Mỗi tuần một chuyên đề

Dân kế toán Hòa Bình đâu nhỉ?

• Thread starter doipgdls
  • Ngày gửi
rongcon8688

rongcon8688

Sơ cấp
23/10/09
31
1
8
35
ha noi
Ối giời ơi!!!
Ối giời ơi!!!
Ối giời ơi!!!

cảm ơn chị ạ, em học kế toán doanh nghiệp chị à, bây giờ mới bắt đầu học vào nghành, chưa biết học như thế nào cho ổn cả, thầy cô dạy gì thì tiếp thu vậy, anh chị có kinh nghiệm gì chỉ em với.
Kiếm việc làm thêm đi em ạ, chị nói thật đấy, chả đùa đâu.

upppppppppppppppp

:eek:fftopic::eek:fftopic::eek:fftopic::eek:fftopic:

đề nghị bem nick vì tội spam!!!

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
Bui Thi Han

Bui Thi Han

Guest
22/5/11
3
0
0
32
Kim Bôi, Hoa Binh
Ối giời ơi!!!
Ối giời ơi!!!
Ối giời ơi!!!

hj2, em cũng muốn lắm chị ạ, nhưng bây giờ bọn em học theo hệ thống tín chỉ, chỉ tầm hơn 1 tháng là thi rồi, nói thật trong lúc thi thì em k làm đc, nhỡ kết quả kém lại đổ tại đi làm,... không biết em học xong nguyên lý thì có thể làm kế toán đc chưa chị nhỉ, cô giáo bảo định khoản tốt, biết lập sổ,... là có thể làm đc rồi.
em đang tìm xem hè này có ai muốn kế toán phụ mấy việc nho nhỏ không, làm không cũng đc, tập cho quen, nhưng tình hình hơi khó chi ạ.hj2

BuiThanhVu

BuiThanhVu

Sơ cấp
23/8/10
22
0
1
TP Hoà Bình
đề nghị bem nick vì tội spam!!![/QUOTE]

ai Sờ ... pam bạn thế. Còn lâu mình mới ko sờ pam nhá.
Tinh thần đồng đội, ý tưởng trong sáng ... ngoài thì chưa biết tn

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Ối giời ơi!!!
Ối giời ơi!!!
Ối giời ơi!!!
đề nghị bem nick vì tội spam!!!

Chúc mừng Sinh nhật Rồng.... không còn bé nữa nha! :036:

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Hiện tại có 1 người đang truy cập đề tài này gồm: (1 thành viên và 0 khách)

Box này cũng buồn như Quảng Ninh nhà ta.

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A
Chào mừng các đồng chí kế toán. Chúc các đồng chí thành đạt.

Hòa Bình đây. tham gia với: duanhog@gmail.com. Địa chỉ: Đồng Tiến - Hòa Bình, YM: duanhog

Minh cung dong huong Hoa Binh day. Sao ko lap hoi Hoa Binh nhi?

Trích chéo cần bổ sung những gì?

Rất vui được đón chào các bạn đến với hội Kế toán Hòa Bình, tuy là tỉnh miền núi nhưng chắc chắn những người làm kế toán không hề "núi" chút nào. Hiện tại những người làm kế toán của Hòa bình trên WKT chưa được đông vui và chưa nhièu người biết đến hoặc chưa tìm thấy cái hay của web, nhưng vói tinh thần đoàn kết, giao lưu, chia sẻ mình tin rằng không lâu nữa đội quân Hòa Bình sẽ đủ sức để vật ngã những con trâu rừng :004:

Các bạn có thể xem lại bài đầu tiên (#1) của topic này để theo dõi danh sách các thành viên, cũng như thông tin liên lạc của mỗi người và đấy cũng là những nội dung mà các bạn cần phải trích chéo đấy ạh.

Chúc các bạn vui vẻ. Hy vọng sớm được gặp mặt trong một buổi off gần nhất.

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Đang muốn làm tập II, nhưng chưa có đối tác:004:
Tên Văn Chiến

Cha cha , bi nhiêu tuổi rồi mà đã định làm tập II rồi bạn ???

Đối tác thì nhiều, nhất là ở web kế toán có rất nhiều em có số làm bà Nhì :004:

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Đang muốn làm tập II, nhưng chưa có đối tác:004:
Tên Văn Chiến
Trên Hòa Bình có cả Họ là Họ Tên nữa hả? Họ này độc à nha. Hị hị

N

Nguoi ke toan cham com

Sơ cấp
Chào mừng các đồng chí kế toán. Chúc các đồng chí thành đạt.

Rất vui được đón chào các bạn đến với hội Kế toán Hòa Bình, tuy là tỉnh miền núi nhưng chắc chắn những người làm kế toán không hề "núi" chút nào. Hiện tại những người làm kế toán của Hòa bình trên WKT chưa được đông vui và chưa nhièu người biết đến hoặc chưa tìm thấy cái hay của web, nhưng vói tinh thần đoàn kết, giao lưu, chia sẻ mình tin rằng không lâu nữa đội quân Hòa Bình sẽ đủ sức để vật ngã những con trâu rừng :004:

Các bạn có thể xem lại bài đầu tiên (#1) của topic này để theo dõi danh sách các thành viên, cũng như thông tin liên lạc của mỗi người và đấy cũng là những nội dung mà các bạn cần phải trích chéo đấy ạh.

Chúc các bạn vui vẻ. Hy vọng sớm được gặp mặt trong một buổi off gần nhất.

"Tuy là miền núi, nhưng những người làm kế toán không hè "núi" chút nào" - Tức là Tuy là miền núi, nhưng những người làm kế toán rất Sông và rất Suối, rất miền Trung Du, Đồng BẰng, Thành Thị

Và rất no, rất ấm phải không chú Đói?

doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A
Ít người tham gia thế, mà Hòa Bình không có chương trình gì à?

Chả biết gọi "người" này bằng cô, chú hay bác nữa :wall: hiện tại đang "bận" vụ Này - ở đây và một số thành viên còn bận việc riêng nữa (nên ko tham gia được vụ nêu trên) luôn mà)

Chắc chắn sẽ sớm có "vụ" đập phá riêng của dân Hòa bình mình thôi, bác làm chủ xị luôn nhá :004:

À mà sao ko đăng kí tham gia với vụ nói ở trên luôn nhỉ? Đảm bảo một đi là không muốn về. Dân Hòa Bình tham gia 2 người rùi đấy mình và FBI, có thêm bác nữa cho nó vững như kiềng 3 chân nhỉ?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA