Mỗi tuần một chuyên đề

Nhật ký Quảng Ninh

• Thread starter Bienvang
  • Ngày gửi
H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
Anh dỗi quanh năm, em về đúng hôm anh bận, anh cũng thích uống bia với chân dài lắm, nhưng mấy thằng cấp 3 nó về ko ra uống nó cho uống bia " chửi " mất:045:

Anh. lần sau em rủ chân dài về thì anh đón tiếp nồng nhiệt nhé. :030::030::030:

Khóa học Quản trị dòng tiền
ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Nhật ký Hà Nội-1 ngày nắng!
Ôi cái cuộc đời này sao mà buồn ngủ.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Anh. lần sau em rủ chân dài về thì anh đón tiếp nồng nhiệt nhé. :030::030::030:
Lần sau em về thì alo cho anh (theo số 0986.171.666) để anh còn sắp sếp đón tiếp em cho nồng nhiệt chứ.

S

soixam

Guest
11/8/10
0
0
0
rừng già
Đầu năm đi lễ chùa cầu năm nay sức khỏe tốt công việc thuận lợi đặng kiếm đủ xiền học nốt cái bằng dang dở.
Giữa năm đi lễ chùa xin một cái cầu may cầu cho việc đang làm thuận lợi thuận lợi và thuận lợi.
Một ngày chẳng phải đầu chẳng phải cuối, vào zingme coi bói cung hoàng đạo bảo rằng nhất định gặp rắc rối tiền bạc trong ngày, thầm nghĩ cả tài sản có mỗi 5000đ thì rắc rối nào cũng ko đáng sợ =)) thế mà rắc rối thật thiệt thật không phải 5000đ.
Cũng lại một ngày lơ lửng giữa chừng, tử vi hoàng đạo nói rằng mình sữ gặp nhiều may mắn trong công việc, sẽ có người giúp đỡ. vui.
Bạn nhắn tin bảo đi chùa cầu cho mình gặp nhiều may mắn, số mày lận đận nhiều rồi, chỉ cầu cho mày may mắn hơn thôi :).
Ừ quả có lận đận, nó vận vào số mất rồi, cầu mà cho ai, may mà cho ai, có là may hay mất là may.

Làm nhảm nhân ngày nghe báo tin buồn.

Bienvang

Bienvang

game đế chế
23/11/08
231
0
16
xa lam
Chúc cả nhà đi chơi vui vẻ, mai SN em mời các bác về Hạ Long ăn chơi tiếp :D

Chúc mừng sinh nhật SOIXAM!!!!!!!!!!!!!!​

Đang đợi đi ăn nhậu?????:beernow::beernow::beernow::beernow::beernow:
(Hổng biết có phải không nữa ta?)

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm

Bác đã tổ chức nhậu " hậu " sinh nhật đâu, em chờ mãi.

S

soixam

Guest
11/8/10
0
0
0
rừng già

Anh Biển ơi hôm nào anh em mình tổ chức hậu sinh nhật kết hợp offline đi anh.
Em ko có SDT để liên lạc rủ rê gạ gẫm, bác nào đi qua thấy tin này nhắn hộ anh Biển một câu cho em với ạ.

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Lời ru buồn, nghe mênh mang mênh mang, sau lũy tre làng, khiến lòng tôi xôn xao.............

S

soixam

Guest
11/8/10
0
0
0
rừng già
Lời ru buồn, nghe mênh mang mênh mang, sau lũy tre làng, khiến lòng tôi xôn xao.............

Nô nhà mềnh định lấy chồng sớm à em, sao buồn mênh mang thế..
Anh Dũng đâu òi action đê anh :D

O

Ostrogradsky

Trung cấp
10/3/09
50
1
0
34
Hạ Long
Nhật ký Hạ Long - 1 ngày nóng..và mệt mỏi wa!

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Số điện thoại của Biển vắng là : 01236967102. Thứ 7 tổ chức ăn uống nhâụ nhẹt đi:003:

timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
Anh timbolac vào Hạ long mà không alo cho thằng em một tiếng, híc.

Sorry! Hôm rồi vào đi xin lửa, nên chỉ tranh thủ đc Buổi trưa thui: Ngồi với Hiệp Gà bên Cái Dăm. Chiều lại về ngay. Hẹn dịp khác có time :003::003::003:

S

soixam

Guest
11/8/10
0
0
0
rừng già
em nhắn vào số 102 đấy rồi thấy 1 đi không trở lại à :((

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Ngày 3/8 năm 2011.
Sáng hôm nay đi đánh cầu, sân ngoài trời vẫn còn nước mưa đêm qua. Đang đánh bị trượt chân, để là bị rạn cơ háng, đúng là đau 1 lần rồi thôi.

timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
Hôm qua đi Hạ Long xin lửa, 4 h sáng nay mới về, trong tình trạng ngất ngây ... Con gà Tây ... Khà .... khà... (Nói theo dân Ku ti sờ te gọi là Bếch....)
Oải quá,,, Nhưng rất vui khi biết thêm một Bạn mới... :friend::beer:::food-smil:beer::food-smil:banana: ... :cool2:

Sửa lần cuối:
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Hôm qua đi Hạ Long xin lửa, 4 h sáng nay mới về, trong tình trạng ngất ngây ... Con gà Tây ... Khà .... khà... (Nói theo dân Ku ti sờ te gọi là Bếch....)
Oải quá,,, Nhưng lại gặp mặt thêm một Bạn mới... :friend::beer:::food-smil:beer::food-smil:banana: ... :cool2:

Đang tính chiều nay đăng tin tìm trẻ lạc... hic hôm qua em về xong chả biết lăn đùng ra như thế nào nữa :004:

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Oải quá,,, Nhưng rất vui khi biết thêm một Bạn mới... :friend::beer:::food-smil:beer::food-smil:banana: ... :cool2:

Đang tính chiều nay đăng tin tìm trẻ lạc... hic hôm qua em về xong chả biết lăn đùng ra như thế nào nữa :004:

Nhật ký, 1 kẻ say mới tỉnh
Hôm nay mới hồi hòi sức, mò vào thăm nhà cửa cái, nào ngờ lại...............say tiếp

S

soixam

Guest
11/8/10
0
0
0
rừng già
Ấy

Hôm nay ngày đầu tiên đi ấy, ấy biết không có mấy tiếng đồng hồ thôi mà tớ thấy dài như cả năm trời. Ngồi buồn tớ giết thời gian bằng cách nhớ ấy.
Nhớ ngày xưa khi còn bé tớ chả cần ấy ấy đến thế, giờ tớ lớn rồi tớ lại muốn ấy ấy đến thế, muốn vô hạn. Tớ muốn ấy thật tuyệt vời vì thế tớ bắt ấy luyện tập thật nhiều để ấy ấy tốt hơn. Nhưng không phải lúc nào tớ cũng ấy ấy được dù lúc nào tớ cũng muốn ấy cho ấy lắm, chắn kinh. Ấy đã khá hơn dạo trước nhiều rồi vậy mà tớ vẫn muốn ấy ấy thêm nữa nữa vào, liệu tớ thế có tham ấy quá không nhỉ?

Hồi trước có khi rất tự hào về ấy nhá dù ấy ấy không ấy lắm mà tớ vẫn cực kì thích ấy. Tớ đã từng rất tự hào rằng ấy của tớ không hề ấy theo mỗi bước đi như những đứa khác. giờ đây mỗi lần nhìn ấy ta lại muốn ấy cứ ấy ấy có phải tuyệt vời biết bao nhiêu.

Có khi mỗi khi ta muốn ấy ấy, dù ấy có ấy thế nào đi chăng nữa ta vẫn cứ thấy ấy cứ thế nào ấy, chưa hài lòng lắm. chờ một thời gian nữa khi tớ cảm thấy ấy đã ấy đến cực đại rồi mà tớ vẫn thấy ấy ấy lắm thì liệu ấy có vì thế mà ấy tớ không? ấy biết không ấy làm tớ chân mỏi nhừ muốn rụng rời cả ra, mới chỉ nghĩ về ấy thôi mà tớ đã muốn ấy ấy lắm rồi, đã thế rồi.

Nhưng liệu rằng tớ có thật sự cần ấy ấy như thế không hay là ấy chỉ cần ấy thế là đủ rồi? hay là ấy cứ ấy ấy thêm một tí một tí thôi cũng được ấy nhỉ?

Một ngày miên man nghỉ về ấy, tớ thấy mình thật là ấy, đêm nay tớ xa mẹ.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Là lá la, hôm nay trúng con Lô, nghĩ lại mới thấy mình tài thật. Đúng là làm giàu không khó lắm.

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Là lá la, hôm nay trúng con Lô, nghĩ lại mới thấy mình tài thật. Đúng là làm giàu không khó lắm.

Trúng lô mà không mời anh em đi uống beer thì .... kém :004:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA