Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
M

moduoclamCOCC

Sơ cấp
29/11/12
27
0
0
37
hà nội
Ðề: Thi công chức hải quan!

Các xếp cho hỏi lúc đi nhận quyết định và hoàn thành hồ sơ, mình nộp chậm mấy cái chứng chỉ được không nhỉ :|. Kiểu như bổ sung sau ấy
k biết chú này đậu vào cục nào nhỉ, ăn rồi lên hỏi mấy cái chứng chỉ.chắc là xài chứng chỉ giả đây.người ta mà điều tra chú thi vào cục nào cho chú out cho biết mặt

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguyentuanlinhhb

Sơ cấp
26/11/12
24
0
0
36
lào cai

Tat nhien chinh xac vi trong nhom hai quan co nguoi di cham thi dot vua roi ma. Co nguoi la de cua chu Tuc ma.
qua tết âm hay tết dương hả bác?

nếu có đợt 2 thì đợt 2 đi làm sau đợt 1 khoảng 1-2 tháng( theo như năm ngoái)
đợt 2 không thông báo thì còn hy vọng gì nữa. hixxx. nếu có thì phải qua tết âm. mới có quyết định bác nhỉ? em cứ nghĩ là nó có quyết định sau đợt 1 1-2 tháng. còn chờ đi làm rồi mới có thì có mà mút mùa.

T

thangquynhokhoua

Cao cấp
29/9/12
209
0
16
TP.HCM

Chán thật, thí sinh Phan Thị Đầm, sbd HQA0493, thi phòng số 5, vào cục HQ Tây Ninh lần này 322 đm đứng thứ 2 vì trong lúc thi có cán bộ HQ đưa tài liệu cho chép, đúng là xã hôi này bất công, ko chọn đúng nhân tài rùi, những dân đen chính hiệu thi bằng thực lực điểm cũng cao nhưng ko đỗ vì thì COCC chạy chọt, tất nhiên là bài làm do trí nhớ thì làm gì nhớ đầy đủ và chuẩn so với bài chép chứ. Thôi rồi, tôi thấy nguy hiểm cho đất nước VN của mình quá, cứ vậy nhân tài càng bị chôn vùi

B

bb9780

Trung cấp
11/12/12
54
0
0
36
nghệ an

k biết chú này đậu vào cục nào nhỉ, ăn rồi lên hỏi mấy cái chứng chỉ.chắc là xài chứng chỉ giả đây.người ta mà điều tra chú thi vào cục nào cho chú out cho biết mặt

bác đừng nói thế :d. hôm em đi nộp hồ sơ, lộn xộn thế nào mất mịa cái túi đựng hồ sơ, trong đó có cả bằng tin học và bằng tiếng anh (may là cái bằng đại học em để túi riêng mẹ em cầm chứ k cũng mất luôn ), liên lạc lại với trung tâm thì nó éo cho cấp lại, chỉ cho cái gọi là bản sao có chứng nhận của trung tâm thôi. Bằng tin học đã kịp thi lấy lại rồi còn bằng tiếng anh thì đang học, nhưng mà sợ lấy bằng k kịp nên e mới hỏi là nộp chậm có được không, nếu k đc thì chắc tạm mua cái bằng nào đó >"<

C

congtubienhoa

Sơ cấp
25/9/12
8
0
0
43
TpHCM

Các bác cho mình hỏi. Phúc khảo có thể lên được 20đ không vậy? Môn kiến thức chung mình được có 30đ thôi

M

moduoclamCOCC

Sơ cấp
29/11/12
27
0
0
37
hà nội

Các bác cho mình hỏi. Phúc khảo có thể lên được 20đ không vậy? Môn kiến thức chung mình được có 30đ thôi
30 điểm thì chắc k có hy vọng gì rồi.chẳng ai pk mà lên nhiều điểm như vậy dc

P

PhoVuTruong

Cao cấp
7/12/12
219
0
0
tphcm

Chán thật, thí sinh Phan Thị Đầm, sbd HQA0493, thi phòng số 5, vào cục HQ Tây Ninh lần này 322 đm đứng thứ 2 vì trong lúc thi có cán bộ HQ đưa tài liệu cho chép, đúng là xã hôi này bất công, ko chọn đúng nhân tài rùi, những dân đen chính hiệu thi bằng thực lực điểm cũng cao nhưng ko đỗ vì thì COCC chạy chọt, tất nhiên là bài làm do trí nhớ thì làm gì nhớ đầy đủ và chuẩn so với bài chép chứ. Thôi rồi, tôi thấy nguy hiểm cho đất nước VN của mình quá, cứ vậy nhân tài càng bị chôn vùi
nói 1 câu cho nó vuông nhá....bạn có đậu vào thì bạn cũng tham ô tham nhũng như ai, cũng thích vào kiểm hoá cũng thích nhận hs,mà hồ sơ ko kẹp 150k thì cũng quát mắng nhân dân=)).vì thế đừng có phát biểu theo cái kiểu "Thôi rồi, tôi thấy nguy hiểm cho đất nước VN của mình quá, cứ vậy nhân tài càng bị chôn vùi" là nhân tài thực sự thì ắt biết cách vượt qua,thậm chí còn chẳng thèm thi vào hải quan.

philong21

philong21

Cao cấp
12/12/12
239
0
0
34
hcm

éc k phải em trá hình đâu à, em k muốn bị ăn gạch đâu

M

mrhero

Trung cấp
18/10/12
71
0
0
VN

Có ai có thông tin đợt 2 không vậy chia sẻ với ae tạch lên đây hóng với nào :(.mà đợt 2 lấy theo ngành gọi thêm chứ k lấy theo điểm từ cao xuông thấp ak mọi người

G

garupro90

Sơ cấp
22/9/11
7
0
0
33
tphcm

Cho mình hỏi, nếu vào HQ CAO BẰNG thì làm có được ko? Trên đó thấy xa xôi quá mà con gái lên đó một mình không biết có nên đi không nhỉ cả nhà? Em đang lưỡng lự, cả nhà ai bít HQ CB thì nói dùm em với nhé. Thanks cả nhà.

C

conyeubo

Guest
1/9/12
4
0
0
Hà tĩnh

buồn vạt.đứng thứ 2 mà chỉ có 1 chỉ tiêu:((

N

ngotrimao

Trung cấp
26/8/12
54
0
0
35
hcm

Cho mình hỏi, nếu vào HQ CAO BẰNG thì làm có được ko? Trên đó thấy xa xôi quá mà con gái lên đó một mình không biết có nên đi không nhỉ cả nhà? Em đang lưỡng lự, cả nhà ai bít HQ CB thì nói dùm em với nhé. Thanks cả nhà.

mình thấy con trai Cao bằng cũng giỏi và đẹp trai mà. Cứ lên làm đi. :D

V

vinaphone004

Cao cấp
6/10/12
265
1
0
40
Ninh Bình
Re: Ðề: Thi công chức hải quan!

Lấy trai Cao Bằng nữa thì vẹn cả đôi đường.

B

benbenben

Trung cấp
26/8/12
137
0
0
hải dương

nói 1 câu cho nó vuông nhá....bạn có đậu vào thì bạn cũng tham ô tham nhũng như ai, cũng thích vào kiểm hoá cũng thích nhận hs,mà hồ sơ ko kẹp 150k thì cũng quát mắng nhân dân=)).vì thế đừng có phát biểu theo cái kiểu "Thôi rồi, tôi thấy nguy hiểm cho đất nước VN của mình quá, cứ vậy nhân tài càng bị chôn vùi" là nhân tài thực sự thì ắt biết cách vượt qua,thậm chí còn chẳng thèm thi vào hải quan.

bạn này nói chuẩn ko cần chỉnh

philong21

philong21

Cao cấp
12/12/12
239
0
0
34
hcm

k có ai ở miền tây à @@

H

heungoppa

Trung cấp
13/9/12
59
0
0
35
hà nội

Ban nay noi qua chuan. Cac ban cu yen tan nhe.
Qua Tet di lam la yen tam roi....
Ngay tan the den noi roi ma ko biet co do ko nua.....

aaaaaaaaaaaaaaaaaaabbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbcccccccccccccccccdddddddddddddđeeeeeeeeeeeeeeeeefffffffffffffffffffffgggggggggggggggggggggghhhhhhhhhhhhhhhhhhhhiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiijjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkklllllllllllllllllllllllllmmmmmmmmm(fucking)mmmmmmmmmmmmmmmmnnnnnnnnnnnnnnnnnnoooooooooooooooooooooooooooooooopppppppppppppppppppppppppppqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxtttttttttttttttttttvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuyyyyyyyyyyyyyyyysssssssssssssswwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwtttttttttttttttttttttttttttzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Sửa lần cuối:
V

vinaphone004

Cao cấp
6/10/12
265
1
0
40
Ninh Bình
Re: Ðề: Thi công chức hải quan!

aaaaaaaaaaaaaaaaaaabbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbcccccccccccccccccdddddddddddddđeeeeeeeeeeeeeeeeefffffffffffffffffffffgggggggggggggggggggggghhhhhhhhhhhhhhhhhhhhiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiijjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkklllllllllllllllllllllllllmmmmmmmmm(fucking)mmmmmmmmmmmmmmmmnnnnnnnnnnnnnnnnnnoooooooooooooooooooooooooooooooopppppppppppppppppppppppppppqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxtttttttttttttttttttvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuyyyyyyyyyyyyyyyysssssssssssssswwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwtttttttttttttttttttttttttttzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

oắt đờ heo? ? ?

chắc là tết âm, hic. Mình đoán 90% như vậy!

Hy vọng là thế, dạo này công việc đang ngập đầu nên mình cũng đang stress. Hy vọng có chút thời gian để nghỉ ngơi để bắt đầu một công việc mới!

T

thangquynhokhoua

Cao cấp
29/9/12
209
0
16
TP.HCM

ko phải 100% ai cũng là người như bạn phán đâu,nếu như bạn nói thì VN đã ko được nhưng giờ đâu, nhưng nếu ko có những người tham ô tham nhũng thì VN mình còn tiến xa hơn bây giờ gấp mấy trăm lần, có nhiều người muốn vào HQ để sửa đổi càng nhiều càng tốt những thực trạng đau lòng đó, nhưng mà thực lực vẫn còn thua thế lực và tiền bạc.

Bạn phovutruong, tôi đã thấy nhiều bạn vì thực lực ko cạnh tranh với thế lực và tiền bạc được nên đã đầu quân cho nước ngoài, những người biết trọng dụng tài năng của họ, và họ cũng cống hiến hết sức cho ai biết trọng dụng họ, đó là 1 mất mát lớn của nước mình đó.

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA