Nhật ký Quảng Ninh

• Thread starter Bienvang
  • Ngày gửi
arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
Đau...........................................................................................................................:018::018::018::018::018::018::018:

Ê Nô, cuối tuần tôi lên đó, chắc sẽ lên hai ngày, bà ở đó hay về nhà?

Khóa học Quản trị dòng tiền
ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!

Okie, lên khi nào alô cho tôi nhá. Cuối tuần biết bà lên nên tôi ở lại, k về. Khàkhà. Cuối tuần lên tôi đãi món chè, gần nhà tui có quán chè ngon cực. Hà hà

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city

Cho anh đi với nhá, hay lên HN giải quyết xong công việc, chiều thứ 7 đi Thái mí anh không ???

Okie, lên khi nào alô cho tôi nhá. Cuối tuần biết bà lên nên tôi ở lại, k về. Khàkhà. Cuối tuần lên tôi đãi món chè, gần nhà tui có quán chè ngon cực. Hà hà

He he, cho anh chén với, chả thấy mời ăn chè bao giờ, toàn thấy mời ... uống beer : Beernow:: Beernow:: Beernow:

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Cho anh đi với nhá, hay lên HN giải quyết xong công việc, chiều thứ 7 đi Thái mí anh không ???

3 người đàn ông mà rủ 1 cô gái đi cùng làm ký rì hử anh zai? Lại dụ dỗ con nhà lành đấy hởu? kà kà

He he, cho anh chén với, chả thấy mời ăn chè bao giờ, toàn thấy mời ... uống beer : Beernow:: Beernow:: Beernow:

Riêng anh zai thì cứ phải tiếp bằng Vodka ướp đá, bằng Zenka, bằng bolika, chiavas, hôm nào có nghèo lắm thì Beer hơi hoặc trà đá. Hị hị, chứ ai dám tiếp anh zai bằng Chè, híc

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
3 người đàn ông mà rủ 1 cô gái đi cùng làm ký rì hử anh zai? Lại dụ dỗ con nhà lành đấy hởu? kà kà
Riêng anh zai thì cứ phải tiếp bằng Vodka ướp đá, bằng Zenka, bằng bolika, chiavas, hôm nào có nghèo lắm thì Beer hơi hoặc trà đá. Hị hị, chứ ai dám tiếp anh zai bằng Chè, híc

Đôi khi cũng phải đổi khẩu vị chứ

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
bác anhlaanh nha. đón tiếp người về không được chu đáo tý nào cả. hic.....hum trước em về đưa mấy em chân dài hà thành về mà bác lại không thèm đón tiếp nữa chứ.hic.....:wall::wal :1nono::1nono:mất mặt quá. em lại còn quảng cáo về bác nữa chứ.
rút kinh nghiệm lần sau em sẽ chỉ đưa mấy em chân dài đi gặp bác hiệp thui. bác hiệp nha. hé.....hé........:1luvu::1luvu::1luvu:

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
42
Hà Lầm
bác anhlaanh nha. đón tiếp người về không được chu đáo tý nào cả. hic.....hum trước em về đưa mấy em chân dài hà thành về mà bác lại không thèm đón tiếp nữa chứ.hic.....:wall::wal :1nono::1nono:mất mặt quá. em lại còn quảng cáo về bác nữa chứ.
rút kinh nghiệm lần sau em sẽ chỉ đưa mấy em chân dài đi gặp bác hiệp thui. bác hiệp nha. hé.....hé........:1luvu::1luvu::1luvu:
Anh dỗi quanh năm, em về đúng hôm anh bận, anh cũng thích uống bia với chân dài lắm, nhưng mấy thằng cấp 3 nó về ko ra uống nó cho uống bia " chửi " mất:045:

Đôi khi cũng phải đổi khẩu vị chứ
Anh suốt ngày đi đổi khẩu vị mà ko chán à, suốt ngày đi thủ đô.

Ăn chè ở đâu thế, chè khoai hay chè sắn thế.

Sửa lần cuối:
arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh

Ô thế mà tôi tưởng là chè bà tự nấu... chẹp chẹp... :046:

Cho anh đi với nhá, hay lên HN giải quyết xong công việc, chiều thứ 7 đi Thái mí anh không ???:

Lão lại đi Thái làm chi thía... Biết em đi hem được nên rủ hả... hứ hứ :039:

ô dạo này lão cai toàn bộ sao ? Không uống "lavie" nữa sao mà uống chè. Gì chứ chè thì chỉ sợ bác ăn hem nhanh bằng bọn em thôi he he :045:

Hôm nào bác lên đó thế?

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Ô thế mà tôi tưởng là chè bà tự nấu... chẹp chẹp... :046:

Nếu bà thích "Cây nhà lá vườn" thì tui cũng chiều tuốt, Hà hà.

H

hungcuongMC

Guest
14/4/09
0
0
1
Móng Cái
:003::045::045:
trong do co to chuc vu j hay hay cho vao voi
bac hiep ja lam vu j cho anh e e ngoai nayy vao day choi di
he nay bun qua:003:

:034:ui buon ngu qua ma set danh kinh qua ko ngu dc

Sửa lần cuối:
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
:003::045::045:
trong do co to chuc vu j hay hay cho vao voi
bac hiep ja lam vu j cho anh e e ngoai nayy vao day choi di
he nay bun qua:003:

Anh Timbolac đâu, vặt lông chú này cho em nhá :004:

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh

Gớm chết !! Anh có mà "đế chế nó đánh" suốt đêm chớ sét nào mà đánh nổi anh... :007:

Anh Timbolac đâu, vặt lông chú này cho em nhá :004:

Triệu ổng về Hạ Long mà vặt chớ khỏi phiền anh Bò... (cho em còn vặt ké. :005:)

Riêng a Cường thì k thể Vặt mà hết được, phải Cạo anh ạ. Hị hị

Hôm nào ổng về bà nhớ về mà cạo nhá :028:

S

soixam

Guest
11/8/10
0
0
0
rừng già
Cho mình hỏi câu này hơi chã tí chứ Anh Cường MC tuổi con nhợn à?

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Hôm qua
22h, chếnh choáng 1 chút Beer, dạo này chả hiểu sao "beer lượng" kém hẳn:wall:, hôm qua cả nhà ra quán bia 139 Trần Duy Hưng liên hoan, mình uống có chút mà thấy đầu óc quay cuồng, xin phép về sớm, chẳng oánh răng rửa mặt gì sứt, chốt cửa rồi lăn ra ngủ. Chị về gọi dát cổ mới nghe thấy. Híc. Công nhận Beer vào cái buồn ngủ kinh.
Hôm nay
Tâm trạng: Hôm nay tâm trạng cũng khá tốt, sáng ảnh nắng hắt vào phòng chói chang nên choàng tỉnh, thấy người khỏe khoắn lắm, dấu hiệu tốt cho 1 ngày cuối tuần (Mặc dù hôm qua đã nghĩ sáng nay k thể dậy nổi). Vui vì có thêm 1 cháu gái xinh xắn, khỏe mạnh đáng yêu. Vui vì TK điện thoại đã rung bơi tin nhắn từ BIDV (tuy nội dung chả đáng vui:036: )
Công việc: Vẫn lên công ty, nhưng T7 này cũng giống bao T7 khác, nhàn, rảnh rỗi, lướt web, đọc tin tức, chả bù cho mọi hôm điện thoại KH nghe ong hết cả tai.
Long thể: Hôm nay Long thể khá ổn, mỗi tội ăn nhiều vải quá nên mặt bây giờ mụn đua nhau mọc, biết là Vải nóng nhưng cái miệng cứ ăn đến thích thì thôi. Đúng là "Cái miệng làm khổ cái thân" thật. Hức hức.
Thấm thoắt đấy mà đã 10h30, lại sắp về rồi:004:
Chuẩn bị chiều đưa đón thằng cháu lên thi ĐH, chả nhớ cái phòng hôm trc tìm cho nó ở chỗ nào nữa, đi thế nào tới. Híc. Chết toi rồi:036:

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Cho mình hỏi câu này hơi chã tí chứ Anh Cường MC tuổi con nhợn à?

Chả nhớ có phải tuổi nhợn hay không, nhưng nhìn cũng thấy ... giông giống :004::004::004::004::004::004::004:

timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
Ngày mai đi công tác Hạ Long. Trưa mai có ai rảnh đi truyền ít VODKA đi.

Lâu ko gặp mọi người thấy nhớ !!!!

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Ngày mai đi công tác Hạ Long. Trưa mai có ai rảnh đi truyền ít VODKA đi.

Lâu ko gặp mọi người thấy nhớ !!!!

Cả nhà mềnh đâu òi, mai có người vào Hạ Long nạp VODKA kìa, cả nhà ngày mai thu xếp thời gian đi truyền tý nhá :036:
Hôm nay phải để dành bụng vậy.

Bienvang

Bienvang

game đế chế
23/11/08
231
0
16
xa lam
e gái của a đâu, bảo 2 vợ chồng nó qua ngay Hạ Long. Mải mê kiếm sèng quá chẳng thấy đâu.

S

soixam

Guest
11/8/10
0
0
0
rừng già
Tuần mới bình minh 9h sáng vào ăn trộm vội vàng ít đồng tiền của bác Hiệp hê hê -)), vừa đủ làm nhiệm vụ vui vui, đang lâng lâng thì xếp phó gọi bla bla ... nghỉ việc rồi mà vẫn không yên, mấy giờ mà tuyển sinh nỗi gì chứ hức hức, tạm biệt giường thân yên lại bò lên cơ quan (cũ) tuyển sinh, ừh thì tuyển sinh, bọn trẻ con đi học mấy hôm rồi, rõ khổ, học cả năm rồi nghỉ mấy ngày hè chưa kịp chơi đã lại đi học tiếp.

Tối qua con em gọi điện:
em: Chị, sinh nhật này đi đâu không em đi với, dạo này em thấy mình như mới 20 ý, thế mới chết chứ.
Chị: thế à chị thì lúc nào cũng thấy mình như đang 18 tuổi , thế thì chết thật à?

Nó nhắc làm mình nhớ sinh nhật mình, rục rịch chào mừng tuổi 28 từ đầu tháng, hôm qua 2 items, hôm nay khiêm tốn 1 item, hết tiền rồi, giờ ngồi chờ đồ về thôi, em yêu mùa sale là lá la la.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA