Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
W

whiterose2510

Guest
22/9/06
66
1
0
36
tp hcm
chinh xac la nhan he so 1.8 day. ban hoi ai lam trong nganh se bit. hai quan con thuong quy, thuong tet nhieu nua.

hèn gì mọi người đua nhau thi vào hải quan...
Không biết trong tuần này có kết quả chưa nhỉ?
Hi.... steven tan! mình tên whiterose......

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

letuananhdn

Guest
13/11/08
19
1
0
46
Tp HCM
mình có thi công chức hq đợt tháng 4. sbd: HQ0036
ai có thể xem điểm thi giúp mình với vì hiện mình đang ở xa, k có cách gì để xem điểm đc!
rất mong nhận được giúp đỡ của các bạn trên diễn đàn!
thank so much!!!!!

M

meomalem

Trung cấp
26/2/10
66
2
0
HN
nghe bảo là đang trình bộ tài chính chắc là tuần này hoặc tuần sau là có rồi. lâu có kq như vậy chắc là còn phải chờ thêm 1 tháng nữa mới đc đi làm.hixxx

T

thanhcale

Trung cấp
9/6/10
146
0
16
40
Ha Noi
Có điểm thi rồi bạn à.
Mình thi ở Hà Nội nên ko biết gì về bên TP .
Năm nay các thí sinh làm bài tốt nên điểm khá cao.
Mình được 264 điểm vẫn đang lo không biết là có đỗ không nữa.
Bạn lên hẳn phòng tổ chức đào tạo của Hải quan hoặc là gọi điện thoại theo số ghi ở mục tuyển dụng công chức Hải quan trên website thì người ta sẽ thông báo.
Chúc bạn may mắn. ^^!

Tưởng môn Tin học có 50 điểm chứ, vì nó đề mỗi câu 2 điểm mà.
Bạn nhờ người hỏi hộ hay sao mà biết điểm được sớm vậy. Thi về hải quan chi cục HN à
Chẳng biết mình được bao nhiêu nữa, sốt ruột quá. Giá mà môn tin học 50 điểm thì tốt, mình làm môn đó tệ quá, quên chẳng nhớ gì cả. hic hic

T

thanhcale

Trung cấp
9/6/10
146
0
16
40
Ha Noi
chắc gì ??? nhưng thông tin là thế, nói chung là năm nay cơ hội để mọi người vào ngành là cao lắm. chỉ tiêu 2010 xét tuyển luôn của năm 2009.

Bạn nghe đâu thông tin là sẽ lấy luôn kết quả đợt này để xét cho chỉ tiêu của năm 2010 luôn vậy, chắc không bạn. Không biêt nếu xét thì có xét luôn không, hay là còn đợi cho đến khi có chỉ tiêu (mà chẳng biết bao giờ mới có nữa).
Mình thi về tổng cục, nhưng cũng chẳng biệt thế nào nữa, vị trí dự thi của mình lấy mỗi 1 chỉ tiêu duy nhất mà.
Chẳng biết bao giờ mới công bố điểm, để mà còn tập trung vào làm việc nữa, lâu nay toàn bị phân tâm không à.

T

tieuphan

Guest
9/6/10
23
0
0
ha noi
có bạn nào học lớp ôn thi của Thầy Quang o Hn k nhi? Đợt này nếu thi đỗ anh e se liên hoan 1 bữa. các bạn ghi danh để m gọi nhé

T

tery117

Sơ cấp
9/6/10
20
0
1
tphcm
uh. mình cũng nghe nói là:
môn tin học: 50 điểm
môn tiếng anh: 50 điểm
môn hành chính nhà nước: 100 điểm * hệ số 2

T

thanhcale

Trung cấp
9/6/10
146
0
16
40
Ha Noi

Không phải đâu bạn ạ. Như thang điểm ghi trên đề thi thì:
Môn tin học: 25 câu x 2d= 50d
Môn HCNN: 100d
Môn Tiếng Anh: 100d= 60d+40d topic
Nhưng có lẽ môn tin học đổi lại thành 100d rồi

Mẹ kiếp, chẳng biết bao giờ mới có điểm đây, đang nhờ hỏi mà chưa thấy có kết quả. Bạn biết điểm chưa vậy?

T

thanhcale

Trung cấp
9/6/10
146
0
16
40
Ha Noi
có bạn nào học lớp ôn thi của Thầy Quang o Hn k nhi? Đợt này nếu thi đỗ anh e se liên hoan 1 bữa. các bạn ghi danh để m gọi nhé

Lớp ôn đấy trước có đông không bạn. Hix, trước bận quá chẳng tham gia được gì cả. Bạn chắc biết điểm và chắc đỗ rồi hả. Nghe cách nói đoán vậy. Chúc mừng nha!

T

tieuphan

Guest
9/6/10
23
0
0
ha noi

cả 3 môn đều là 100 diem bạn ah. không có môn nao nhân đôi hết

T

tieuphan

Guest
9/6/10
23
0
0
ha noi
lớp ôn có máy người đỗ rồi. chị bạn chơi thân với m thi thanh tra cũng đỗ. m đang nhờ chị y hỏi hộ. nhưng dù kết quả tn m cũng vẫn đi liên hoan cùng anh em. vì tháng 10 lại có đợt thi tiếp mà .lo j. hihi

T

themen0310

Guest
4/6/10
9
1
0
36
NB
hx,đc ôn mà có mấy người đỗ sao ??? mong là hết tuần này là có điểm, chờ lâu mà nhỡ hết các kế hoạch. chán, mấy bác câu giờ kinh. :D

T

tieuphan

Guest
9/6/10
23
0
0
ha noi
hx,đc ôn mà có mấy người đỗ sao ??? mong là hết tuần này là có điểm, chờ lâu mà nhỡ hết các kế hoạch. chán, mấy bác câu giờ kinh. :D
đấy là những ng m biết thôi. những ng ở cùng tổ với m.

M

meomalem

Trung cấp
26/2/10
66
2
0
HN
lớp ôn có máy người đỗ rồi. chị bạn chơi thân với m thi thanh tra cũng đỗ. m đang nhờ chị y hỏi hộ. nhưng dù kết quả tn m cũng vẫn đi liên hoan cùng anh em. vì tháng 10 lại có đợt thi tiếp mà .lo j. hihi

Ko có đợt thi tiếp đâu bạn, lấy chỉ tiêu từ đợt này luôn vì có những người đc 260d mà vẫn trượt cho nên họ sẽ ko tổ chức thi nữa đâu. nếu như đợt vừa rồi điểm mọi người đều thấp sàn2 nhau thì sẽ tổ chức thi nhưng mà đợt này ai cũng cao cả. sao đến jo nhiều ng vẫn chưa biết điểm nhỉ, tớ biết từ hôm 18/5

W

whiterose2510

Guest
22/9/06
66
1
0
36
tp hcm
Ko có đợt thi tiếp đâu bạn, lấy chỉ tiêu từ đợt này luôn vì có những người đc 260d mà vẫn trượt cho nên họ sẽ ko tổ chức thi nữa đâu. nếu như đợt vừa rồi điểm mọi người đều thấp sàn2 nhau thì sẽ tổ chức thi nhưng mà đợt này ai cũng cao cả. sao đến jo nhiều ng vẫn chưa biết điểm nhỉ, tớ biết từ hôm 18/5

260điểm mà vẫn rớt sao?....hic...hic....không biết mình thế nào đây, mà bạn biết điềm chuẩn luôn rùi àh?

T

thanhcale

Trung cấp
9/6/10
146
0
16
40
Ha Noi

Meomalem biết sớm thế, bạn thi vào đơn vị nào, được bao điểm vậy.Thấy cách nói chuyện chắc là đổ rồi. Chúc mừng nha
Đang chờ điểm sốt ruột quá, đang nhờ ông anh hỏi hộ mà chưa thấy có kết quả gì cả. Chẳng biết bao giờ mới có kết quả đây, để còn tập trung vào làm việc nữa. Lâu nây chẳng làm được việc gì cho nên hồn cả. Haizzz

Q

quynhmoney

Trung cấp
10/6/10
101
0
0
HN
Mình cũng thi đơt vừa rồi. Chưa thấy thông báo điểm nhưng có người nhà làm ở HQ xem hộ thì mình trượt. Chán cũng chẳng hỏi được bao nhiêu điểm nữa. Mình thi vào Vụ Hơp Tác Quốc Tế. Tháng 9 có đợt thi nữa bạ ah. Đợt vừa rồi là chỉ tiêu của năm 2009. Còn tháng 9 là thêm 500 chỉ tiêu của năm 2010. Thôi tiếp tục tu luyện để chiến đấu tiếp thui.

T

themen0310

Guest
4/6/10
9
1
0
36
NB
ui, thi với chả cử, chấm xong từ lâu lắm rùi mà các bác cứ chậm trễ thế này chắc chết vì chờ mất, mệt kinh.

V

vvv1982

Guest
1/6/10
14
0
0
42
bt
hy vọng là ngày mai (ngày cuối tuần) sẻ có điểm, nếu không thì phải chờ tuần sau rồi.mình nghĩ nếu trể lắm thì tuần sau có kết quả thôi.hình như bạn nào trúng tuyển sẻ được gửi giấy báo về tận nhà đúng không.mình nghe nói như vậy không biết phải không

T

thanhcale

Trung cấp
9/6/10
146
0
16
40
Ha Noi
hy vọng là ngày mai (ngày cuối tuần) sẻ có điểm, nếu không thì phải chờ tuần sau rồi.mình nghĩ nếu trể lắm thì tuần sau có kết quả thôi.hình như bạn nào trúng tuyển sẻ được gửi giấy báo về tận nhà đúng không.mình nghe nói như vậy không biết phải không

Ừ, tớ cũng đang hy vọng ngày mai (cuối tuần) có điểm đi, chứ chờ đợi thêm tuần nữa kiểu này mệt mỏi lắm. Mà các bác nhà mình cũng giỏi ngâm lâu thật, định tạo scandal đấy à:dance2::025:
Tớ cũng nghỉ là ai trúng tuyển sẽ có giấy báo về tận nhà thôi, nhưng mà cũng còn lâu, vì đã công bố kết quả đâu nào. Rồi hình như còn phải chờ phúc tra nữa (theo đúng quy định của pháp luật mà)
Chờ đợi dài cổ mà chẳng biết kết quả thế nào nữa :wall:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA