Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
C

COCCday

Sơ cấp
21/11/12
19
0
0
25
nhà mà cũng hỏi
Ðề: Thi công chức hải quan!

2 môn tạch thì xác định k phải pk nhé, dưới 30 cũng thế, và trên 50đ rồi thì sẽ k lên quá 10đ, chính vì cuối 5 bận nên phải xong nhanh còn giải phóng cái hội đồng thi. Mình chưa bao giờ quang bom diễn đàn này cả!

Khóa học Quản trị dòng tiền
philong21

philong21

Cao cấp
12/12/12
239
0
0
34
hcm

em sẽ chờ xem, coi kết quả cuối cùng có bạn của ông COCCday xem có đậu k, k có thì bạn đừng vác mặt lên đây nữa nhá

C

COCCday

Sơ cấp
21/11/12
19
0
0
25
nhà mà cũng hỏi

nếu t nói sai thì sẽ lên cho bạn gạch đá, cần thơ nếu t nhớ k nhầm thì chỉ có 1 thằng bạn t lên điểm! Còn mấy đơn kia toạch!

philong21

philong21

Cao cấp
12/12/12
239
0
0
34
hcm

rồi, tui đã xác định 3 người hiện giờ trúng tuyển, để xem co thay đổi k ?

saohaihau

saohaihau

Cao cấp
16/6/10
335
0
0
Hà Nội

Trời Phi Long cứ an tâm kê cao gối mà ngủ đi.
Chuẩn đấy. Chú Long đỗ chắc rồi :)

nếu t nói sai thì sẽ lên cho bạn gạch đá, cần thơ nếu t nhớ k nhầm thì chỉ có 1 thằng bạn t lên điểm! Còn mấy đơn kia toạch!
Bạn này có vẻ hùng hồn nhỉ. Phi long nhớ theo dõi vụ này nhé. Anh giờ đang tích trữ gạch từ ngày hôm nay đến khi biết kết quả phúc khảo // :director:

A

abuu161

Guest
3/9/09
117
0
0
Hà Nội

Tâm trạng thấp thỏm lo âu nên đèn lúc nào cũng phải sáng. A nghĩ chú philong ko phải lo đâu, chắc suất rồi đấy.

T

Truthman282

Trung cấp
7/11/12
133
0
0
Ha Noi

2 môn tạch thì xác định k phải pk nhé, dưới 30 cũng thế, và trên 50đ rồi thì sẽ k lên quá 10đ, chính vì cuối 5 bận nên phải xong nhanh còn giải phóng cái hội đồng thi. Mình chưa bao giờ quang bom diễn đàn này cả!
Bạn COCCday nói như thế thì mình cũng thấy nhen nhóm hi vọng rùi, mình bị 1 môn >30d (31d) :D (đau quá), thì có hi vọng gì ko?, bữa nọ cũng gửi đơn phúc khảo rồi...vào chùa khấn phật ngồi chờ kq thôi.
P/S: trả lời giúp mình câu này nhé, nếu đc thì hôm nào mời bác tới Mường Thanh bên mình đập phá 1 bữa đeeee.

T

thuhang01

Trung cấp
23/10/12
89
0
0
Ha Noi

lượng đơn pk k nhiều, người nào có môn dưới 30đ mà gưỉ đơn pk thì xác định là k đến lượt nhé! Lượng đơn chỉ khoảng 5-10 đơn/ cục thôi. Dự định hôm nay chấm xong, qua tết dương gửi bầu Hiền ký, mùng 7 lên điểm!

Thông tin bạn này chuẩn đấy. Mình có mấy đứa bạn nó cũng bảo thế, nhưng bọn nó bảo tầm mồng 8 mới có điểm cơ. Những ai có 1 môn dưới 30 điểm thì dù có pk vẫn chắc chắn rớt. Còn những ai điểm cao nhưng bị liệt 1 môn <50 và >40 thì dù phúc khảo lên 50 điểm cũng rớt đợt này nhưng vẫn còn hi vọng ở đợt 2. Ở đợt 1 này thì xác định là không có bạn nào phúc khảo từ rớt thành đậu được đâu nhé. Chủ yếu pk là để cố gắng hi vọng vào đợt 2 thôi.

saohaihau

saohaihau

Cao cấp
16/6/10
335
0
0
Hà Nội

Thông tin bạn này chuẩn đấy. Mình có mấy đứa bạn nó cũng bảo thế, nhưng bọn nó bảo tầm mồng 8 mới có điểm cơ. Những ai có 1 môn dưới 30 điểm thì dù có pk vẫn chắc chắn rớt. Còn những ai điểm cao nhưng bị liệt 1 môn <50 và >40 thì dù phúc khảo lên 50 điểm cũng rớt đợt này nhưng vẫn còn hi vọng ở đợt 2. Ở đợt 1 này thì xác định là không có bạn nào phúc khảo từ rớt thành đậu được đâu nhé. Chủ yếu pk là để cố gắng hi vọng vào đợt 2 thôi.
Thông tin nóng hổi vừa thổi vừa nghe. Nhưng mình thấy rất hợp lý. Chỉ cái ngày công bố điểm phúc khảo là nghi thôi. Nhưng nếu đúng như bạn nói thì càng tốt chứ sao...
Thanks

philong21

philong21

Cao cấp
12/12/12
239
0
0
34
hcm

sao em k hiểu, nếu phúc khảo, điểm cao mà liệt, điểm liệt lên 50 thì là đậu đợt 1 rồi còn gì, nguyên tắc là lấy từ trên xuống k bị liệt mà

T

Truthman282

Trung cấp
7/11/12
133
0
0
Ha Noi

Thông báo mới nhất có bác nào thi vao HQ lạng sơn thì có KQ phúc khảo rồi nhé, hỏi đi

M

mastercute

Sơ cấp
28/12/12
17
0
0
tp hcm

đơn pk ở cục tphcm k nhận, nói cpn về tổng cục nhé, 25 tổng cục đã k nhận đơn nữa, dù thông báo hết 25, các cục tỉnh nhận đơn pk sẽ fax công điện nên đã bắt đầu làm việc từ hôm 25 rồi, cc hq năm nay đang cong đít lên thu thuế vì thiếu chỉ tiêu nhé, nguy cơ cắt lương thưởng nhiều lắm, đc nghỉ đúng 1 ngày tết dương thôi đó!

Vì sao đơn phúc khảo của cục tp hcm lại không nhận vậy anh? Điều này hơi vô lý nhỉ.

saohaihau

saohaihau

Cao cấp
16/6/10
335
0
0
Hà Nội

Hết ngày rồi. Về thôi cả nhà. Tết rồi kìa cả nhà ơi :017:

C

chrome

Sơ cấp
19/9/12
10
0
0
ha noi

hải quan lạng sơn có 1 đơn xin phúc khảo thôi mà. :D

H

humor

Cao cấp
26/1/12
1,259
2
0
Viet Nam

Năm sau khoảng tháng mấy lại thi các mem nhỉ ? Bây giờ chuẩn bị tài liệu là vừa :p

philong21

philong21

Cao cấp
12/12/12
239
0
0
34
hcm

Năm sau khả năng là không có thi nhé bạn :(

bạn thuhang giải thích mình hiểu với, tại sao người cao điểm phúc khảo môn liệt lên 50 thì theo quy định là dựa vào kết quả đã phúc khảo xét từ trên xuống chứ sao lại rớt được ?

V

vinaphone004

Cao cấp
6/10/12
265
1
0
40
Ninh Bình

bạn thuhang giải thích mình hiểu với, tại sao người cao điểm phúc khảo môn liệt lên 50 thì theo quy định là dựa vào kết quả đã phúc khảo xét từ trên xuống chứ sao lại rớt được ?

Bạn ấy lỡ mồm do đó không giải thích được đâu chú Phi Long à? Thông cảm cho bạn ấy đi.

X

xuanyen90

Sơ cấp
11/12/12
17
0
0
34
tay ninh

Ban trượt rồi ! hỏi chi ma nhiều thế ! Biết nhiều thì trượt vẫn trượt thôi !

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA