Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
T

tulipsmania

Sơ cấp
31/8/12
17
0
0
Hai Phong
Ðề: Thi công chức hải quan!

biết điểm xong thất vọng toàn tập :-<

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

duyxuan89

Trung cấp
16/8/12
170
0
16
35
Ho Chi Minh

Thi cử thì phải có đậu có rớt mà bạn, dù sao cũng biết để còn tập trung làm việc khác nữa...
Lần sau thi tiếp vậy...

B

bbcccdddd

Sơ cấp
22/8/12
13
0
0
tphcm

các bạn ơi , cho mình hỏi mình thi cục hq tphcm, ngạch ktvcđ, thì bao nhiêu điểm mới đậu...em chưa thống kê được..có ai biết chỉ em với..thanks trước

T

trannguyen12

Trung cấp
16/2/11
138
0
16
35
HCM

chúc mừng các bác đã đậu. ăn tết lớn ùi

D

dotienthuan

Sơ cấp
15/10/12
25
0
0
44
vietnam

Các bạn cho hỏi tuy tổng điểm mình là 224, tất cả đều trên 50, còn những đưa tổng điểm hơn mình, nhưng nó có môn dưới 50, thì sẽ tính sao các bạn, run quá

thaibinhhuy

thaibinhhuy

Trung cấp
26/7/10
170
0
16
36
Tiền Giang
www.hailiang.com

Qua 3 năm theo diễn đàn, Điểm thi năm nay phản ánh đúng tình hình thi cử hải quan nhỉ :045:

Nhìn điểm thi đợt 2 toàn bị khống chế KTC không, thôi năm nay ta cày kiến thức chung cho vững năm sau thi thôi :wall::wall:

T

thaotran204

Trung cấp
14/6/10
75
0
0
quân 12

có bạn nào có file excel của đợt 2 ko cho mình xin với. Thank

D

dangky2911

Sơ cấp
26/9/12
45
0
0
ha noi

có bạn nào có file excel của đợt 2 ko cho mình xin với. Thank

Bạn tìm ở những trang trước đi,cách đây khoảng 10-20 trang,ngay sau khi có điểm có bạn chuyển từ file pdf sang exel và up lên rồi đấy.

Up lên đây đi? Hoặc inbox cho mình nhé, tks !

Cho mình xin nữa với

D

dotienthuan

Sơ cấp
15/10/12
25
0
0
44
vietnam

Các bạn cho hỏi tuy tổng điểm mình là 224, tất cả đều trên 50, còn những đưa tổng điểm hơn mình, nhưng nó có môn dưới 50, thì sẽ tính sao các bạn, run quá

Ai trả lời dùm mình đi

Q

quoctuankid

Trung cấp
22/3/08
141
3
18
37
Hà Nội
duangoldenpeak.vn

Ai trả lời dùm mình đi

Dưới 50 là liệt, tạch bạn ạ, nhưng khả năng họ phúc khảo lên thì ko ai nói trước đc :D

B

ban3b

Sơ cấp
27/8/12
44
0
0
Ha Noi

Cục mình thi có bạn

Lê Hoàng Quân : KTC:93, NN : null, TH :88 , tổng 269 điểm ( cao nhất ) nhưng NN không có điểm thế kia là trượt đúng không ?

T

Truthman282

Trung cấp
7/11/12
133
0
0
Ha Noi

Nói chung đã đứng đầu thì xác định là OK rồi. Ko phải lo nữa.
- Mình đỗ roài, nhẹ cả người...! Đang đợi gọi Đ2 cục GQ đảo... Trường Sa đây. KTV phụ trách mảng tàu thuyền, ngư dân. ...và Hải tặc đaaay

D

dotienthuan

Sơ cấp
15/10/12
25
0
0
44
vietnam

Nơi mình lấy 7 người hôm qua tưởng rớt, ai dè coi lại thì những thằng kia bị liệt, xếp ngay thứ 7, vậy là còn hy vọng rồi, lại hồi hộp nữa rồi

H

haihuocxahoi

Sơ cấp
8/12/12
12
0
0
HN

nó sẽ phúc khảo...để điểm liệt nó trên 50...và nếu nó giỏi thì nó sẽ làm đc. còn bạn thì cầu nguyện điều không tốt đến với nó đi...

L

Lionel Andres Messi

Trung cấp
22/10/12
65
0
0
Vietnam

miễn thi môn điều kiện NN

T

Tri menh

Trung cấp
22/11/12
158
0
16
hai phong

các bạn có câu hỏi thế này phải để ý nhé! rất nhiều bạn trả lời câu tương tự rồi, mang cả văn bản ra rồi mà cứ hỏi mãi! cứ có 1 môn dưới 50 thì tạch hết!:)

H

haihuocxahoi

Sơ cấp
8/12/12
12
0
0
HN

nhiều người không hiểu quy tắc đợt 2 :
về lý thuyết : đợt 2 là đợt gọi bổ xung đối với các cục/vụ/ban thiếu thí sinh đạt yêu cầu trúng tuyển ( vd thiếu người thi, người thi bị điểm liệt...) thì người ta sẽ gọi thêm. ( việc này chỉ là lý thuyết vì gần như không có cục/vụ nào thiếu người thi cả ).
thực tế : đợt 2 là đợt gọi bổ xung biên chế theo yêu cầu lãnh đạo cục, và việc đó hoàn toàn đúng luật nhưng người ta giỏi lách lắm. vd : cục đó, người thấp nhất đạt chỉ tiêu là 300đ bạn đc 299đ => bạn trượt. bạn nghĩ đợt 2 người ta sẽ gọi mình. ( không phải ) đợt 2 người ta có quyền xin chỉ tiêu người ta muốn. vd : bạn thi tài chính kế toán. nhưng người ta xin kinh tế khác ( nó rất chung chung, ) và bạn là nữ. người ta xin nam,...thế là bạn không đạt yêu cầu. người ta sẽ gọi người mà họ nhắm đến sẵn rồi. thường thì cũng không nhiều chỉ 1,2 chỉ tiêu bổ xung thôi. và việc này hoàn toàn kín đáo cũng như hợp pháp.
thế nên đợt 2 không có vé đâu...

P

phucvunhandan

Trung cấp
29/9/12
165
0
0
Hạ Long , Quảng Ninh

Nơi mình lấy 7 người hôm qua tưởng rớt, ai dè coi lại thì những thằng kia bị liệt, xếp ngay thứ 7, vậy là còn hy vọng rồi, lại hồi hộp nữa rồi
như ông này còn phải trông ngóng , đau tim thêm vài tuần nữa ! cố lên nhé !

T

Truthman282

Trung cấp
7/11/12
133
0
0
Ha Noi

Bao nhiêu điểm hả bạn mà lo trượt. yên tâm là sẽ đc gọi Đ2 vào Hoàng Sa Trường Sa nhé. đang thiếu rất nhiều chỉ tiêu đó bạn.
- Biển cả và Đại dương-

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA