2010 webketoan sẽ offline liên tỉnh Miền Tây?

• Thread starter xuantham
  • Ngày gửi
B

bLang

Cao cấp
16/3/06
382
5
18
HD
Mình cũng là là dân miền Tây, mình thấy như thế này: Nếu các bạn muốn làm 1 chuyến về Miền Tây thì tốt hơn hết là nên đi sâu vào những vùng sông nước hoặc ruộng vườn rồi tổ chức sinh hoạt tập thể ở đó sẽ hay hơn. Vì thật ra nếu các bạn chỉ tập trung đi ngoài TP, thị xã thì cũng không khác vì những nơi đông đúc, chen lấn khác. Vừa rồi mình có làm 1 chuyến Cần Thơ, những người bạn chỉ dắt mình loanh quoanh chợ, khu du lịch Phù Sa... thì thấy cũng không có gì thú vị. Cũng có thể tại mình là dân Miền Tây nên thấy bình thường!
Nếu có 1 member nào đó có vườn hoặc ruộng ao hồ gì đó thì sẽ hay hơn. Chủ yếu là sinh hoạt tập thể để các mem gần nhau hơn chứ nếu đi để tìm hiểu các khu du lịch thì mình thấy miền Tây hiếm có cảnh nào hoành tráng.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Mình cũng là là dân miền Tây, mình thấy như thế này: Nếu các bạn muốn làm 1 chuyến về Miền Tây thì tốt hơn hết là nên đi sâu vào những vùng sông nước hoặc ruộng vườn rồi tổ chức sinh hoạt tập thể ở đó sẽ hay hơn. Vì thật ra nếu các bạn chỉ tập trung đi ngoài TP, thị xã thì cũng không khác vì những nơi đông đúc, chen lấn khác. Vừa rồi mình có làm 1 chuyến Cần Thơ, những người bạn chỉ dắt mình loanh quoanh chợ, khu du lịch Phù Sa... thì thấy cũng không có gì thú vị. Cũng có thể tại mình là dân Miền Tây nên thấy bình thường!
Nếu có 1 member nào đó có vườn hoặc ruộng ao hồ gì đó thì sẽ hay hơn. Chủ yếu là sinh hoạt tập thể để các mem gần nhau hơn chứ nếu đi để tìm hiểu các khu du lịch thì mình thấy miền Tây hiếm có cảnh nào hoành tráng.

Ý của bạn blang là rất hay, tuy nhiên, vấn đề là sẽ có member nào có nhà để anh em vào đó...tàn phá. (nghe ghê quá). Chủ yếu là dạng ở nhà miệt vườn cho vui.

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Các anh chị miền Nam cho em đăng ký 1 xuất đi off trong đó nhé!
Ngoài Bắc bàn tới, bàn lui mà vẫn chưa có kết quả :wall:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Đi miệt vườn sông nước đi cho nó đặc biệt chứ ko thì ở SG cũng đc òi ^^

dangkhoaquan

dangkhoaquan

Cao cấp
Ủng hộ miền tây, cần thơ, em nghĩ nên tập trung vào 1 nơi thôi, sẽ có nhiều chỗ để đi và đỡ mệt hơn.

haithu

haithu

Cao cấp
18/8/07
477
13
18
đâu cũng là nhà
Chị Thắm ơi khi nào có lịch đi vậy? :angel:

S

Song Van

Guest
12/9/04
13
0
0
Ha Noi
Đi miền tây theo cung của Chị Thắm hay thế. :wall: tiếc là e ở ngoài HN.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA