Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
T

toantaikinhmon

Cao cấp
23/9/12
241
0
0
44
Hải Dương
Ðề: Thi công chức hải quan!

Có mấy bác khoe được 376 điểm thi ở cục Hải Quan HCM đâu mà không thấy lên đây nhỉ ?

Các bác đó đang đi cà phê rùi :015: chỉ còn những bác đang ở ngưỡng ngấp ngóe thì online 24/24 thui. Các anh chi hotgirrt và hotboy đâu hết rùi, có đỗ không ta.
Chúc mừng các thành viên trên diễn đàn đã đạt số điểm an toàn!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
G

gaikute

Sơ cấp
6/10/12
32
0
0
34
quảng ninh

220 điểm, thi tai chinh kế toán cục QN có đỗ k ah

saohaihau

saohaihau

Cao cấp
16/6/10
335
0
0
Hà Nội

Dạo này đồng chí mạo nhận là ở TCCB thông tin gì cung biết giờ ko thấy đâu nhỉ. Ai giả dối, ai chém gió lấy like, giờ thì mọi người đều biết rồi....

2 bác 387 điểm là thủ khoa của đợt thi này đúng không nhỉ :D các bác có fải dân đen ko
100% ko phải ha ha ha

L

lacdoxanh

Trung cấp
25/7/12
150
0
0
hải phòng

cách nhau 2 tháng sao? ui lâu wa hix, thanks motchieumua nhé, tiện đây cho hỏi thêm liệu có khi nào ngta phân mình đi chi cục khác ko? như vậy làddowtj1 hay đơt 2 vậy tiền bối?

T

Tri menh

Trung cấp
22/11/12
158
0
16
hai phong

Có mấy bác khoe được 376 điểm thi ở cục Hải Quan HCM đâu mà không thấy lên đây nhỉ ?

mấy bác đó bị nhầm hệ số boss ạ! chắc tưởng 3 môn đều nhân hệ số 2!:))

N

nguyen minh dao

Trung cấp
21/11/12
50
0
0
viet nam

ben kho bạc chưa có điểm, sang hóng các bác bên nay nghe vui quá nhỉ
đỗ hay trượt thì cũng có điểm cả rồi. Không phải lo âu, thấp thỏm chờ đợi nữa.

C

contraithanbao

Trung cấp
29/11/12
56
0
0
My

Dạo này đồng chí mạo nhận là ở TCCB thông tin gì cung biết giờ ko thấy đâu nhỉ. Ai giả dối, ai chém gió lấy like, giờ thì mọi người đều biết rồi....

HìHì cứ im lìm như em là tốt nhi.@@
Điểm danh những người đỗ trong diễn đàn này nào. em đăng ký 1ls.

H

humor

Cao cấp
26/1/12
1,259
2
0
Viet Nam

Tối qua thằng bạn mình gọi điện chém gió vui quá, hehe, bạn ấy đọc comment của mình thời gian qua mà cười suốt :), tối qua mình cũng mất ngủ nè, :), những người mình quý mến hạnh phúc, vui vẻ mình cũng thấy hạnh phúc, vui vẻ :), nó cũng mong mình đỗ Thuế lắm lắm, hehe

A

AnDiCu

Sơ cấp
11/12/12
3
0
0
QN

Dung' la em, em cung khong muon tranh dau' hay cai nhau lam gi dau..... Nhung co nguoi dam mao nhan em, lai con khua chieng mua trong.....Em la dan den thoi.....Bo me e chang ai lam hai quan ca:)

T

Tri menh

Trung cấp
22/11/12
158
0
16
hai phong

Tối qua thằng bạn mình gọi điện chém gió vui quá, hehe, bạn ấy đọc comment của mình thời gian qua mà cười suốt :), tối qua mình cũng mất ngủ nè, :), những người mình quý mến hạnh phúc, vui vẻ mình cũng thấy hạnh phúc, vui vẻ :), nó cũng mong mình đỗ Thuế lắm lắm, hehe

em ơi anh cũng mong em đỗ thuế! thấy nhớ em quá!:XXXXXXXXXXXXXXX

giant525

giant525

Cao cấp
30/3/12
521
0
16
ha noi

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Sửa lần cuối:
H

heungoppa

Trung cấp
13/9/12
59
0
0
35
hà nội

hix.mình có thằng em điểm đứng đầu 1 nghach.liệu có bị toạch không khi vẫn chưa có quyết định

A

AnDiCu

Sơ cấp
11/12/12
3
0
0
QN

Mong chi cung do thue nha....em cung doc nhieu comment cua chi... thay chi cung hay hay....(hj)

A

abuu161

Guest
3/9/09
117
0
0
Hà Nội

Nói chung đã đứng đầu thì xác định là OK rồi. Ko phải lo nữa.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA