Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
M

mrhero

Trung cấp
18/10/12
71
0
0
VN
Ðề: Thi công chức hải quan!

Mọi người cho mình hỏi nguyên tắc lấy chỉ tiêu thêm đợt 2 là như nào khi cục xin thêm chỉ tiêu :lấy theo ngành đăng kí hay lấy theo những người điểm cao chưa đỗ đợt 1 vậy.Thanks

Bác nào biết trả lời em với nhé

H

hta12

Trung cấp
13/5/12
67
0
0
lao cai

Bác nào biết trả lời em với nhé

Biet rat ro chi tieu, diem san cua mot so Cuc(ko phai tat ca nhe). Nhung ko dam tra loi. Ban hoi tranketoan, harri voo... Toan than tuong cua cac bac tren 4um nay ma.

H

humor

Cao cấp
26/1/12
1,259
2
0
Viet Nam

Biet rat ro chi tieu, diem san cua mot so Cuc(ko phai tat ca nhe). Nhung ko dam tra loi. Ban hoi tranketoan, harri voo... Toan than tuong cua cac bac tren 4um nay ma.

Bạn này năm nay đỗ ko vậy, mình nhớ bạn vào phát biểu tháng 10 thi và thuế, hq, kb cùng thi 1 ngày

V

vinhntna608

Sơ cấp
23/8/12
45
1
0
34
Everywhere Land

Lâu lắm mới thấy bác lên tiếng. Bác tiết lộ ít thông tin đi bác

philong21

philong21

Cao cấp
12/12/12
239
0
0
34
hcm

quyết định ơi mau đến đi để em chấm dứt những ngày chờ đợi và lo âu @@

A

autokick

Trung cấp
25/3/12
54
0
6
35
Ha Noi

Đợt 2 lấy theo ngành đăng kí hay lấy theo những người điểm cao chưa đỗ đợt 1 vậy. Nghành mình thì mình đứng thứ 2, còn nếu xét theo điểm thì thua gần 1 chục bạn nữa :((

H

huongdung101

Guest
5/12/12
3
0
0
34
hà nội

Theo mình nghe được tin thì sang tuần có quyết định ko biết.có chính xác ko mọi người cố gắng chờ thêm chút nữa đi :d
Còn ban ql rủi ro năm nay đỗ toàn con cháu VIP nên chả ai vào đây đâu bạn ạ.Mình cũng thi ban này cơ mà ..........trượt :((((((

Con cháu VIp ấy hả??? Ghê thật :)) Mà mình tưởng là bh phúc khảo xong mới có quyết định mà, đợi chờ lâu thật! :057:

T

thienthanh2510

Cao cấp
26/8/11
217
0
16
44
ha noi

bên nhà mình có bác nào biết j về vụ web tổng cục thuế ko vào được không, cho bọn e xin ít thông tin với
Thank các bác nhiều

H

hta12

Trung cấp
13/5/12
67
0
0
lao cai

Ai da do roi lo an mung di nhe. Ke ca dung o vi tri cuoi cung dung lo phuc khao. Vi neu pk duoc thi cocc no da chay diem truoc het roi, ko de den luc cong bo truot dau. Chuc cac ban do dot 1 truoc da nhe. Khi nao di lam toi moi cac dong chi vao nhom cuc hai quan ca nuoc.

Đợt 2 lấy theo ngành đăng kí hay lấy theo những người điểm cao chưa đỗ đợt 1 vậy. Nghành mình thì mình đứng thứ 2, còn nếu xét theo điểm thì thua gần 1 chục bạn nữa :((

Lay theo nganh ban nhe. Ban cu hy vong di. Hen gap lai cac bac o dot 2.

B

bb9780

Trung cấp
11/12/12
54
0
0
36
nghệ an

Các xếp cho hỏi lúc đi nhận quyết định và hoàn thành hồ sơ, mình nộp chậm mấy cái chứng chỉ được không nhỉ :|. Kiểu như bổ sung sau ấy

philong21

philong21

Cao cấp
12/12/12
239
0
0
34
hcm

các bác cho em hỏi lúc có quyết định ùi em nghe nói lên khai lại lý lịch. Có khai lý lịch nhiều như lúc đăng kí hồ sơ k ? và điều tra như thế nào nhỉ ?

T

Truthman282

Trung cấp
7/11/12
133
0
0
Ha Noi

các bác cho em hỏi lúc có quyết định ùi em nghe nói lên khai lại lý lịch. Có khai lý lịch nhiều như lúc đăng kí hồ sơ k ? và điều tra như thế nào nhỉ ?
Khai như lý lịch Đảng ý.khai 3 đời bên nội và ngoại cho dù sồng hay chết.mấy hôm chú e hỏi toàn những việc chẳng thấy qtrọng gì vì nếu chú e đc vào HQ thì sẽ đc gặp và ng ta hường dẫn hết..trên này chắc mọi ng cũg nản vì chú e qúa.còn non quá a nghĩ đi làm ngoài cho vỡ vạc đi.2015 thi lại vẫn đỗ.chắc chắn luôn.

Khai như lý lịch Đảng ý.khai 3 đời bên nội và ngoại cho dù sồng hay chết.mấy hôm chú e hỏi toàn những việc chẳng thấy qtrọng gì vì nếu chú e đc vào HQ thì sẽ đc gặp và ng ta hường dẫn hết..trên này chắc mọi ng cũg nản vì chú e qúa.còn non quá a nghĩ đi làm ngoài cho vỡ vạc đi.2015 thi lại vẫn đỗ.chắc chắn luôn.
P/S: nhớ nhé, dù sống chết như thế nào cũng phải khai tuốt.biết đến đâu thì khai....phọt hết ra nhé.:D

N

namkaka

Trung cấp
11/9/12
70
2
8
35
Kinh Bắc
www.tl.gate.vn

Bác Giang mai có lên GTV xem TB chém nhau k nhỉ 19.
Mà e nghi nó k cho mình xem đâu, nó đánh tầng 3, mình xem tầng 2 trên SOp thôi:)

Từ khi có điểm phát 4rum yên ắng hẳn nhỉ, chắc bao h có quyết định trúng tuyển rồi mới sôi động như ngày xưa, mà mấy người như tranketoan Hhaarri Voo vô j j đó dạo này đâu mất rồi nhỉ

philong21

philong21

Cao cấp
12/12/12
239
0
0
34
hcm

hixx em mới tốt nghiệp, kiếm việc khó quá nên mí thi vào hải quan a. Các anh chị còn đi làm chứ em ở không k à @@

saohaihau

saohaihau

Cao cấp
16/6/10
335
0
0
Hà Nội

Ai da do roi lo an mung di nhe. Ke ca dung o vi tri cuoi cung dung lo phuc khao. Vi neu pk duoc thi cocc no da chay diem truoc het roi, ko de den luc cong bo truot dau. Chuc cac ban do dot 1 truoc da nhe. Khi nao di lam toi moi cac dong chi vao nhom cuc hai quan ca nuoc.

Lay theo nganh ban nhe. Ban cu hy vong di. Hen gap lai cac bac o dot 2.
Ban nay noi qua chuan. Cac ban cu yen tan nhe.
Qua Tet di lam la yen tam roi....
Ngay tan the den noi roi ma ko biet co do ko nua.....

Sửa lần cuối:
H

hta12

Trung cấp
13/5/12
67
0
0
lao cai

Ban nay noi qua chuan. Cac ban cu yen tan nhe.
Qua Tet di lam la yen tam roi....
Ngay tan the den noi roi ma ko biet co do ko nua.....

Tat nhien chinh xac vi trong nhom hai quan co nguoi di cham thi dot vua roi ma. Co nguoi la de cua chu Tuc ma.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA