Trận giao hữu T5-11/08/05 đây!!!!

• Thread starter omargiaochu
  • Ngày gửi
omargiaochu

omargiaochu

Guest
17/5/05
430
0
16
Viet Nam
www.sisvn.com
Tối thứ 5 đúng 19h bóng lăn tại sân Bách Khoa. Đối thủ lần này là Đội bóng của Thông tấn xã VN. Lần này anh em cố gắng ăn nhé. Thua mãi mất hết tinh thần rùi. Lần này phải thắng đấy. Trận này sẽ phân rõ các vị trí trong sân để ổn định thi đấu. Đề nghị 18h45 có mặt tại sân để khởi động. Các CĐV nhớ đi nhé, thank's.

Tối thứ 4 này ko đá để T5 còn chiến chứ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
loboglory

loboglory

Cao cấp
17/12/04
286
2
18
40
Ha noi
Nhưng đội bóng này có mạnh không anh Omar...lần trước em online muộn quá lên ko đi được, hôm vừa rồi em lại bị đau trân, tiếc quá! Nhưng em sẽ ngồi trên khán đài để cổ vũ hết mình cho đội bóng! Các anh đá hết sức nhé..........Vì một chiến thắng đầu tiên!

V

van_accvn

Trung cấp
9/9/03
117
1
0
45
Hà Nội
Truy cập trang
ok, anh em chúng ta quyết tâm dành chiến thắng. lần này e đảm nhận vị trí chốt chặn cuối cùng... à, logo in trên áo tôi để ĐƯỜNG LINK ở CHỮ KÝ, mọi người vào xem và cho ý kiến còn đi in cho kịp chứ. trả lời nhanh lên đi...

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Thật tuyệt vời!!!

Thật tuyệt vời. Các bạn thiết kế logo như dân chuyên nghiệp.

Miền Nam chọn logo số 1 làm logo cho đội của mình.

Cám ơn anh Camto và bạn van_accvn rất nhiều.

Chết rồi post bài này sai vị trí rồi. Thôi anh em thông cảm vì em xem cái logo của bạn van_accvn thấy đẹp quá nên không còn phân biệt được gì nữa.

Sửa lần cuối:
cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Thôi thống nhất lấy logo thứ 1 làm logo cho chúng ta
Nhưng hôm nay cam_to để quên đống quần áo ở nhà. Đề nghị hoá đơn bán lẻ cho thời hạn in nhanh nhất là bao nhiêu lâu ? Địa chỉ như thế nào để cam_to cho người mang đến !

V

van_accvn

Trung cấp
9/9/03
117
1
0
45
Hà Nội
Truy cập trang
cam_to_80 nói:
Thôi thống nhất lấy logo thứ 1 làm logo cho chúng ta
Nhưng hôm nay cam_to để quên đống quần áo ở nhà. Đề nghị hoá đơn bán lẻ cho thời hạn in nhanh nhất là bao nhiêu lâu ? Địa chỉ như thế nào để cam_to cho người mang đến !
Đã có 3 người chon phương án 1 làm phương án in rồi,... các bấc nào cho ý kiến đi... CLICK VÀO LINK ở bên dưới chữ ký để cho ý kiến phương án IN LOGO TRÊN ÁO BÓNG ĐÁ nhanh lên nào.

V

van_accvn

Trung cấp
9/9/03
117
1
0
45
Hà Nội
Truy cập trang
phantuannam nói:
Thật tuyệt vời. Các bạn thiết kế logo như dân chuyên nghiệp.

Miền Nam chọn logo số 1 làm logo cho đội của mình.

Cám ơn anh Camto và bạn van_accvn rất nhiều.

Chết rồi post bài này sai vị trí rồi. Thôi anh em thông cảm vì em xem cái logo của bạn van_accvn thấy đẹp quá nên không còn phân biệt được gì nữa.
to anh Phantuannam
e sẽ gửi cho a file corel phương án 1 để anh đi in, đừng save file ảnh, đi in không đc đâu, với lại e để độ phân giải thấp mà.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
1 phiếu cho logo số 1

Chúc các bác đá trận tới thắng oanh liệt nhé. Cố lên WFC

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
he he, thế mà Van_acc nói là chỉ có 2 phiếu cho cái số 1 nhé! báo cáo cả nhà, em cũng bỏ phiếu cho cái số 1 đấy ạ! Hy vọng là khi in ra nó cũng đẹp như khi mình nhìn thấy ở đây!
CĐV đang chờ đợi chiến thắng đầu tiên của đội nhà đây!!!

V

van_accvn

Trung cấp
9/9/03
117
1
0
45
Hà Nội
Truy cập trang
Yên tâm là đẹp mà , nhưng mà theo tình hình thì tới giờ HĐBL vẫn chưa nhận đc áo để đi In , ui lấy nhầm nick ku Van_accvn rồi :lol:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
HĐBL đã send Logo cho phantuanam rồi đấy !
P/s : Cam_to đâu rồi áo đâu để In đây !

ToiyeuVN_2004

ToiyeuVN_2004

Guest
15/9/04
108
0
0
Ha noi
Tui thấy 02 logo rất đẹp, nhưng để chọn thì cái số 01 lên áo sẽ đẹp hơn. Cho tui xin đăng ký 01 áo số 73, Chưa ra nhập CLB mà đòi hỏi này có được không đây hả anh em?

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Hey.
ToiyeuVn 2004: In số áo từ số 90 đến số 99, chứ làm gì có số áo 73 đau mà xin đăng ký
Nếu bạn muốn có số áo đó thì bạn mua Bộ quần áo thể thao giống đội bóng xong rồi nhờ Hoadonbanle in hộ. Haha

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
Hay quá tinh thần đội bóng cao quá ha!!!
Chọn logo số 1 nhé đẹp lắm

Tất cả quyết tâm cho trận đấu sắp tới nhé!!!

1 ...-> 2 ....-> 3 :CHIẾN THẮNG

V

van_accvn

Trung cấp
9/9/03
117
1
0
45
Hà Nội
Truy cập trang
Thứ 5 anh em đội bóng ra sân sẽ có ao mới ! In Áo từ 80, 81 .... nhưng mà có mỗi 10 bộ kể cả thủ môn ! Hi hi HĐBL ôm gọn con áo 81 rồi ai chọn số nào thì chọn :lol: :banana: Chết toi nại nhầm nick của Van_accvn :wall:

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Thế thì các bác cho em xin cái áo số 80 cho nó thuận mồm nhở !
Đề nghị hoá đơn bán lẻ kiểm tra lại số lượng áo :
Vì hôm đó cam_to mua 10 bộ + 1 bộ thủ gôn
Và ông nhớ chắc chắn cái khoản hôm thứ 5 tới là anh em có quần áo mặc đấy nhé. Chứ không để còn chuẩn bị kế hoạch mang quần dự phòng

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
cam_to_80 nói:
Thế thì các bác cho em xin cái áo số 80 cho nó thuận mồm nhở !
Đề nghị hoá đơn bán lẻ kiểm tra lại số lượng áo :
Vì hôm đó cam_to mua 10 bộ + 1 bộ thủ gôn
Và ông nhớ chắc chắn cái khoản hôm thứ 5 tới là anh em có quần áo mặc đấy nhé. Chứ không để còn chuẩn bị kế hoạch mang quần dự phòng
ok, ván đã đóng thuyền rồi.... mai sẽ có áo quần đầy đủ... 10 bộ quần áo cầu thủ + 1 bộ thủ môn. Anh em nào cẩn thận cứ mang thêm cái quần nữa cho chắc...hehehe, nhỡ e mang mỗi áo quên mang quần thì ko biết ăn nói sao với các bác cả. thế nhé!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA