Chúc mừng sinh nhật bác Virgin

• Thread starter Bình_OverAC
  • Ngày gửi
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Chúc mừng sinh nhật bác Virgin.

Em chỉ biết mở màn như vậy thôi! Còn lại để mọi người chúc mừng bác tiếp nhé! :biggrin:

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Trời ơi, mừng thọ 1 viên chức cao cấp như thế này mà bây giờ mới được phát hiện ra. May mà nhờ có OverAC.

Chúc sờ mốt Virgin trường thọ!

Hihi.. sắp có 1 đại tiệc lớn rồi đây, phải không anh Virgin. Em vẫn chưa được thưởng thức cái món mì pizza của anh đó, héhé

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Tuổi mới thắng lợi mới !

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Chúc mừng Virgin có một sinh nhật vui vẻ có nhiều điều mới.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hi hi, biết Sn của anh từ... 1 tháng trước rồi... nhưng tới giờ... em quên mất tiêu, hi hi hi.
Chúc anh SN vui vẻ nhé, mọi điều anh muốn sẽ đến với anh trong tuổi mới nhé. (để giúp cái điều anh muốn đến với anh sớm hơn 1 chút thì... nhân hôm nay Sn anh, em nhường "chức" của em cho anh 1 ngày nhé, cái "chức" mà anh ao ước bấy lâu nay... he he he...)

K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
Chúc Virgin một sinh nhật vui vẻ và một tuổi mới thành công! Hỏi nhỏ thôi: Bao giờ mới ...đổi nick đây? hehe.

S

Scorpio

Guest
30/12/04
144
0
0
43
Somewhere with U :)
Chúc mừng sinh nhật Virgin!
Chúc bác tuổi mới sức khoẻ, may mắn và có nhiều thành công mới!

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Mừng sinh nhật lần thứ U3x :), chúc anh mọi điều tốt đẹp nhất.

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Chúc anh Virgin sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc ! Thêm tuổi mới sẽ gặt hái nhiều thành công hơn trong mọi lĩnh vực anh nhé !

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Chúc mừng sinh nhật!
Thêm 1 tuổi mới nhiều niềm vui mới nhé!

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Chúc mừng sinh nhật anh Virgin thân yêu! Chúc anh ăn nhiều bít tất (ý quên, bít tết) để nhanh lớn hơn (trông nhìn còi cọc quá), phóng xe tốc độ hơn nữa để còn tham dự Tour de Webketoan và nhớ lời hứa ra HN nhé! Em vẫn chờ, vẫn đợi đấy!

Anh là một trong những người nhiệt tình hạng nhất khi đón tiếp khách qúy đó! Chắc từ kinh nghiệm bản thân mà ra nhỉ?

Anh đã đổi nick chưa anh? Viag...

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Cảm động quá !

Sáng ra nhận được tin nhắn chúc mừng SN của một ngươi bạn mà cảm thấy buồn, bỗng dưng hôm nay lại già thêm một tuổi.
Xin cảm ơn các bạn đã gởi lời chúc mừng động viên Virgin, cầu mong những lời chúc tốt đẹp ấy cũng sẽ đến với tất cả các bạn.

T

thao

Guest
Chúc mừng V già thêm một tuổi nhé. Sinh nhật vui vẻ nhé!!!!

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Tại sao? Vì sao? Họ đã làm điều đó như thế nào?

- Tại sao? Tại sao mọi ý tưởng tốt đẹp nhất mà em suy nghĩ từ sáng tới giờ mọi người đều có!?

- Vì sao? Mọi người chỉ chúc thôi mà không có quà gì hết trơn hết trọi!?

- Họ đã làm điều đó như thế nào? Đơn giản vì họ lấy ý tưởng từ phantuannam (chuyên gia tư vấn tình yêu hôn nhân gia đình của Tạp chí 8)

Mọi người luôn dành cho anh tình cảm trân thành, tuy mọi người không gửi quà cho anh, hơi vô tình nhưng anh không thể vô nghĩa được, anh Virgin ạ! Anh phải thể hiện mình là ngừơi có tình có nghĩa (bằng cách mời mọi người xơi một cái gì đó) :wall:

nang

nang

Guest
Nắng chúc anh sang tuổi mới trẻ, khoẻ, đẹp trai!

(đổi nick là sao ạ?) :D

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Chúc mừng SN bác háng xòm, độ nay bận bịu quá ít đi cave à quên cafe với bác, hẹn bác một ngày đẹp trời gần nhất chúng ta họp xóm bác hẩy.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA