Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
Q

quynhmoney

Trung cấp
10/6/10
101
0
0
HN
Ko phai, ý tớ là, họ lấy chỉ tiêu bổ sung cho đợt này chứ còn đợt sau thi hay ko thì cug ko rõ

Ko phải là bảo lưu màlà thế này, có 1 số người thi đỗ nhưng mà họ lại tìm được việc khác tốt hơn nên họ ko vào HQ nữa. Lúc đấy bên HQ sẽ gọi bổ sung vào những chỗ thiếu đấy. Năm 2008 chị tớ cũng thế mà. Lúc đẫu cũng ko đủ điểm nhưng sau đó có 1 nguời đỗ nhưng ko làm nữa ở chỗ chị tớ thi. Thế là chị tớ được gọi đi làm bổ sung. May là người ta bỏ ko vào và thêm 1 số thứ nữa. Ko biết mình có may mắn được như thế ko ??????? (*_*)

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thanhcale

Trung cấp
9/6/10
146
0
16
40
Ha Noi
Ko phải là bảo lưu màlà thế này, có 1 số người thi đỗ nhưng mà họ lại tìm được việc khác tốt hơn nên họ ko vào HQ nữa. Lúc đấy bên HQ sẽ gọi bổ sung vào những chỗ thiếu đấy. Năm 2008 chị tớ cũng thế mà. Lúc đẫu cũng ko đủ điểm nhưng sau đó có 1 nguời đỗ nhưng ko làm nữa ở chỗ chị tớ thi. Thế là chị tớ được gọi đi làm bổ sung. May là người ta bỏ ko vào và thêm 1 số thứ nữa. Ko biết mình có may mắn được như thế ko ??????? (*_*)

Trời ạ. kiểu chờ này khác gì nằm chờ sung rụng hả bạn Quynhmoney.người ta thi thì hầu hết là xác định nếu trúng tuyển sẽ đi làm rồi. Chả có mấy người may mắn như chị bạn đâu

T

thanhcale

Trung cấp
9/6/10
146
0
16
40
Ha Noi
hom nay chac chan la ko co ket qua thi roi, danh phai cho tiep sang tuan sau thoi moi ng oi...

Đến giờ này mà chẳng có tin gì, thì chắc chắn hôm nay không có kết qurr rồi. Mất đứt kỳ nghỉ cuối tuần rồi còn đâu. Tâm trí đâu mà ăn với nghỉ nữa chứ. Các pác nhà mình chơi khăm thật. Ôm bom mà không thấy sốt ruột gì cả. Hic
Hay anh em gọi về bên TCCB của tổng cục hỏi xem nhờ. SĐT của vụ TCCB tổng cục này: 04 387 22708 :D

M

meomalem

Trung cấp
26/2/10
66
2
0
HN
Đến giờ này mà chẳng có tin gì, thì chắc chắn hôm nay không có kết qurr rồi. Mất đứt kỳ nghỉ cuối tuần rồi còn đâu. Tâm trí đâu mà ăn với nghỉ nữa chứ. Các pác nhà mình chơi khăm thật. Ôm bom mà không thấy sốt ruột gì cả. Hic
Hay anh em gọi về bên TCCB của tổng cục hỏi xem nhờ. SĐT của vụ TCCB tổng cục này: 04 387 22708 :D

Thôi, bạn đừng lo lắng quá, cứ ăn ngủ cho ngon đi. lo cũng chẳng đc j. hehe.

T

thanhcale

Trung cấp
9/6/10
146
0
16
40
Ha Noi
Thôi, bạn đừng lo lắng quá, cứ ăn ngủ cho ngon đi. lo cũng chẳng đc j. hehe.

Lo lằng gì đâu bạn, Chẳng qua là chưa biết thì sốt ruột, ăn chơi nó cũng không ngon.
Thà biết trượt đỗ thế nào thì xong luôn, ăn ra ăn, chơi ra chơi, làm ra làm, không phải để ý nhiều, nặng đầu :p

Q

quynhmoney

Trung cấp
10/6/10
101
0
0
HN
Lo lằng gì đâu bạn, Chẳng qua là chưa biết thì sốt ruột, ăn chơi nó cũng không ngon.
Thà biết trượt đỗ thế nào thì xong luôn, ăn ra ăn, chơi ra chơi, làm ra làm, không phải để ý nhiều, nặng đầu :p

hi. Kệ nó đi bạn. Đâu đã vào đó hết rồi mà....Như mình đây này, hôm biết là trượt buồn mất...2phút...Vì đỗ trượt còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố lắm...ko phải chỉ do khả năng của chúng ta đâu thôi....Nếu đuợc thì ăn mừng, ko được thì quyết chí thi tiếp. Nghĩ thế cho thoải mái đầu óc bạn ah. Hôm nay khai mạc World Cup rồi đấy....Tận hưởng đi các bác...Có ai bắt trận Nam Phi - Mehico với mình ko nhỉ???????? (*_*)

M

meomalem

Trung cấp
26/2/10
66
2
0
HN
he, học tài thi phận mà!!!
Nam Phi - Mehico: 1 - 1

T

thanhcale

Trung cấp
9/6/10
146
0
16
40
Ha Noi
hi. Kệ nó đi bạn. Đâu đã vào đó hết rồi mà....Như mình đây này, hôm biết là trượt buồn mất...2phút...Vì đỗ trượt còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố lắm...ko phải chỉ do khả năng của chúng ta đâu thôi....Nếu đuợc thì ăn mừng, ko được thì quyết chí thi tiếp. Nghĩ thế cho thoải mái đầu óc bạn ah. Hôm nay khai mạc World Cup rồi đấy....Tận hưởng đi các bác...Có ai bắt trận Nam Phi - Mehico với mình ko nhỉ???????? (*_*)

Bạn rao bóng đi. tối nay sinh nhật thằng ku em, chắc ko xem được.Nhưng giao bóng vẫn nhận luôn!

Q

quynhmoney

Trung cấp
10/6/10
101
0
0
HN
Chi quynh oi. chi xem diem giup em voi
SBD cua em HQ 0392 cuc hai quan tphcm
em cam on chi nhieu

Mình nhờ người nhà rùi xem cho các bạn rùi nhưng chưa thấy tin tức gì( chắc giờ này Chú ấy đang bạn chơi thể thao). Yên tâm đi, có gì mình sẽ thông báo.

Q

quynhmoney

Trung cấp
10/6/10
101
0
0
HN
Bạn rao bóng đi. tối nay sinh nhật thằng ku em, chắc ko xem được.Nhưng giao bóng vẫn nhận luôn!

ok. Một chầu kem hoặc chè nhé...Mấy anh em cùng cảnh chờ đợi gặp nhau tí... Nam Phi - Mehico : 1-2

M

meomalem

Trung cấp
26/2/10
66
2
0
HN
uhm, nhan he so 1,8 la luong co them o Ha noi va TP HCM thoi, chu hinh nhu o cac tinh khac thi khong co luong nay, ma cung giong nhu cac don vi hanh chinh su nghiep khac la 2,34x730k va co them 20% thu nhap uu dai nganh thoi thi phai, cuc thue theo minh biet he so theo nganh :015:la x1,6

Ở tỉnh nào cũng vậy. đều nhân 1.8 hết. bạn hỏi ai làm trong ngành thì sẽ bit thoi mà.

Q

quynhmoney

Trung cấp
10/6/10
101
0
0
HN
ko thanh van de, neu may man dat diem tot minh se bay ra HN dan ban di an kem va che luon. minh doan ty so la 0-0.

ok. Nhận bóng luôn. Ha. Nghe thế này mình thấy sốt ruột về điểm của bạn rùi đây...Phải gọi điện hỏi cho bạn ngay xem có được chầu kem và chè ko đây...^_^

H

hieuhufs

Guest
11/6/10
36
0
0
41
Hà Nội
uhm, nhan he so 1,8 la luong co them o Ha noi va TP HCM thoi, chu hinh nhu o cac tinh khac thi khong co luong nay, ma cung giong nhu cac don vi hanh chinh su nghiep khac la 2,34x730k va co them 20% thu nhap uu dai nganh thoi thi phai, cuc thue theo minh biet he so theo nganh :015:la x1,6

minh cũng nghĩ không được cao như vậy đâu, nhưng thôi đợi kết quả đã, chưa gì đã tính đến lương, sốt hết cả ruột, ngày nào bố mẹ cũng hỏi có kết quả chưa con, chán chẳng buồn ăn cơm, hix hix ...

T

thanhcale

Trung cấp
9/6/10
146
0
16
40
Ha Noi
ok. Một chầu kem hoặc chè nhé...Mấy anh em cùng cảnh chờ đợi gặp nhau tí... Nam Phi - Mehico : 1-2

hehe. Vậy là tớ (thanhcale) thắng trận khai mạc tối qua rồi nhé. Kem hay chè do bạn quynhmoney quyết định nhỉ. Tiến hành luôn cho nóng sốt nhỉ. Contact của tớ : 01694 727 414.
Tối nay bắt tiếp nhờ :036::036:

M

meomalem

Trung cấp
26/2/10
66
2
0
HN
hehe. Vậy là tớ (thanhcale) thắng trận khai mạc tối qua rồi nhé. Kem hay chè do bạn quynhmoney quyết định nhỉ. Tiến hành luôn cho nóng sốt nhỉ. Contact của tớ : 01694 727 414.
Tối nay bắt tiếp nhờ :036::036:

Tớ thắng rồi nhá. hehe. ban Quynhmoney voi steventan ra hanoi chieu dai kem/chè đi. hehe.
tối nay: Argentina - Nigeria 2-1. hehe

W

whiterose2510

Guest
22/9/06
66
1
0
36
tp hcm
minh cũng nghĩ không được cao như vậy đâu, nhưng thôi đợi kết quả đã, chưa gì đã tính đến lương, sốt hết cả ruột, ngày nào bố mẹ cũng hỏi có kết quả chưa con, chán chẳng buồn ăn cơm, hix hix ...

Đồng cảnh ngộ:wall::047:

Q

quynhmoney

Trung cấp
10/6/10
101
0
0
HN
Tớ thắng rồi nhá. hehe. ban Quynhmoney voi steventan ra hanoi chieu dai kem/chè đi. hehe.
tối nay: Argentina - Nigeria 2-1. hehe

ok. Hi. hum nào đi giải quyết vụ ni được nhỉ? Cả bạn thanhcale nữa....Gặp nhau buôn bán tí. nhận luôn với meomalem trận tối nay. Argentina - Nigeria : 2-0

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA