2010 webketoan sẽ offline liên tỉnh Miền Tây?

• Thread starter xuantham
  • Ngày gửi
H

huyennga1965

Guest
2/12/08
7
0
0
Can Tho
mình ở cần thơ ,muốn tham gia ofline cùng cho số điện thoại của nhóm trưởng ,để mình liên lạc , chào các bạn

đây là số diện thoại của mình 0983097399 nga ; nga@ketoancantho.com .Mình mong các bạn liên lạc nhe , nếu có thông tin gì liên lạc với nhé ,hôm rồi các bạn về Thủy Mộc mà mình không hay

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Khóa học Quản trị dòng tiền
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
ko biết chị Thăm có ý định đi mấy ngày vậy

Hướng về miền Tây không xa và để tiết kiệm chi phí thì đi sáng thứ Bảy và về chiều Chủ Nhật là hợp lý rồi.

Bác nào dân miền Tây lên thử kế hoạch ăn chơi xem sao ?? Vì đoàn người đi đông nên lưu ý việc ăn ở, di chuyển...không nên di chuyển liên lục ảnh hưởng sức khỏe mọi người và chỉ đi đến những chỗ nào thật đáng tham quan.

Sửa lần cuối:
xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Hướng về miền Tây không xa và để tiết kiệm chi phí thì đi sáng thứ Bảy và về chiều Chủ Nhật là hợp lý rồi.

Bác nào dân miền Tây lên thử kế hoạch ăn chơi xem sao ?? Vì đoàn người đi đông nên lưu ý việc ăn ở, di chuyển...không nên di chuyển liên lục ảnh hưởng sức khỏe mọi người và chỉ đi đến những chỗ nào thật đáng tham quan.
Tuy là địa danh nhiều Tỉnh Thành nhưng cách nhau không xa, mỗi chổ dừng lại thì cũng chỉ là dừng nghỉ xuống xe cho đở mõi thôi. Có thấm gì so với đi BMT đâu

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,078
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
mình ở cần thơ ,muốn tham gia ofline cùng cho số điện thoại của nhóm trưởng ,để mình liên lạc , chào các bạn
đây là số diện thoại của mình 0983097399 nga ; nga@ketoancantho.com .Mình mong các bạn liên lạc nhe , nếu có thông tin gì liên lạc với nhé ,hôm rồi các bạn về Thủy Mộc mà mình không hay
Chị Nga mới gọi điện cho mình và gửi gắm là vì chị bận công việc nên không có nhiều thời gian để theo sát vụ này, nhờ BTC chuyến đi lưu số điện thoại chị Nga và "hú" chị tham gia với.

Chú ý: Chị Nga hiện đang ở Cần Thơ nên có lẽ cung cấp được thông tin khảo sát cho chuyến đi này.

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Chà chà chà, ND năm nay mà ofline chắc phà cần thơ kẹt cứng ngắc cho xem

Nếu vậy thì ND rút lui để phà khỏi kẹt cho mấy anh chị em đi đỡ vất vã nghen! Quá đáng thiệt tình, ND của 2010 phải khác ND của những năm về trước chứ! He he...

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Chị Nga mới gọi điện cho mình và gửi gắm là vì chị bận công việc nên không có nhiều thời gian để theo sát vụ này, nhờ BTC chuyến đi lưu số điện thoại chị Nga và "hú" chị tham gia với.

Chú ý: Chị Nga hiện đang ở Cần Thơ nên có lẽ cung cấp được thông tin khảo sát cho chuyến đi này.

OK rồi. Chị sẽ gọi cho chị Nga khi nào BTC gút lại chương trình offline

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Ha ha! CHị cũng say xe dữ lắm! Nhưng kinh nghiệm để chống say xe là lên xe phải hoạt động, phải nói chuyện, phát biểu , ca hát và hoạt động tập thể thì sẽ không còn bị say xe đâu. Nếu mình đi nhiều chặng thì hoạt động mình sẽ dời từ dưới đất lên xe.
Mẹ này mà hoạt động trên xe, sau chuyến đi nhà xe phải thay xe mới luôn :004: :004: :004:

B

bechuotcoi

Sơ cấp
25/2/10
49
0
0
Tp Hcm VietNam
Hôm nay bắt đầu suy nghỉ về offline 2010 cũng không phải là sớm.
Theo hướng " khám phá" thì có vẻ năm nay mọi người muốn làm 1 chuyến về miền Tây.
Tôi đề xuất một chuyến offline liên tỉnh miền Tây đi. Lộ trình từ SG về đến Cà Mau.

Khởi hành từ SG tối ngày thứ Sáu và trở về SG sáng thứ Hai.

18h30 khởi hành ở SG đến Cà Mau sáng thứ Bảy Chương trình họat động và giao lưư với các thành viên địa phương được thiết kế từ Cà Mau trở về SG trong ngày thứ Bảy và CN. Tối thứ Bảy có thể ngủ tại Cần Thơ. Ngày chủ nhật đi qua Vĩnh Long, Bến Tre ,Tiền Giang rồi về SG.

Các thành viên dọc tuyến hành trình này có gì hiến kế thêm đi
Em đặt cục gạch giữ chỗ nhé, gì chứ tour miền tây là okie liền, ham hố lém :004::004:

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Mẹ này mà hoạt động trên xe, sau chuyến đi nhà xe phải thay xe mới luôn :004: :004: :004:

Haha. Thế thì tốt nhất nói nhà xe thay xe mới trước cho mình hưởng ké.
Mà em nói vậy mấy em không biết nghe thấy sẽ sợ hãi chạy mất dép

La An

La An

thianan73@yahoo.com.vn
18/10/07
818
1
18
Cần thơ

nếu đi Cần thơ thi theo em 2 ngày là hợp lý nhất vì gói ngon khoảng 2 ngày là ta có thể đi được gân như những địa điểm nổi tiếng ở Cần thơ rồi ( Chợ Nổi Cái Răng khu du lịch Mỹ khánh - nhà cổ Binh thuỷ - Vườn Cò " Ô Môn - khu du lịch Phù sa "
theo en nên đi kế hợp khoảng 3 tỉnh như Vinh Long - Cần thơ - Đồng Tháp hoặc Sóc Trăng
còn riêng em mua này năng nóng qua nếu có thể đi Ha tiên Hay Phu Quốc thi tuyệt hơn :004:

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Thống nhất ngày nào chưa để em còn đặt vé hàng không giá rẻ? Lâu quá rồi chẳng được ăn chơi nhảy múa. Nhớ quá

B

beut

Trung cấp
26/3/08
125
0
16
37
TP.HCM
em nhất định phải đăng ký 1vé đợt này, năm trước không đi được rùi. em cũng không rõ lắm về miền Tây, em thấy ý của chị Thắm hay đấy chứ, đã đi thì đi nhiều nhiều lun, hìhì:two:

M

MissDragon88

Guest
4/5/09
5
0
1
35
TPHCM
HIc, e tham gia diễn đàn đã lâu nhưng chưa có dịp giao lưu với mí anh chị? Nếu có tổ chức ofline mí anh chị send mail cho e với nhá, e sẽ cố gắng tham gia:015:

P

phuongvpm

Trung cấp
20/5/05
74
1
6
TPHCM
Miền tây em rất khoái. Dự kiến là chừng nào có offline vậy ah? Em có thể sắp xếp thời gian để phụ tổ chức cho chuyến đi được chu đáo (hậu cần hay gì gì cũng được). Hi vọng mọi người sẽ vui vẻ và thoải mái.

thanh phuong

thanh phuong

Guest
8/10/03
21
0
0
42
HCM
dienhoavietnam.com
Vậy là cả nhà thống nhất đi Miền Tây, theo em mình đi tối thứ 6 thì thông thả hơn và sáng t7 còn được nghĩ ngơi 1 chút. Chứ đi liên tục trên xe không chịu nổi đâu, mà đặt biệt anh em nhà ta say xe cũng khá nhiều hihihi.
Khi nào thống nhất ngày cho em đăng ký vài suất nhé.

newaccounting

newaccounting

Cao cấp
29/6/09
274
2
0
Long An
Không biết tình hình thế nào mà chưa thấy BQT web ta nói gì về thời gian địa điểm, chi phí và hướng đi gồm những nơi đâu?

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Không biết tình hình thế nào mà chưa thấy BQT web ta nói gì về thời gian địa điểm, chi phí và hướng đi gồm những nơi đâu?

Lúc này mọi người đang căng cái vụ quyết tóan thuế năm 2009 nên chưa có thời gian bàn tính nhiều. Hẫy đợi qua đến khỏang giữa tháng 4 chắc sẽ có quyết định lộ trình đi offline như thế nào thôi bạn ơi

thuyanh311

thuyanh311

Trung cấp
Miền Tây ư?!

Em cũng chưa được biết miền tây, nhớ phần cho em 1 chỗ nha chị Thắm :angel:

Miền Tây chán lắm, ai không biết bơi là... té sông uống nước như chơi, heheeee

Trung tâm thị xã ở các tỉnh miền Tây cũng như Sài Gòn thôi, chỉ khác là về miền Tây đồng lúa bạt ngàn, cò bay thẳng cánh, sông nước mênh mông, khí hậu mát mẻ, ít ô nhiễm bởi khói bụi như đất Sài thành (nhưng phải vào trong miền quê kìa). Nếu nhà bạn nào ở trong quê có vườn tược thì hay hơn, hoặc là ghé khu du lịch vườn cây ăn trái ở Vĩnh Long thì phải (chị Thắm chắc biết vụ này, em thì nghe nói nhiều nhưng chưa đi).
Tôi không rõ về Cần Thơ lắm nhưng tôi thích nhất 2 nơi để đến ăn uống là nhà hàng Hoa Sứ ở khu du lịch Cái Khế, vào đó toàn những cô nàng đậm chất Nam Bộ, quán xá được dựng trên bờ sông nên mát mẻ vô cùng (đẹp hơn quán Hai Lúa ở Gò Vấp), món ăn thì... hơi đắt (vẫn rẻ hơn Sài Gòn) nhưng được cái không gian rất trong lành. Kế đến là nhà hàng nổi trên bến Ninh Kiều, vừa được ăn vừa được đi 1 vòng thưởng ngoạn, nghe nhạc sóng Nam Bộ, ngắm trời đầy sao... giá không đắt. Nếu mọi người quan tâm nhiều đến Cần Thơ thì mình có thể hỏi thăm người bản xứ vài nơi để đi... Tiền Giang, Bến Tre thì mọi ngườii biết rồi đó, toàn cây ăn trái, về miệt vườn Nam Bộ rất là vui, người dân ở đây cũng rất hiếu khách, không "chặt chém" như miền Đông Nam Bộ mình, hiiiiiii
Vài lời gợi ý, mọi người tham khảo nhé!

newaccounting

newaccounting

Cao cấp
29/6/09
274
2
0
Long An
Miền Tây chán lắm, ai không biết bơi là... té sông uống nước như chơi, heheeee
Về cái vụ này thì các chị em xin đẹp đừng lo. Không biết bơi thì vẫn còn các anh bơi rất giỏi.

Trung tâm thị xã ở các tỉnh miền Tây cũng như Sài Gòn thôi, chỉ khác là về miền Tây đồng lúa bạt ngàn, cò bay thẳng cánh, sông nước mênh mông, khí hậu mát mẻ, ít ô nhiễm bởi khói bụi như đất Sài thành (nhưng phải vào trong miền quê kìa). Nếu nhà bạn nào ở trong quê có vườn tược thì hay hơn, hoặc là ghé khu du lịch vườn cây ăn trái ở Vĩnh Long thì phải (chị Thắm chắc biết vụ này, em thì nghe nói nhiều nhưng chưa đi).
Tôi không rõ về Cần Thơ lắm nhưng tôi thích nhất 2 nơi để đến ăn uống là nhà hàng Hoa Sứ ở khu du lịch Cái Khế, vào đó toàn những cô nàng đậm chất Nam Bộ, quán xá được dựng trên bờ sông nên mát mẻ vô cùng (đẹp hơn quán Hai Lúa ở Gò Vấp), món ăn thì... hơi đắt (vẫn rẻ hơn Sài Gòn) nhưng được cái không gian rất trong lành. Kế đến là nhà hàng nổi trên bến Ninh Kiều, vừa được ăn vừa được đi 1 vòng thưởng ngoạn, nghe nhạc sóng Nam Bộ, ngắm trời đầy sao... giá không đắt. Nếu mọi người quan tâm nhiều đến Cần Thơ thì mình có thể hỏi thăm người bản xứ vài nơi để đi... Tiền Giang, Bến Tre thì mọi ngườii biết rồi đó, toàn cây ăn trái, về miệt vườn Nam Bộ rất là vui, người dân ở đây cũng rất hiếu khách, không "chặt chém" như miền Đông Nam Bộ mình, hiiiiiii
Vài lời gợi ý, mọi người tham khảo nhé!

Về việc này thì chị đừng lo, đã có các anh chị marketing rất tuyệt:
http://www.webketoan.vn/forum/showthread.php?t=78624&page=2
Về miền tây để biết con người miền tây Thật Thà Chất Phát, hiếu khách. Về mền tây mới cảm nhận được hết cái thân thiện ở đây. Từ con người và cả cây, cảnh, rừng, nước mênh mông tất cả đều rất hữu tình.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA