Nhật ký Quảng Ninh

• Thread starter Bienvang
  • Ngày gửi
arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
Hạ Long, 22/11/2010...

Sáng mưa lất phất... chuyển mùa chăng ???? Hơi lạnh bên ngoài... và lạnh cả bên trong....
Bỗng nghĩ đến việc bỏ hết cả, thử lại cảm giác thất nghiệp sẽ thế nào nhỉ...? .... nghĩ thế rồi thôi.

Chiều, nhớ ra lớp học liên thông đang chiêu sinh, mình lỡ mất mấy khoá rồi, lần này quyết không tha.... học hành có khi nào là chậm chễ.... vậy mà vẫn thấy ngại ghê.... :wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Hạ Long, 22/11/2010...

Sáng mưa lất phất... chuyển mùa chăng ???? Hơi lạnh bên ngoài... và lạnh cả bên trong....
Bỗng nghĩ đến việc bỏ hết cả, thử lại cảm giác thất nghiệp sẽ thế nào nhỉ...? .... nghĩ thế rồi thôi.

Chiều, nhớ ra lớp học liên thông đang chiêu sinh, mình lỡ mất mấy khoá rồi, lần này quyết không tha.... học hành có khi nào là chậm chễ.... vậy mà vẫn thấy ngại ghê.... :wall:

Lạnh mờ lọ mọ lên mạng muộn vầy hở? Híc. Ừm nhiều lúc tui cũng có cái cảm giác seo mờ giống bà quá cơ...

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Kinh nhẩy... mụ dạo này lại có cả lúc rảnh rang rồi cơ đấy.... Trúng đợt dạo này tui lại đang bận thế có toi không chứ... Chậc chậc...
Chả lẽ lấy chồng rồi lúc nào cũng tối tăm mặt mũi hả bà. Hồi đầu chưa quen với cuộc sống mới thôi chứ giờ thì gần như mọi chuyện đã ổn. Vẫn đang màu hồng, không biết lúc nào chuyển xám xịt đây?

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
42
Hà Lầm
Chả lẽ lấy chồng rồi lúc nào cũng tối tăm mặt mũi hả bà. Hồi đầu chưa quen với cuộc sống mới thôi chứ giờ thì gần như mọi chuyện đã ổn. Vẫn đang màu hồng, không biết lúc nào chuyển xám xịt đây?
Khi nào trời chuẩn bị mưa thì bầu trời thường xám xịt mà:047:

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Khi nào trời chuẩn bị mưa thì bầu trời thường xám xịt mà:047:

Bầu trời xám xịt>>>Mưa>>>Cầu vồng>>>và trời lại hửng sáng. Đó là 1 vòng tuần hoàn mà. Hị hị hị

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
42
Hà Lầm
:036:
Bầu trời xám xịt>>>Mưa>>>Cầu vồng>>>và trời lại hửng sáng. Đó là 1 vòng tuần hoàn mà. Hị hị hị
Thiếu rồi, Mưa to, mưa nhiều thì bị lũ lụt đấy. Như đợt lũ miền trung ấy, trời sáng lâu rồi nhưng anh vẫn đang vận động đoàn viên ủng hộ quần áo sách vở ủng hộ:036:
Nhưng hình như mình lạc đề thì phải, phải ko em THAT THA HAU DAU :015:

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
:036:
Thiếu rồi, Mưa to, mưa nhiều thì bị lũ lụt đấy. Như đợt lũ miền trung ấy, trời sáng lâu rồi nhưng anh vẫn đang vận động đoàn viên ủng hộ quần áo sách vở ủng hộ:036:
Nhưng hình như mình lạc đề thì phải, phải ko em THAT THA HAU DAU :015:

Ủa, Anhlaanh là Nam hử?:wall::wall::wall:

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Thế ngocnobita nhầm à. Từ đầu anh cũng tưởng em là con trai, qua nhiều bài viết mới lộ dần.

:wall::wall::wall::wall:
Em mì chính cánh nhé. Hé hé hé:004::004:. Khi nào có dịp uốn với anh là anh chén nhể?

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
Lạnh mờ lọ mọ lên mạng muộn vầy hở? Híc. Ừm nhiều lúc tui cũng có cái cảm giác seo mờ giống bà quá cơ...

Lạnh nên không ngủ được đó mụ ạ.... kiểu này phải kiếm chăn bông thôi....

ổn là ổn chứ lại còn gần như. Thế vụ học hành thế nào ? hay xuống đây học cùng tui đi, tui đang làm hồ sơ nè.

Không độ có ga hoặc Lavie cay. Hề hề. Uốn kỉu giề em cũng chơi tuốt. hà hà

Xin bà hãy khoan mạnh miệng... giỏi thì về đây đi đã, cứ ngồi trên đó mà chén gió tui làm cả đời được lận... :025:

ketoan87

ketoan87

Trung cấp
6/7/10
165
4
18
Hạ Long - Quảng Ninh
hế lô cả nhà, cho em gia nhập với nhé. cho bớt nhớ nhà. hic

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Xin bà hãy khoan mạnh miệng... giỏi thì về đây đi đã, cứ ngồi trên đó mà chén gió tui làm cả đời được lận... :025:

Hờ hờ. Bửa nèo sinh nhật Box, bà sẽ biết thía nèo là chén gió nhá:004::004:

hế lô cả nhà, cho em gia nhập với nhé. cho bớt nhớ nhà. hic

"Em" ở đâu Quảng Ninh? Hiện đang trên Hà Nội à? Chỗ nào Hà Nội? Để lại zà hú đi, hoặc số liên lạc "chị" sẽ liên lạc thường xuyên cho "em" dỡ nhớ nhà. hị hị hị

Sửa lần cuối:
ketoan87

ketoan87

Trung cấp
6/7/10
165
4
18
Hạ Long - Quảng Ninh
em ở hòn gai chị àh! đối diện bên tỉnh ủy đó chị. Em đang ở nguyễn trãi thanh xuân. Trước còn hay về nhà, giờ ít được về lắm. Nhìu lúc nhớ lắm, bọn bạn em về hết rùi. Em đang tính ko bít có lên về không nè. hì.chị ở đau hả chị?

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
em ở hòn gai chị àh! đối diện bên tỉnh ủy đó chị. Em đang ở nguyễn trãi thanh xuân. Trước còn hay về nhà, giờ ít được về lắm. Nhìu lúc nhớ lắm, bọn bạn em về hết rùi. Em đang tính ko bít có lên về không nè. hì.chị ở đau hả chị?

Mình quê ở Đông Triều, hiện đang ở trọ ở Từ Liêm, làm việc ở Cầu Giấy. hehehe. Bạn bao nhiêu tuổi nhể? Cho cái tuổi cụ thể để dễ xưng hô. K phải sinh năm 87 đó chứ? Hiện đang học hay làm gì?

timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
Không độ có ga hoặc Lavie cay. Hề hề. Uốn kỉu giề em cũng chơi tuốt. hà hà

Nghe Họ Ta nói đến uốn mà thèm, ... Hụ... hụ... :wall::wall::wall:

Chiều nay tổ chức sinh nhật cho thằng Em cùng Cty lại phải uốn Lavie .. Hu... hu ... :036::036::036:

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Nghe Họ Ta nói đến uốn mà thèm, ... Hụ... hụ... :wall::wall::wall:

Chiều nay tổ chức sinh nhật cho thằng Em cùng Cty lại phải uốn Lavie .. Hu... hu ... :036::036::036:

Mí Bác nhà mìn, yamaha thật, Bác thì đi Đức về là truyền ngay Vodka, Bác thì Gút những vẫn cứ Lavie cay đều đặn:004::004:. Các Bác cứ cẩn thận, cứ đà nầy mí năm nữa, đi k được chứ đừng nói là Uốn:004::004:

arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
Mí Bác nhà mìn, yamaha thật, Bác thì đi Đức về là truyền ngay Vodka, Bác thì Gút những vẫn cứ Lavie cay đều đặn:004::004:. Các Bác cứ cẩn thận, cứ đà nầy mí năm nữa, đi k được chứ đừng nói là Uốn:004::004:

Hô hô.... lâu mới thấy bà phán được một câu hay... Nhưng nếu không thế thì đâu phải là mấy bác nhà mình....

:010: Tôi đang hình dung ra một hôm nào đó............
Đại ka:... À .. dạo này anh kiêng khem, giữ sức tuổi già, chỉ ăn rau xanh uống nước lã cho sạch mình.... :)wall:sặc sặc...)
Bác 3:... Anh thôi rồi, từ giờ ăn kiêng giảm béo, chừa không đàn đúm chơi bời, rượu chè cai hết, tết đến nhà uống coca nha.... :)wall:ặc ặc....)
Anh 8:... Cô dừng gọi đến anh, bi giờ anh tu rồi, không rượu bia gì cả, giữ chút sức để lấy vợ.... :)wall:á á á....)

Há há .......... nếu có ngày đó tôi sẽ ngất..........:004:

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Hô hô.... lâu mới thấy bà phán được một câu hay... Nhưng nếu không thế thì đâu phải là mấy bác nhà mình....

:010: Tôi đang hình dung ra một hôm nào đó............
Đại ka:... À .. dạo này anh kiêng khem, giữ sức tuổi già, chỉ ăn rau xanh uống nước lã cho sạch mình.... :)wall:sặc sặc...)
Bác 3:... Anh thôi rồi, từ giờ ăn kiêng giảm béo, chừa không đàn đúm chơi bời, rượu chè cai hết, tết đến nhà uống coca nha.... :)wall:ặc ặc....)
Anh 8:... Cô dừng gọi đến anh, bi giờ anh tu rồi, không rượu bia gì cả, giữ chút sức để lấy vợ.... :)wall:á á á....)

Há há .......... nếu có ngày đó tôi sẽ ngất..........:004:

Không bao giờ bà bị ngất đâu mà lo:004::004::004:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA