Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
danduong

danduong

Sơ cấp
14/10/12
26
0
0
34
Việt Nam
Ðề: Thi công chức hải quan 2012!

không biết khi nào thì có quyết định các cụ nhỉ? nhà em chờ sốt hết cả ruột rồi :D, thế là tết này vẫn phải ăn bám, chưa có tiền tết roài... :((

Khóa học Quản trị dòng tiền
saohaihau

saohaihau

Cao cấp
16/6/10
335
0
0
Hà Nội

nghe nói tuần sau có qđ, hay it cũng đc gọi thông báo đó!
Hi vọng tuần sau có quyết định. Mà chắc chắn dân Tổng Cục cầm quyết định trước đấy nhỉ. hihi.
Sáng nay đ/c Trần bảo là các bác ấy đi họp giao ban rồi.......

T

Truthman282

Trung cấp
7/11/12
133
0
0
Ha Noi

Moi ng vui qua. chuc mung, chuc mung.
Lại toạch roài. pk 3 môn mà chẳng lên mị đc chú nào.ko hiểu các bác hội đồng này chém điểm kiểu dêề nhỉ. chí ít cũng phải cho mình lên 1 điểm chứ nhỉ cho vui chứ có đỗ đc đâu mà nhát chết thế nhỉ bà con ah.
-Ps: thế là mất toi 10đ tiền tem phong bì viettel và 50k trả cho chú e xe ôm hùng hục phi tới nộp đơn pk hộ mới đau. trả nhẽ đời mình mãi làm CEO muongthanh.....?

H

HOANG DAN NHI

Sơ cấp
20/7/11
43
0
0
38
vietnam

Nhìn mọi người đổ mà ghen tị quá ... dù sao cũng nhiệt tình chúc mừng .
Điều tớ ao ước bây giờ là có đợt 2 k? và các Cục nào lấy thêm chỉ tiêu ?

xzxwonbinxzx

xzxwonbinxzx

Sơ cấp
28/9/10
45
0
0
39
da nang

Chắc tầm đó thôi hehe, ai add nick mình nè : mai_yeu_em25_05, fb Thái Văn Chiến

N

nguyentuanlinhhb

Sơ cấp
26/11/12
24
0
0
36
lào cai

Thần tượng Tranketoan thế là mất tích ... Lại thêm 1 ngôi sao " xet." biến bất trong xấu hổ...sau những suzaku, harivo...

bạn ơi, năm nay có đợt 2 ko bạn?

M

mastercute

Sơ cấp
28/12/12
17
0
0
tp hcm

Năm nay nghe thiên hạ đồn đại là ko có đợt 2 pạn nhé, zậy là dập tắt niềm hy vọng của mình rùi.

T

thuhang01

Trung cấp
23/10/12
89
0
0
Ha Noi

Năm nay nghe thiên hạ đồn đại là ko có đợt 2 pạn nhé, zậy là dập tắt niềm hy vọng của mình rùi.

Thiên hạ là ai? bạn chỉ đích danh thiên hạ ra đi. Có phải thiên hạ bạn nói là thím Tranketoan kg? Tớ cũng nghe thiên hạ nói là năm nay có đợt 2 đấy.

N

nhunghlu

Sơ cấp
22/5/12
9
0
0
Phú Thọ

hi hi chúc mừng các bạn đã đỗ đợt này nhé, bạn nào làm fb chung cho mọi ng vào giao lưu đi, mình ở hp, bạn nào cũng hp nhắn cho mình nhé daonhung.hlu@gmail.com

T

taiblt

Trung cấp
11/5/11
67
0
0
36
HA NOI

Năm nay vẫn có đợt 2 nhé mọi người, mình cũng đang trông vào đợt 2 đây. Nghe đồn là 2013 sẽ ko có thi tuyển CC thì phải

Y

yono07

Sơ cấp
5/6/12
47
0
0
Ha Noi

Năm nay có đợt 2 không vậy các bạn? Sao có người bảo có, người bảo không? Bạn nào biết chính xác thì cho anh em biết với?

H

humor

Cao cấp
26/1/12
1,259
2
0
Viet Nam

Thần tượng Tranketoan thế là mất tích ... Lại thêm 1 ngôi sao " xet." biến bất trong xấu hổ...sau những suzaku, harivo...

Bạn nặng nề quá, những bạn đó bạn có thể không tin nhưng đó có thể là thông tin hữu ích cho người khác. Chẳng phải trước khi có điểm mấy bạn ấy "chém" làm nóng cả diễn đàn sao, xả xitret nữa. Tớ ủng hộ bạn tranketoan

V

vinaphone004

Cao cấp
6/10/12
265
1
0
40
Ninh Bình

add face e đi bác, tính chạy làng à?

Bác thông cảm, mình đang núi công việc ngập đầu, T5 tới này mình rảnh sẽ đọc lại từ mấy trang trước trở đi, add hết face anh em.

linhqb1102

linhqb1102

Sơ cấp
7/6/11
47
0
0
Dong Hoi - QB

nghe thông tin phải biết chọn lọc chứ các bạn, tranketoan cũng không thể trách bạn ý, thông tin thì thu thập nhiều nguồn... diễn đàn là để thành viên giúp nhau. những thông tin mình đưa lên không phải là không chính xác, nhưng mình không dám khẳng định như các bạn ở trên thôi. đã tham gia dù ít nhiều chi cũng là ACE , không nên đối xử với các thành viên như thế, dù họ đúng hay sai... có trách thì trách các bạn k đóng ghóp lại suốt ngày biết phê phán này nọ.

còn xin thưa đợt 2 là có, mà có như không,,, các bác không chạy chỉ tiêu lấy gì có, mà có chạy thì dễ gì được... có được nữa thì giá không mềm đâu nhé,vị trí thì họ đã tính toán trước khi thi rồi. tính chất của mùa thi này thì các bạn thấy rồi đó. hầu như 100% là không phúc khảo lên được. còn bác nào có người nhà làm to thi hi vọng vào suất ngoại giao thôi nhé.

T

Truthman282

Trung cấp
7/11/12
133
0
0
Ha Noi

Năm nay vẫn có đợt 2 nhé mọi người, mình cũng đang trông vào đợt 2 đây. Nghe đồn là 2013 sẽ ko có thi tuyển CC thì phải
Yên tâm đi bạn.khi nào Quốc Hội CHXHCNVN ko tổ chức...họp định kỳ nữa thì bên HQ mới dừng việc tuyển CBCC :)

N

ngocanhtlu

Trung cấp
19/6/12
153
0
0
Ninh Bình

Mấy bạn bên hải quan năm nay ăn Tết ngon lành rùi nhỉ :) Chúc mừng chúc mừng

M

mrhero

Trung cấp
18/10/12
71
0
0
VN

có khi nào trên danh sách giả sử công bố trúng tuyển 8 người mà có 11 người được gọi đi làm hok nhỉ @@

Cũng không biết chừng bạn ak.nhưng có a e mình trên này cũng k biết đâu

M

mrhero

Trung cấp
18/10/12
71
0
0
VN

Năm nay có đợt 2 không vậy các bạn? Sao có người bảo có, người bảo không? Bạn nào biết chính xác thì cho anh em biết với?

Có đợt 2 bạn ak.nếu mình dự không nhầm cả nước có 60 chỉ tiêu gọi đợt 2 này nhé vậy lên ai điểm cao thì cứ cầu trời khấn phật vững dạ đợi đợt 2 nhé.good luck

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA