Nhật ký Quảng Ninh

• Thread starter Bienvang
  • Ngày gửi
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
42
Hà Lầm
Bao giờ sinh nhật box thế nhỉ, Lavie cay là thức uốn j thế

Khóa học Quản trị dòng tiền
arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
Uốn vào mặt hồng hào nhìn xinh hơn chứ j?
SN box vào tháng mấy hả em.

Ngày 25/01/2010 Quảng Ninh chính thức từ topic lên Box phụ....
Vậy là đến 25/01/2011 mới tròn một tuổi đó

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
42
Hà Lầm
Ngày 25/01/2010 Quảng Ninh chính thức từ topic lên Box phụ....
Vậy là đến 25/01/2011 mới tròn một tuổi đó
Còn 2 tháng 1 ngày nữa là sinh nhật box Quảng Ninh rồi nhỉ.

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Giời ạ , lâu lâu không vào kiểm duyệt bài :004: tự nhiên thấy lười quá .
Công việc ngập đầu mà cứ nằm yên một chỗ thế này, sốt ruột quá
Ước gì mình không phải là .... Kế toán :036:

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Muốn gặp thì em xin nghỉ phép về đây gặp đủ 1 tuần di:1luvu:

Gặp xong Sếp cho em ở lại với Mem Quảng luôn. Khỏi cần lên công ty. Hị hị hị

Giời ạ , lâu lâu không vào kiểm duyệt bài :004: tự nhiên thấy lười quá .
Công việc ngập đầu mà cứ nằm yên một chỗ thế này, sốt ruột quá
Ước gì mình không phải là .... Kế toán :036:

Em lại tưởng Bác gà sốt ruột cái vụ du hý chứ:004::004:. Bác cố gắng dưỡng sức cho mau lành, ăn nhiều, hạn chế bia rượu, sinh hoạt điều độ, ai lại mới lên chức mờ đã phải nằm bẹp rồi. hị hị hị. Chúc Bác sớm bình phục nhá:dance2::dance2::dance2:

Sửa lần cuối:
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Hị hị TB có ngày làm SN chung của box mà mãi chưa chọn ngày nào còn cái ngày trong giấy khai sinh thì chả bít đâu í
Hơ hơ, nếu hem chọn được thì chọn lun ngày sinh nhật anh, cả box Thái Bình ra Quảng Ninh làm sinh nhật lun nè :036:

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
42
Hà Lầm
Hơ hơ, nếu hem chọn được thì chọn lun ngày sinh nhật anh, cả box Thái Bình ra Quảng Ninh làm sinh nhật lun nè :036:
Nếu mà làm chung thì làm luôn lượt đi và về nhỉ, ý chị Dinh thế nào nhỉ :angel:

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT

Nếu mà làm chung thì làm luôn lượt đi và về nhỉ, ý chị Dinh thế nào nhỉ :angel:

Ko được ko được phải vào ngày mà mọi người được nghỉ để ai cũng có thể tham gia chứ

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
ketoan87

ketoan87

Trung cấp
6/7/10
165
4
18
Hạ Long - Quảng Ninh
hum nay em được về hạ long nè! hì! nhớ cái gió biển quê mình thế không bít. *_*

Mình quê ở Đông Triều, hiện đang ở trọ ở Từ Liêm, làm việc ở Cầu Giấy. hehehe. Bạn bao nhiêu tuổi nhể? Cho cái tuổi cụ thể để dễ xưng hô. K phải sinh năm 87 đó chứ? Hiện đang học hay làm gì?

hì! em vừa học vừa làm chị àh, em đang học liên thông hvtc, 87 thì sao hả chị? hì. non đúng ko chị?

Sửa lần cuối:
arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
Hạ Long 28/11/2010

Không phải lịch off nhưng mấy anh em trong box hôm nay đã có buổi gặp gỡ khá vui vẻ. Trừ sự cố không lường trước của Hường ra, mọi việc đều miễn phàn nàn.....:angel::beernow::angel:
Mấy chai rượu (hiệu gì chả nhớ) được quảng cáo là "uống vào say rồi tỉnh ngay, tỉnh rồi không đau đầu...". Toàn là quảng cáo cho hay... rượu nào lại không đau đầu cơ chứ... chẹp chẹp.... Duy có điều say rồi thì tỉnh... quả thật vậy. Tỉnh đến giờ.... :alcon:
Chỉ hơi tiếc việc của Hường... mụ này ẩu tả quá thể.... bữa nào xuống phải mắng một trận cho bõ gét.... :016:

Có thể SN mụ tôi sẽ xuống đó. Không biết mụ thích tôi post cái clip nào nhỉ ... ?

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Nghe Lão Hiệp alô bẩu: Xịt chó hem e ơi, mọi người đang nhậu đây này. Nghe điện thoại của Lão xong mờ 2 vạt áo mình ướt đấm. Lành lạnh thía nầy mờ được nhậu xịt chó thì chuẩn luôn, nghĩ mờ lại xèm
@ Mụ Chang: Bửa nèo tui vìa đó, nhớ cho ti thử cái thứ tửu bà nói nhá: Không nhãn hiệu, uốn xong tỉnh ngay, tỉnh đảm bảo k đau đầu. Hê hề

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Lão gà ghét thật, đang thì ngủ lão cũng alo em ơi xịt chóa, hic, xèm mà chả sao được

ketoan87

ketoan87

Trung cấp
6/7/10
165
4
18
Hạ Long - Quảng Ninh
hic! về nhà mà chẳng mún lên nữa, nhớ thế không bít! *_*, chắc từ giờ đến tết mình mới lại được về quê mất. hic

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Chào buổi sáng_Một ngày làm việc hiệu quá. Khà khà khà
Một ngày mới đánh tan mọi mệt mỏi, buồn phiền ngày hôm qua. Cái cảm giác sao mà chán tất cả, lâu lâu mình lại bị 1 trận như thế. Haizzzzzzzzzz. Hôm qua cái gì cũng xiu xẻo k à. Mạng thì cùi bắp, chốc chốc lại out, ghét cái mẹt. Nghe lời mí đại ka, chơi hẳn con sờ kai về dùng cho máu, chả khấm khá gì hơn, dùng đc 1 hồi mình toét nhoèn cả mắt, mò mẫm mãi mờ hem thấy chỗ điều chỉnh font ở đâu. Ặc ặc. Cú quá thoát hết, leo lên giường, đắp chăn cho quên sầu. Híc. Nhắn tin.....ngủ.......Chấm dứt 1 ngày. Hụ hụ hụ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA