Tin - Ảnh nóng - Thành viên WKT

• Thread starter thanhvunt
  • Ngày gửi
nhungk

nhungk

Trung cấp
2/6/09
193
1
0
37
buôn ma thuột
hic hic anh ketoan4mat đừng có đi mà

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

minh toan

Cao cấp
9/6/08
334
1
0
000
Anh đi thì cũng phải từ từ chứ nói cái là được ngay sao.Bác sao dứt tình dậy nhỷ

le thi le toan

le thi le toan

Cao cấp
4/8/09
305
2
0
Sài Gòn - Đà Lạt
anh 4 mat là anh nào vậy bạn ơi! mập hay ốm, cao hay thấp? áo trắng hay áo nâu, đang ăn hay đang cười?

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Hic. Chả biết tại sao Ketoan4mat chuyển nhượng nick của mình, mà cũng không hiểu tại sao người khác lại muốn nhận cái nick của ketoan4mat?

Marlboro

Marlboro

Yes, I can !
27/7/08
739
19
18
Hà Nội
www.google.com
Theo tớ thì không nên chuyển nhượng nickname của mình là nam nhi thì: Đứng không đổi tên Ngồi không đổi họ chứ.

mrhung

mrhung

Nguyễn Trọng Hùng
23/4/08
339
19
18
Hà Giang
webketoan.vn
Hic. Chả biết tại sao Ketoan4mat chuyển nhượng nick của mình, mà cũng không hiểu tại sao người khác lại muốn nhận cái nick của ketoan4mat?
Bác nói phải lắm, tại sao nhỉ?
Phải bác ấy mải làm giầu ko hay bác ấy nghĩ trợ giúp ở đây ko có lợi ích kinh tế gì nên chán?

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
Bác nói phải lắm, tại sao nhỉ?
Phải bác ấy mải làm giầu ko hay bác ấy nghĩ trợ giúp ở đây ko có lợi ích kinh tế gì nên chán?

Cái này chắc là bị "bán đứng" rồi !

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
:015: bị lừa mọt cú quá hay

Mới vào mà bị là chuyện bình thường, lắm người "mọc rể, cậm sào" ở đây mà còn dính chấu...ha...ha...
(Tú Xương còn rớt huống chi ta...)

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
Thấy "bạn bí" mà mình không làm gì được, buồn thật !

...có lẽ bán được rồi và đang làm thủ tục "trước bạ" hay sao ấy,..từ trưa thứ bảy tới giờ không thấy nick này xuất hiện...

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Thấy "bạn bí" mà mình không làm gì được, buồn thật !

...có lẽ bán được rồi và đang làm thủ tục "trước bạ" hay sao ấy,..từ trưa thứ bảy tới giờ không thấy nick này xuất hiện...

dạ, em đang tìm cty thẩm định giá trị của thương hiệu và các thủ tục fáp lý v/v chuyển nhượng thương hiệu.

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
..
===> Có 1 bác ăn thịt lừa no nê mà chưa tâm sự gì hết :004:

Mới vào mà bị là chuyện bình thường, lắm người "mọc rể, cậm sào" ở đây mà còn dính chấu...ha...ha...
(Tú Xương còn rớt huống chi ta...)
Anh đã ra đầu thú, pháp luật sẽ khoan hồng cho anh.

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Ai biểu các bác ko rê con chuột vào tiêu đề trước khi đọc làm gì:004:

mynhan

mynhan

Cao cấp
18/10/07
243
5
0
Đến từ Triều Châu
dạ, em đang tìm cty thẩm định giá trị của thương hiệu và các thủ tục fáp lý v/v chuyển nhượng thương hiệu.

Thật sự anh iêu có làm thủ tục chuyển nhượng đi thế, Mỹ Nhân cũng không dám nhận danh hiệu này. Ngoại trừ có những điều kiện: Sẵn sàng kèm cặp, dìu dắt Mỹ Nhân đi suốt đời anh yêu ạ. Họa may như thế, chúng em mới dám tiếp nhận cái thương hiệu đễ thương này.

Kế toán 4 mắt (nếu không thấy dưới chữ ký của anh yêu - 4 eyes) thì Mỹ Nhân đọc là kế toán có 4 mặt, do nick không có dấu như lão già gân.

Bàn luận chút cho vui: Kế toán 4 mặt tự Mỹ Nhân suy nghĩ thêm cho 1 người làm kế toán,

1.- Kế toán đơn giản --> Trở thành kế toán phức tạp, nhiều báo cáo đa dạng (nhiều version cho mỗi lần báo cáo tài chính)
2.- Kế toán đơn giản --> Thêm hương hoa, gia vị vào để báo cáo tài chính có thêm hương sắc ngọt ngào, nhỡ thêm muối vào nhiều quá thì báo cáo tài chính sẽ đậm đà hơn (Thu nhập nhiều để trích lập quỹ khen thưởng nhiều cho mọi người nhờ, dễ lên sàn)
3.- Kế toán đơn giản --> Từ 1 người nhút nhát trở thành 1 kế toán nhiều mưu mẹo, tư vấn đủ thứ. Trở thành 1 họa sĩ lúc nào không hay
4.- Kế toán đơn giản --> Qua các yếu tố dự báo tài chính trở thành thầy bói, nhà tiên tri lúc nào không hay

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Bác ketoan4mat, chị Xuân Thắm, anh VTM có lòng tốt share cho em mấy cái sao đỏ được rồi

Lý do: Để được ngần ấy cái sao đỏ thì tuổi đời của em quá date không còn xuân xanh như anh chị để chạy theo anh chị nỗi nữa. Hãy nhủ lòng thương cho thân già xế chiều. Hụ hụ hụ

Còn nick của bác ketoan4mat cứ để dùng, em không dám tiếp nhận.

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
Bác ketoan4mat, chị Xuân Thắm, anh VTM có lòng tốt share cho em mấy cái sao đỏ được rồi

Lý do: Để được ngần ấy cái sao đỏ thì tuổi đời của em quá date không còn xuân xanh như anh chị để chạy theo anh chị nỗi nữa. Hãy nhủ lòng thương cho thân già xế chiều. Hụ hụ hụ

Còn nick của bác ketoan4mat cứ để dùng, em không dám tiếp nhận.

Chị xuantham, em ketoan4mat có chia cho bác Già Gân thì chia nguyên cái, còn em thì chia 1/2 cái thôi....em cũng sắp hết gân rồi bác Già Gân ơi, hụ...hụ..

le thi le toan

le thi le toan

Cao cấp
4/8/09
305
2
0
Sài Gòn - Đà Lạt

Nhà em có cái máy đếm tiền "BỰ" lắm, khi nào cần Bác cứ đến mà lấy nhé.
em ko lấy tiền thuê đâu, mà nếu có "hậu hĩnh" gì thì em xin nhận tạm.
Thật tội nghiệp :026: đến cái tên mà cũng bán lấy tiền, ai mà không thương được cơ chứ lỵ :025:..

nhungk

nhungk

Trung cấp
2/6/09
193
1
0
37
buôn ma thuột
Nhà em có cái máy đếm tiền "BỰ" lắm, khi nào cần Bác cứ đến mà lấy nhé.
em ko lấy tiền thuê đâu, mà nếu có "hậu hĩnh" gì thì em xin nhận tạm.
Thật tội nghiệp :026: đến cái tên mà cũng bán lấy tiền, ai mà không thương được cơ chứ lỵ :025:..
Hôm nay 8/3 nên "le thi le toan" mới "TỐT BỤNG " như vậy đó,anh ketoan4mat coi chừng lòng tốt của le thi le toan nhá:015:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA