Nhật ký Quảng Ninh

• Thread starter Bienvang
  • Ngày gửi
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Khổ thân cô em liễu yếu đào tơ mà phải thân gái dặm trường ...
Thế này thì bao giờ mí lên thêm vài ký lô để lấy sức lống chầy đêy ????

Lâu lắm rồi mới cảm nhận lại cái không khí náo nhiệt và ồn ã của Hà Nội, công nhận mình có quyết định thật sáng suốt khi về quê hương làm việc, he he ...
Hà Nội với mình bây giờ chỉ là nơi về thăm con giai và uống rượu với bạn bè còn công việc thì KHÔNG !!!!!!!!!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Hờ hờ, nghe cụ Chánh phán mờ thấy buồn ghê ghớm, ai chả muốn vìa quê hương làm việc, cơ mờ nhìu lý do khách quan lắm cụ ơi:wall::wall::wall:. Hị hị hị
@Cô Chang: Đọc xong cái comment của cô làm tui nhọc hết cả người..haizzzzzzzzz:036:
Chúc cả nhà mình 1 ngày làm việc hăng say, nhiều niềm vui nhá. Em chỉ comment nốt buổi sáng hôm nây. chiều té roài:004::004:

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Sao chân mình run, tim mình đập mạnh thía nầy.....Sếp ơi....em chuẩn bị vào đây...........đừng phỏng vẩn em nhiều quá...........em hay bị ngất khi bị hỏi dồn dập đấy. Bẩu vào từ lâu......phòng sếp với bàn làm việc của em cách nhau có vài mét mờ sao em lê mãi không tới...............Em vào đây..........Sếp ơi...........

arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
Sao chân mình run, tim mình đập mạnh thía nầy.....Sếp ơi....em chuẩn bị vào đây...........đừng phỏng vẩn em nhiều quá...........em hay bị ngất khi bị hỏi dồn dập đấy. Bẩu vào từ lâu......phòng sếp với bàn làm việc của em cách nhau có vài mét mờ sao em lê mãi không tới...............Em vào đây..........Sếp ơi...........

hú hú hú ú ú.... khổ cho bà nhỉ ???? Nhưng vì cơ duyên nào mà khổ kia chứ.... hừ cái thới ham chơi... phải chịu thôi.
Ê nhớ có quà cho tui nha.... tui sắp lên đó mờ........

timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
Hạ Long, 22h 45' ngày 02/12/2010

Hôm nay đúng là một ngày mệt nhoài.... :036: Cộng thêm việc tức tối từ tối qua nên tâm trạng không tốt lắm....

Sáng đến cơ quan nhận lệnh đi Hải Hà, vậy là sử lý công việc xong 3 chân 4 cẳng đi ngay... hi vọng có thể về sớm......... Nhưng 10h mới bước chân được lên xe, mọi hy vọng tiêu tan.
Ngủ quên dọc đường (chắc tại tối qua thức khuya quá) xe chạy thẳng xuống Kalong, lại mất thời gian bắt xe ngược trở lại ... ôi thôi... là ôi thôi.... Khẩn trương hoàn thành công việc nhưng cũng chỉ đạt 50% nội dung do những lý do khách quan mang lại... đành vậy... sẽ tiếp tục sử lý sau.

Một ngày mệt lử hiccccccccccc :068::068:

Ặc ...
Cô ra đến Ka Long rùi mà ko Alô cho Anh...
May mà mà Nó ko đưa qua TQ :004::004::004:

Sao rùi??? Sếp duyệt chưa??? :dance2:

Sửa lần cuối:
arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
Ặc ...
Cô ra đến Ka Long rùi mà ko Alô cho Anh...
May mà mà Nó ko đưa qua TQ :004::004::004:

Hiiiiiiiiiii em cũng định gọi cho bác, cơ mà lại phải về luôn nên có alo cũng chả vui gì vì vậy đành ngậm ngùi về trong thầm lặng đó bác ạ....

Sao rùi??? Sếp duyệt chưa??? :dance2:

Duyệt rùi bác ạ.... Gớm cô nàng vui thui rùi... :004::004:

arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
Hạ Long, 04/12/2010

Cả ngày trực ở Sàn giao dịch việc làm mà chẳng được việc gì. Mình sốt ruột, sếp cũng sốt ruột không kém... Thế mới biết phải biết giữ lấy nhân lực của mình nếu muốn phát triển tốt bởi tuyển nhân viên quả thực không hề đơn giản, khi không cần thì đầy nhưng khi cần đến thì bói không ra một người.

Tối ngồi xem bóng đá... đã lâu rồi không xem... Đội Thái đá quá chán, không còn năng nổ và xông xáo như trước. Những người em Lào đã thất bại, hơi tiếc một chút nhưng đành vậy những tiến bộ của họ là chưa đủ để làm lên lịch sử. Cùng với chiến thắng ngọt ngào của Indo thì đối thủ duyên nợ của chúng ta - Thái Lan - có nguy cơ phải xách va li về nước, nếu là vậy có thể chúng ta sẽ giã bẹp Malay. (Đó là dự đoán cá nhân thôi hiiiiiii...) Đã lâu không xem nên bỗng nhiên thấy có nhiều cảm xúc.... >>>> Việt Nam vô dịch.

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Báo cáo cả nhà, em đã đi du hý vìa òi....Hị hị hị. Hồi sức em làm hẳn 1 bài về hành trình lun.

Bienvang

Bienvang

game đế chế
23/11/08
231
0
16
xa lam
Mang quà về cho các anh ngay!!!!!

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
E có món quà độc lắm,bao giờ sinh nhật box, em mang vìa nhá. Khà khà.

Hê... hê... Anh đoán ra roài ... Quà là: SỮA ÔNG MỘC phải ko ??? :015::015::015:

À mà Cô có lừa đc Ku nào ko???

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Quảng Ninh ơi chiều nay gió lộng
Chân muốn về mà đường xá xa xôi
Ngồi nơi đây, lòng chợt thấy bồi hồi
..........
Nghĩ về nơi xa.........rất xa..........

ketoan87

ketoan87

Trung cấp
6/7/10
165
4
18
Hạ Long - Quảng Ninh
oải thật, dạo này làm việc nản quá, Sếp chẳng chuyên nghiệp gì cả, lúc nào cũng sai nhân viên mấy cái việc vớ vẩn, chắc mình phải nhảy ra làm riêng thui, chứ chỗ này chẳng có đất cho mình dụng võ gì cả >:<

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Đêm về khuya nghe buồn hơn, với tiếng lòng của tôi........
Tự nhiên lại muốn vào đây viết cái gì đó, viết cái cảm xúc, suy nghĩ của mình, viết thật nhiều. Hôm nay mình cứ thấy thế nào ấy.Vui cũng chẳng đúng, buồn cũng không sai. Haizzzzzzzzzzzzzz. Nhưng cái bàn phím chết tiệt, toàn bị kẹt..........Đành tắt máy đi ngủ thoai, k viết nửa, tiết kiệm dung lượng cho diễn đàn.:036:
Chúc cả nhà ngủ ngon!

Q

QuynhQueo

Sơ cấp
26/2/09
15
0
1
39
Quang Ninh
Hôm nay trời lạnh hơn mọi ngày, kế toán chắc "đóng băng" hết cả rồi. Sáng tới cơ quan cứ loanh quang luẩn quẩn mà cho tới giờ vẫn chưa có hứng làm việc. Đã đi bun mấy xe tải trên face book mà vẫn đâu vào đấy!

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Hôm nay trời lạnh hơn mọi ngày, kế toán chắc "đóng băng" hết cả rồi. Sáng tới cơ quan cứ loanh quang luẩn quẩn mà cho tới giờ vẫn chưa có hứng làm việc. Đã đi bun mấy xe tải trên face book mà vẫn đâu vào đấy!

Đây là chị Quỳnh mà Chang vẫn nhắc hử? Hôm nhậu xịt chó gần đây có chị đúng hong? Em chào chị nhá Khà khà, chửa biết mặt mũi chị thía nèo sứt. híc híc

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Hà Nội, 17h30 ngày 09/12/2010:005::005::005:

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Lâu lắm rồi, cảm giác quay về Quá khứ mới lại trỗi dậy trong nó. Vì ai? Vì sao? vì sao vậy? Nó không biết, khoé mắt nó cay, cổ họng nó nghẹn đắng, vì 1 người đang nói chuyện với nó chăng? Có lẽ đúng. Nó có cảm giác khác quá, có lẽ nào, nó ...........Có lẽ nào lại thế? Nó đang tự lừa dối mình.....Nó đau quá

Sửa lần cuối:
ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Mỏi mắt thế k biết. haizzzzzzzzz.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA