Câu Lạc Bộ Bóng Đá phía Nam

• Thread starter phantuannam
  • Ngày gửi
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Các đồng chí thân mến!
Nhằm thành lập đội bóng đá bán chuyên nghiệp của WKT phía Nam, mong các bạn nhiệt tình đăng ký tham gia.

Đối tượng : Không phân biệt Nam nữ, biết đá bóng hay không biết đá bóng chỉ cần yêu bóng đá và tích cực tham gia tập luyện.

Chúng tôi sẽ thành lập đồng thời 2 đội bóng Nam và Nữ và có Huấn luyện viên đàng hoàng.

Bạn có thể đăng ký theo mẫu tạm thời như sau:
1. Tên bạn hoặc nick:
2. Email:
3. ĐT:
4. Vị trí sở trường:
5. Tham gia bóng đá nam hay nữ: (chứ qua nick không biết Nam hay nữ mà sắp xếp)

Chúng tôi sẽ cố gắng tổ chức tập luyện đều đặn, thi đấu giao hữu thường xuyên với các đội bóng .......hơi chút tên tuổi, các đội bóng công ty, đội bóng học sinh sinh viên.

Và, mong các bạn có ý kiến về vấn đề "tế nhị đầu tiên" nhé. Nếu khả thi chúng ta sẽ có quần áo thi đấu riêng. Và mong các bạn trong buổi đầu thành lập có đóng góp, cho mượn gì về vật dụng tập luyện xin nhiệt liệt hoan nghênh.

Thân chào.

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Lão Erpvn đâu sao không thấy nhảy vào đây nhỉ ? Đề nghị lão đứng ra làm ông bầu cho đội bóng nhé.
Đồng chí nào có thể tham gia thì vui lòng lên tiếng sớm nhé, nếu tập hợp sớm được thì mời các bạn làm 1 chuyến du đấu tại Biên Hoà, đảm bảo có sân bãi đầy đủ.

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Hay quá hay quá, có dịp để xem bóng đá rồi. Mình thì chỉ thích bóng đá thôi chứ hỏng biết đá bóng đâu. Nên cho mình đăng ký làm cổ động viên được hong?

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Nhiệt liệt chào mừng Cổ động viên đầu tiên của đội bóng WKT phía Nam.
Mong rằng Nhat Dieu có thể tổ chức, thành lập một đội cổ động nhiệt tình.
To Nhat Dieu : Tạo ngay một cái Yahoo mail đi, để có gì còn liên lạc. Nhat Dieu họat động tình báo giỏi quá không lần ra dấu vết đấy.
Có gì cho Nam số điện thọai của Diệu để dễ bề liên lạc.

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Phantuannam yên tâm đi, Nhật Diệu này sẽ không phụ lòng mong đợi của mọi người đâu nếu được tham gia.

To Phantuannam: sao lại nói mình "hoạt động tình báo" quá, nghĩa là sao Nhật Diêu hỏng hiểu gì hết trơn hà. Dấu vết hả, thì mình đang ở đây, đang tham gia diễn đàn webketoan nè.

Mình xin lỗi nhé,không có điện thoại bạn ạ, có gì thì nhắn cho mình trong tin nhắn ở web đi nha!

Các bạn ơi đăng ký tham gia đi !

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Có 2 cách đăng ký :

1. Gửi email bản đăng ký cho Nam, Nam sẽ tập hợp danh sách lại rồi post lên một lần.

2. Còn nếu bạn không ngại về việc công bố hố sơ cá nhân thì hãy post lên đây.
Nam cũng sẽ tổng hợp lại.

Nếu chúng ta triển khai nhanh chúng ta sẽ có trận giao hữu với Web Quản trị miền Nam trong thời gian sớm nhất.

to nhat dieu : bạn hay quá, tôi sắp tức chết rồi. :wall: nhắn tin trên diễn đàn khổ lắm.

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
tớ cũng là cầu thủ nghiệp dư của công ty và muốn gia nhập đội bóng phía Bắc. Nhưng để bố trí một buổi gặp mặt các cầu thủ phía bắc và đấu giao hữu với đội bóng phía Nam thì xa xôi quá. Các Bác có cách nào không ?

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
lequanghuy nói:
tớ cũng là cầu thủ nghiệp dư của công ty và muốn gia nhập đội bóng phía Bắc. Nhưng để bố trí một buổi gặp mặt các cầu thủ phía bắc và đấu giao hữu với đội bóng phía Nam thì xa xôi quá. Các Bác có cách nào không ?
Mong muốn của bạn lequanghuy cũng chính là mong muốn của mọi người. Nhưng trong thời điểm này chắc chúng ta phải chơi đá banh trên mạng với nhau thôi.
Đá banh trên mạng giúp ta rèn luyện đấu pháp tốt lắm.
To Cothant, Ziczac, Virgin : Các anh trốn đâu mất để chị em phụ nữ xung phong không vậy?

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
E hèm, anh Phantuannam ơi, em đăng ký tham gia nhé:
Nick: như trên
Mail: sẽ nói sau
Dt: rồi sẽ biết thôi mà
Vị trí sở trường: .... HLV cho.... đội nữ... he he he (chức này em xin cùng làm với anh ketoancon ạ)

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
ZICZAC có mặt, đã có chân thủ môn cho đội Nam chưa. Tôi là thủ môn chính trong đội hình chính của đội URBIZ_FC đây, đang muốn thương thảo một HĐ chuyển nhượng với South_WKTer_FC báo nào đứng ra thương thảo nhở...????

To tranvanhung: Bác đâu rồi còn nhớ hẹn không? URBIZ_FC đang đi tập huấn rồi, bác hẹn lịch đi DongJin FC và URBIZ FC làm phát nhở...lâu quá rồi, đi đá giải nội địa hoài không đá trận giao hữu với đội bán nội địa nào cả chán kinh...bác cho lịch đi nhá còn kêu Anh Em URBIZ tập trung cho kịp không có Sở TDTT các địa phương mắc giải lại không cho Anh Em đi thì chết...

Sửa lần cuối:
B

Bùi Lĩnh Duy

Guest
22/6/05
17
1
0
44
Việt Nam
Tên, Nick: Bùi Lĩnh Duy
Email: bldzui@yahoo.com
ĐT: 0908 665 027
Vị trí sở trường: Hậu vệ , tiền vệ cánh trái
Tham gia đội bóng: Nam - Miền Nam

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Thống kê chút xíu

Đội Nữ:
HLV : Ketoancon và Cothant
1. Zeny - Thủ môn
Đội Nam
1. Erpvn - ?
2. Ziczac - Thủ môn
3. Bùi Lĩnh Duy - Hậu vệ , tiền vệ cánh trái
4. PHN - Tiền đạo
5. phantuannam - Hậu vệ
Cổ động viên: Nhat Dieu.
Phải công nhận bóng đá ở Tp. HCM luôn đồng nhịp nhưng không đồng sàn. Hẻo quá.
Nào tiếp tục đăng ký đi nào.

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Trời! Vậy biết chừng nào mới lập nên một đội bóng đây nhỉ? Dự án này thấy khó thực hiện thật đấy!
Cổ động viên thì cũng chỉ có 1 người thì làm được gì đây nhỉ???

To phantuannam! Bạn làm gì mà tức chết dzậy?? Thôi cho mình xin đấy, như thế thì còn ai mà lo viết báo 8??

K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
cothant nói:
E hèm, anh Phantuannam ơi, em đăng ký tham gia nhé:
Nick: như trên
Mail: sẽ nói sau
Dt: rồi sẽ biết thôi mà
Vị trí sở trường: .... HLV cho.... đội nữ... he he he (chức này em xin cùng làm với anh ketoancon ạ)
Cothant ơi! Cám ơn em nhưng anh không dám nhận chức HLV đâu! Chỉ xin làm chuyên viên ...vật lý trị liệu cho đội nữ thôi :)
Trong lúc chờ đợi đội bóng tập hợp ra sân, chúng ta cứ lên đây đá bằng ...mồm trước đã nhé!

T

thao

Guest
To cothant & KTC : hai người nên chia làm hai đội huấn luyện.Một đội 8x dành cho cothant, và 7x dành cho KTC, chứ đừng có huấn luyện chung nhen,còn huấn luyện cái gì thì ....hai người tự xử lấy......hahahaha

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA