Chúc mừng sinh nhật MaiKa!

• Thread starter Nguyen Tu Anh
  • Ngày gửi
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Chúc mừng sinh nhật MaiKa 8-8

Hôm nay là ngày sinh nhật của MaiKa mà tí nữa thì tớ không biết. Cậu không đề đúng ngày sinh nhật của mình trên Webketoan nha! Sinh nhật cậu là ngày Cá tháng Tư hả? Ai tin cơ chứ!

Ấy thế mà tớ lại biết ngày này một cách rất tình cờ đấy nhé! Chứng tỏ cậu không thoát được tớ đâu. Cậu có đi đâu thì cũng để lại dấu vết thôi. Tớ là tên săn tin siêu hạng đấy!

Chúc cậu luôn yêu nghề Kiểm toán cũng như yêu Excel vậy.

Đính kèm

4.1 KB · Lượt xem: 210
Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Maika Maika anh từ phương xa tới đây!

Maika Maika tên anh vọng mãi từ xa!

Maika Maika! Happy birthday to you.

Tháng 10 này em ra Hà Nội, anh em mình đi làm vài ly bia chúc mừng sinh nhật muộn nhé anh. Bây giờ không có quà gửi cho anh, bằng tấm lòng này mong anh nhận lời chúc của em.

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
He he, chúc mừng SN người mới biết nick. Em phục anh lắm, nhưng mà phục về cái gì và vì cái gì thì em ....nói sau !
Happy birthday to MAIKA!

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Chúc mừng sinh nhật maika, khi nào thi đỗ nhớ khao nhé.

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Chúc mừng Sinh nhật bạn, mặc dù cũng không biết bạn là ai. hihihi

F

ForestC

Guest
11/1/05
377
1
0
44
E'rywhere
hihi. Cảm ơn Tú Anh. Cậu đã làm tớ cảm động đấy. Cảm ơn bài hát rất ngọt ngào mà cậu đã dành cho tớ - hì, đó cũng là một trong những bài hát mà tớ thích nhất đấy - bài hát của TradeMark. (tuy nhiên cậu có hàm ý gì không đấy, nếu có là tớ không ưa đâu đấy nhé).

:) Ths mọi người ah.

2 anh VVN: năm nay e chưa có ý định đỗ đâu ạ, sang năm nhé :)
2 em PPL: anh rất nghi ngờ giọng điệu của em, đừng tưởng là anh k biết em nghĩ gì nhé hừm ..
2 phamtuannam: Nhất định rồi đ/c TBT báo 8 ạ.
...
:biggrin:

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Ui sorry anh Maika nhé! hehe hỏng biết hỏng có tội mà
Tuổi mới chúc anh mau chóng có được tình duyên như ý nhé

OverAC

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Cái cậu này, cậu hay vào rừng mơ bắt con tưởng bở quá đi thôi. Làm gì có cái ý gì kia chứ? Tớ cạnh tranh hoàn toàn lành mạnh nha! Hoa đã có chủ rồi thì ai mà dám hái cơ chứ?

Tỉnh ngủ đi cậu ơi! Tớ cáu rồi đây này, mang tiếng tớ đến chết mất thôi (cô ấy là em gái tớ mà).

MaiKa nói:
tuy nhiên cậu có hàm ý gì không đấy, nếu có là tớ không ưa đâu đấy nhé

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Hic, túm lại sinh nhật bác Maika là bao giờ nhỉ? 1/4 hay 8/8????

Nếu là 1/4, để năm sau em chúc + tặng quà vậy.
Nếu là 8/8, chúc mừng SN muộn bác Gày nhé...

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Dạo này XiangQiang ăn uống rất nhiều nên người có mập mạp hơn. Dưng mà sao thức ăn không lên não à? Sao lại hỏi câu như thế?

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Hic, bác Tú Anh ơi, nói gì mà gay gắt thế vậy? Em nóng cả mặt đây rồi nè...
Đúng là em chẳng hiểu mô tê gì cả... Sáng có hỏi MaiKa là sinh ngày nào... nhưng vẫn khăng khăng 1/4, tính em thì lại cả tin, chẳng lẽ bác MaiKa lại ... em ???
(Hiền quá cơ)

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Em hỏi bác một câu vô cùng quan trọng đây này và nó sẽ ảnh hưởng hoàn toàn đến câu trả lời: "Bác tin em hay MaiKa?".

Mà thôi, có quan trọng gì đâu, dù gì thì một năm cũng chỉ có một ngày sinh nhật thôi nên không nhận trước thì nhận sau cũng được cơ mà.

F

ForestC

Guest
11/1/05
377
1
0
44
E'rywhere
Thôi túm lại là tại tớ. Xin lỗi XQ, anh chỉ định trêu em 1 chút thôi mà. Hì, ngày xưa mẹ anh bảo rằng anh sinh vào ngày lập thu, thực ra lúc đó anh cũng chẳng biết ngày đó là cái ngày gì, sau này anh mới biết lập thu có nghĩa là bắt đầu vào mùa thu .. hì, anh xem lịch thì hình như năm nào lập thu cũng rơi vào ngày 8/8. Chỉ thi thoảng mới có 1 năm lệch đi đôi chút. Không biết làm sao mà Tú Anh lại biết được khi tớ cố tính dấu nó đi rồi như thế? hihi, nhưng dù sao tớ cũng để lộ nhiều cái nhỉ, ví dụ như ĐT của tớ 88, nick của tớ 88, vậy đấy. Tóm lại anh sinh ngày 8/8 XQ à, sorry dì nhé.

nang

nang

Guest
MaiKa nói:
Hì, ngày xưa mẹ anh bảo rằng anh sinh vào ngày lập thu, thực ra lúc đó anh cũng chẳng biết ngày đó là cái ngày gì, sau này anh mới biết lập thu có nghĩa là bắt đầu vào mùa thu .. hì, anh xem lịch thì hình như năm nào lập thu cũng rơi vào ngày 8/8.

Nắng cũng biết lập thu là vào 8.8. Hihi, rất mong chờ ngày đó, nhưng năm nay thì không còn ở Hà Nội để chứng kiến, để được cùng bạn thân dạo phố trong ngày thu đầu tiên. Mai Ka thật may mắn sinh trong ngày đáng nhớ này.

Chúc mừng sinh nhật muộn!!

X

xungdanhanhhung

Guest
6/2/05
268
2
0
Hanoi
Chúc mừng sinh nhật anh. Sao em lại không lên web vào hôm qua nhỉ? Chán em thật đấy.
Chúc anh tuổi mới thật nhiều niềm vui, thật yêu nghề. Quả thật là em phục anh lắm. Vì cái gì thì bí mật nhé, hihi!

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
XIANGQIANG nói:
chẳng lẽ bác MaiKa lại ... em ???
(Hiền quá cơ)

Ủa ủa, bà bầu, bà bầu, MAIKA làm gì bà vậy?, đúng là trẻ không tha, "bầu" không thương, Bác MaiKa đừng có mà lạm dụng ngày sinh nhật để mà "ba chấm" XQ nhé. E là E ko tán thành đâu, công nhận không ...W?, định hỏi ai mà quên mất tên vậy cà, kỳ wúa đi. mà thôi, thay mặt báo 8 chúc mừng sinh nhật bác, tuổi cao chí khí càng cao, lỡ phải tuổi dê thì tuổi càng cao càng...dê cụ. :lol: :lol: :lol:

L

linhketoan

Guest
9/4/05
14
0
0
Hanoi
Chưa được vinh hạnh diện kiến bác lần nào nhưng cũng xin được chúc mừng bác nhân dịp sinh nhật, chúc bác luôn tràn trề năng lượng để đóng góp nhiều vào sự phát triển của trang Web thân thiết của chúng ta.

Q

Quỳnh

Guest
27/1/05
22
0
0
47
Hà Nội
MaiKa nói:
Thôi túm lại là tại tớ. Xin lỗi XQ, anh chỉ định trêu em 1 chút thôi mà. Hì, ngày xưa mẹ anh bảo rằng anh sinh vào ngày lập thu, thực ra lúc đó anh cũng chẳng biết ngày đó là cái ngày gì, sau này anh mới biết lập thu có nghĩa là bắt đầu vào mùa thu .. hì, anh xem lịch thì hình như năm nào lập thu cũng rơi vào ngày 8/8. Chỉ thi thoảng mới có 1 năm lệch đi đôi chút. Không biết làm sao mà Tú Anh lại biết được khi tớ cố tính dấu nó đi rồi như thế? hihi, nhưng dù sao tớ cũng để lộ nhiều cái nhỉ, ví dụ như ĐT của tớ 88, nick của tớ 88, vậy đấy. Tóm lại anh sinh ngày 8/8 XQ à, sorry dì nhé.

Hihihi, chúc mừng sinh nhật muộn MaiKa!
(Chán chị thế, có lần hỏi đã hỏi MaiKa là sao mà nhiều số 88 thế, mà lại không nhớ ra, sorry, sorry)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA