dào này nhiều người gây ra lỗi với vitcon như cho leo cây, đụng té, đổ đồ ăn vào áo vitcon.... thế mà chờ hoài không thấy ai nói 2 từ "xin lỗi" cả.
.

Ồ! Bạn thích được nghe nói xin lỗi à? Cứ nghĩ là một ngày đẹp trời nào đó mà mình toàn phải nghe những câu xin lỗ thì ôi thôi...thê thảm quá!

Còn ngược lại! Ai ai cũng cảm ơn mình thì không biết lúc đó mình ra sao rồi!
Biết đâu cũng quá thê thảm rồi!

Theo mình câu khó nói nhất đối với vitconlonton là: Cục! cục!......cục tác!!!!!
Ha ha!!!!! (bạn là vit mà!)
Ngoài ra không có cái gì khó với bạn cả(dù là khó với người khác)

Sửa lần cuối:
vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
xuantham nói:
Theo mình câu khó nói nhất đối với vitconlonton là: Cục! cục!......cục tác!!!!!
Ha ha!!!!! (bạn là vit mà!)
Ngoài ra không có cái gì khó với bạn cả(dù là khó với người khác)
ối trời, vitcon cũng học ngoại ngữ ah "cục...cục tác" dễ ẹc. chỉ khó nói là :"món cháo vịt hôm nay ăn ngon tuyệt"