Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
philong21

philong21

Cao cấp
12/12/12
239
0
0
34
hcm
Ðề: Thi công chức hải quan!

các pro cho em hỏi hiện giờ điểm em hạng 4 cục, mà 2 người trên em bị liệt KTC 30 và 35 nên chắc em lên hạng 2. Giờ em có cần phúc khảo k , sao e cứ lo lo bi đá văng ra quá hix

à cục em lấy 3 người @@

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
M

moduoclamCOCC

Sơ cấp
29/11/12
27
0
0
37
hà nội

các pro cho em hỏi hiện giờ điểm em hạng 4 cục, mà 2 người trên em bị liệt KTC 30 và 35 nên chắc em lên hạng 2. Giờ em có cần phúc khảo k , sao e cứ lo lo bi đá văng ra quá hix

à cục em lấy 3 người @@

đâu phải cứ phúc khảo là lên dc điểm mà đòi pk làm gì

philong21

philong21

Cao cấp
12/12/12
239
0
0
34
hcm

em sợ ai phúc khảo chạy cửa cái em văng nên em sợ á hix

V

vananh91

Sơ cấp
25/7/12
15
0
0
Thien duong

em sợ ai phúc khảo chạy cửa cái em văng nên em sợ á hix

Sợ có giải quyết được gì ko mà rối lên, bao nhiêu bài bạn cứ nhắc đi nhắc lại câu này rồi ?!! Chẳng phải mọi người đã tư vấn rồi sao? Bảo pk cũng ko lên được điểm đâu thì cứ hỏi đi hỏi lại, bảo là pk đi rồi nhờ người thì bảo nhờ nhưng ko được.
Thế rút cục là muốn gì >"<

G

gaikute

Sơ cấp
6/10/12
32
0
0
34
quảng ninh

cả nhà ơi, ai có thể lọc hộ e điểm những người thi ở cục hải quan quảng ninh k ah. thanks

V

vinaphone004

Cao cấp
6/10/12
265
1
0
40
Ninh Bình
Re: Ðề: Thi công chức hải quan!

à cục em lấy 3 người @@

Bực mình với chú vl ra. Hỏi đéo gì mà hỏi lắm thế, bao nhiêu người giải thích rồi.
Mai gọi điện lên gặp Tổng Cục Trưởng mà hỏi.

H

huongdung101

Guest
5/12/12
3
0
0
34
hà nội

Đến bao giờ mới được đi làm đây? Chắc là phải ra Tết phải k các bác. mà có ai đỗ ban quản lí rủi ro ở Tổng cục ko ạ. Em hỏi câu này lần 2 rồi :((((((((((((((

X

xuanyen90

Sơ cấp
11/12/12
17
0
0
34
tay ninh

quyet dinh oi khi nao co day ? mau mau di !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

T

taiblt

Trung cấp
11/5/11
67
0
0
36
HA NOI

Ac...ac thằng bạn 224d đỗ hạng 1 cục Đồng Tháp.

philong21

philong21

Cao cấp
12/12/12
239
0
0
34
hcm

em sorry các anh chị tại em lo lắng quá nên vậy hixxx

Éc CT 244 hạng 1 kìa :p

N

ngotrimao

Trung cấp
26/8/12
54
0
0
35
hcm

à cục em lấy 3 người @@

Có cái chuyện mình thi đậu rồi mà bác cứ lăn tăn lo lắng mãi như đàn bà vậy.
Bác cứ yên 120 cái tâm đi. 48, 49đ phúc khảo lên 50 còn có chứ 30 mà nhảy lên 50 thì hiếm lắm. Mà bác đứng thứ 2 còn lo gi. Để thời gian mà nghi chuyện làm mấy mâm, mời nhưng ai đến liên hoan.
Ở nước ta có đặc điểm là các cơ quan chức năng dù biết sai phạm tiêu cực nhưng chăng bao giờ tự giác giải quyết việc gì. Đợi khi nào báo đài, các phương tiện thông tin đại chúng phản ánh ra làm dư luận bất bình la ó thì cơ quan chức năng mới vào cuộc mạnh mẽ để trấn an dư luận.
Mấy ngày nay nhiều tờ báo cũng đăng bài, hình biếm hoạ về tiêu cực trong thi công chức, dư luận cũng khá xôn xao nên mình nghĩ mấy ông ham tiền lớn mật đến đâu cũng ko dám sửa 30đ thành 50đ, sửa đậu thành rớt đâu. Đợi lúc nào dư luận lặng xuống mấy ổng mới nhận tiền trở lại.

C

chidokato

Sơ cấp
11/8/12
27
0
0
37
Hà Nội

Đến bao giờ mới được đi làm đây? Chắc là phải ra Tết phải k các bác. mà có ai đỗ ban quản lí rủi ro ở Tổng cục ko ạ. Em hỏi câu này lần 2 rồi :((((((((((((((

Theo mình nghe được tin thì sang tuần có quyết định ko biết.có chính xác ko mọi người cố gắng chờ thêm chút nữa đi :d
Còn ban ql rủi ro năm nay đỗ toàn con cháu VIP nên chả ai vào đây đâu bạn ạ.Mình cũng thi ban này cơ mà ..........trượt :((((((

philong21

philong21

Cao cấp
12/12/12
239
0
0
34
hcm

ôi những lời vàng ngọc của anh làm em cảm thấy tự tin hơn rất nhiều, cám ơn các anh chị đã tư vấn cho em

saohaihau

saohaihau

Cao cấp
16/6/10
335
0
0
Hà Nội

ôi những lời vàng ngọc của anh làm em cảm thấy tự tin hơn rất nhiều, cám ơn các anh chị đã tư vấn cho em
Biet the la dc. ban lam cho moi nguoi buc minh roi day. nhieu ban con ko dc may man nhu ban dau...

X

xuanyen90

Sơ cấp
11/12/12
17
0
0
34
tay ninh

ban yen tam cho nhan quyet dinh di ! Ban truot rui phi long oi !!:005:

V

vinhntna608

Sơ cấp
23/8/12
45
1
0
34
Everywhere Land

Em hỏi hơi ngây thơ. Vào làm thì Ngành kinh tế hay Xã hội-Nhân văn, Kỹ thuật ... làm như nhau hết ạ. Tại em thấy đều là KTV hết.

saohaihau

saohaihau

Cao cấp
16/6/10
335
0
0
Hà Nội

Em hỏi hơi ngây thơ. Vào làm thì Ngành kinh tế hay Xã hội-Nhân văn, Kỹ thuật ... làm như nhau hết ạ. Tại em thấy đều là KTV hết.

Day la NGACH kiem tra vien ban.

M

mrhero

Trung cấp
18/10/12
71
0
0
VN

Mọi người cho mình hỏi nguyên tắc lấy chỉ tiêu thêm đợt 2 là như nào khi cục xin thêm chỉ tiêu :lấy theo ngành đăng kí hay lấy theo những người điểm cao chưa đỗ đợt 1 vậy.Thanks

M

motchieumua

Trung cấp
26/3/11
97
0
0
hà nội
Ðề: Re: Ðề: Thi công chức hải quan!

Bực mình với chú vl ra. Hỏi đéo gì mà hỏi lắm thế, bao nhiêu người giải thích rồi.
Mai gọi điện lên gặp Tổng Cục Trưởng mà hỏi.

đã nhiều tuổi rồi lại còn ghê gớm thế thì "ế" là phải.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA