Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
N

nguyentuanlinhhb

Sơ cấp
26/11/12
24
0
0
36
lào cai
Ðề: Thi công chức hải quan 2012!

Bác saohaiau có nick yahoo kg? cho mình xin cái nick yahoo được kg? Có một số vấn đề cần hỏi bác thông tin về đợt 2. THank bác.

Bác Thu Hằng có nick yahoo ko? em hỏi bác tí.inboxx e nhé

Khóa học Quản trị dòng tiền
Y

yono07

Sơ cấp
5/6/12
47
0
0
Ha Noi

Vẫn chưa bạn nào khẳng định là có đợt 2 hay không sao? Buồn quá.

K

Kem Lanh

Sơ cấp
12/1/13
7
0
0
QNi

thì hầu như toàn tân nhân viên vs tân thí sinh thoai mờ bạn...

M

miuqtkd

Guest
8/12/10
4
0
0
37
miền Bắc rét buốt

2g08 sáng mai có. Ai cùng thức chờ thông tin không nè?
[/SIZE]
[/SIZE]

Thông báo kết quả phúc khảo bài thi tuyển và điểm hồ sơ xét tuyển công chức, viên chức Tổng cục Hải quan năm 2012
11/01/2013 3:00 PM
BỘ TÀI CHÍNH

HỘI ĐỒNG THI TUYỂN, XÉT TUYỂN CÔNG CHỨC, VIÊN CHỨC TỔNG CỤC HẢI QUAN NĂM 2012

Hà Nội, ngày 11 tháng 01 năm 2013
THÔNG BÁO

Kết quả phúc khảo bài thi tuyển và điểm hồ sơ xét tuyển công chức,

viên chức Tổng cục Hải quan năm 2012

M

miuqtkd

Guest
8/12/10
4
0
0
37
miền Bắc rét buốt

Bác trần có thông báo này mà

Thông báo kết quả phúc khảo bài thi tuyển và điểm hồ sơ xét tuyển công chức, viên chức Tổng cục Hải quan năm 2012

H

humor

Cao cấp
26/1/12
1,259
2
0
Viet Nam

Tớ đã nói thông tin bác tranketoan rất hay, trùng với những gì mình hỏi đc những người trong ngành, bác tranketoan lộ diện đi chứ ?
iem lúc nào cũng ủng hộ bác đấy

K

Kem Lanh

Sơ cấp
12/1/13
7
0
0
QNi

Tớ đã nói thông tin bác tranketoan rất hay, trùng với những gì mình hỏi đc những người trong ngành, bác tranketoan lộ diện đi chứ ?

trùj uj bác í bảo 2h sag nhưg mờ sáj mắt đến 2h chjều cơ..hehe

H

Huynhnhu317

Sơ cấp
11/1/13
34
0
0
Hcm city

Hi nói thế cũng hay lắm ùi mà, toàn người trong diễn đàn vs nhau cả, vui vẻ là chính mà....^^

T

Truthman282

Trung cấp
7/11/12
133
0
0
Ha Noi

[/SIZE]
[/SIZE]

BỘ TÀI CHÍNH

HỘI ĐỒNG THI TUYỂN, XÉT TUYỂN CÔNG CHỨC, VIÊN CHỨC TỔNG CỤC HẢI QUAN NĂM 2012

Hà Nội, ngày 11 tháng 01 năm 2013
THÔNG BÁO

Kết quả phúc khảo bài thi tuyển và điểm hồ sơ xét tuyển công chức,

viên chức Tổng cục Hải quan năm 2012

Bác thông báo hơi chậm rồi.hqua page 75 đã có ng đưa lên roài mà.mk có lên điểm đc quái trường hợp nào đâu. điểm thì nguyễn y vân...chỉ tội cho các bà con mất tiền mất thời gian trông ngóng. chắc là gọi phúc khảo cho oai chứ có thèm chấm đâu mà các bác. đợt này sẽ sa thải hàng 1 loạt đội ngũ hội đồng này cho về quê canh tác VAC, lợn tăng trọng, bò sữa... sang năm sẽ tuyển lại để cho chuyên nghiệp minh bạch hiệu qủa hơn

tranketoan

tranketoan

Trung cấp
1/7/12
146
0
16
Sai gon

CÁM ƠN SỰ ỦNG HỘ NHIỆT TÌNH CỦA 2 BÁC. NHƯNG LŨ TRẺ TRÂU CHÚNG LÀ CHÚNG MUỐN ĐÚNG ĐẾN TỪNG PHÚT GIÂY CƠ. 15/1 LÀ NÓI CÁI NGÀY RA QUYẾT ĐỊNH CÔNG BỐ NGÀY NHẬN QUYẾT ĐỊNH VÀ DANH SÁCH ĐẬU CHI TIẾT, CHỨ CÒN PHÚC KHẢO NÀY AI TRÔNG LÀM GÌ.

TÁI KHẲNG ĐỊNH LẦN CUỐI CÙNG LÀ KHÔNG HỀ CÓ ĐỢT 2, CÒN AI BẢO CÓ THÌ CỨ HÁ HÓC MỎ MÀ ĐỢI. TOÀN KHẲNG ĐỊNH CÓ ĐỢT 2 MÀ CHẢ AI ĐƯA RA NGUỒN GỐC CỦA NGUỒN TIN CẢ, TOÀN GIA CÁT LẠNG. :atom:

T

thaivuongthan

Trung cấp
16/4/12
87
0
0
34
Hà Nội

mình phủ nhận thông tin của bác Trần vì:
+ thứ nhất, chưa xong đợt 1 thì chưa thể có kết luận gì về đợt 2, ít nhất là sau 15 ngày kể từ ngày có kết quả phúc khảo thì mới có quyết định chính thức về đợt 2
+ thứ hai, bác có nói tháng 4 nhận hồ sơ thi 2013...xin thông báo với bác rằng...để có 1 kì thi như thế này thì giai đoạn xây dựng đề án thi tuyển là mất rất nhiều thời gian, không thế nào tháng tư có chuyện nhận hồ sơ được
+ thứ 3, trong năm 2012 số CBCC ngành hải quan out khá nhiều, việc bổ sung nhân lực đợt 2 là chắc chắn có
Hi vọng diễn đàn sẽ có những thông tin góp ý để mọi người trao đổi sôi nổi. thân

M

miuqtkd

Guest
8/12/10
4
0
0
37
miền Bắc rét buốt

tui chỉ trích dẫn lời của bác Trần thui mà, bác ấy đoán cũng chỉ lệch có 52phút

T

thuhang01

Trung cấp
23/10/12
89
0
0
Ha Noi

tui chỉ trích dẫn lời của bác Trần thui mà, bác ấy đoán cũng chỉ lệch có 52phút

Bạn trích dẫn nhưng thiếu nhiều quá bạn ah. Lúc đầu Tranketoan bảo là 2h sáng ngày 11/01 , nhưng vào buổi trưa hôm 11/01 vẫn chưa có điểm thì lại lên bảo là hôm nay ( tức 11/01) không có đâu vì các bác bận đi họp nên đừng ai lên hóng làm gì. Cuối cùng chiếu ngày 11/01 lại có điểm.

Đậy là link trích dẫn:

Hôm nay thứ 6 cuối tuần, các sếp (Thứ trưởng BTC) đi họp giao ban cuối tuần với chính phủ nên không có ai ở nhà để ký đâu. Các bác khỏi hóng.

Khẳng định chắc chắn là năm nay có đợt 2 nhé mọi người.

Sửa lần cuối:
philong21

philong21

Cao cấp
12/12/12
239
0
0
34
hcm

tình hình các bác đã chuẩn bị mấy mâm gì chưa, có quyết định là nhà em mở vài mâm hehe
hix k biết năm nay có học nghiệp vụ ngoài hà nội không? học bình dương chán chết, mơ ra hà nội học quá, phải chi phí đi lại tự lo mà ra hà nội cũng chịu nữa

Sửa lần cuối:
xzxwonbinxzx

xzxwonbinxzx

Sơ cấp
28/9/10
45
0
0
39
da nang

Tình hình là mình hóng đc tin là thằng em mình ở Hn sẽ đc vào đợt 2 nên chắc chắn là có đợt 2 nhé các bác nhưng mà ko bít dân đen có đậu ko thì ko bít ah nha

B

banhph0ng

Trung cấp
10/3/12
172
0
0
ha noi

nghe gì mỏ bác trầng này
CÁM ƠN SỰ ỦNG HỘ NHIỆT TÌNH CỦA 2 BÁC. NHƯNG LŨ TRẺ TRÂU CHÚNG LÀ CHÚNG MUỐN ĐÚNG ĐẾN TỪNG PHÚT GIÂY CƠ. 15/1 LÀ NÓI CÁI NGÀY RA QUYẾT ĐỊNH CÔNG BỐ NGÀY NHẬN QUYẾT ĐỊNH VÀ DANH SÁCH ĐẬU CHI TIẾT, CHỨ CÒN PHÚC KHẢO NÀY AI TRÔNG LÀM GÌ.

TÁI KHẲNG ĐỊNH LẦN CUỐI CÙNG LÀ KHÔNG HỀ CÓ ĐỢT 2, CÒN AI BẢO CÓ THÌ CỨ HÁ HÓC MỎ MÀ ĐỢI. TOÀN KHẲNG ĐỊNH CÓ ĐỢT 2 MÀ CHẢ AI ĐƯA RA NGUỒN GỐC CỦA NGUỒN TIN CẢ, TOÀN GIA CÁT LẠNG. :atom:

P

PhoVuTruong

Cao cấp
7/12/12
219
0
0
tphcm

trần thị cởi tái xuất.bác cởi danh phận luôn đê để anh em còn biết danh tính

N

nguyentuanlinhhb

Sơ cấp
26/11/12
24
0
0
36
lào cai

Tình hình là mình hóng đc tin là thằng em mình ở Hn sẽ đc vào đợt 2 nên chắc chắn là có đợt 2 nhé các bác nhưng mà ko bít dân đen có đậu ko thì ko bít ah nha
vậy ah bác. thế đợ 2 bao giờ được đi làm bác? trước tết âm ko bác?

philong21

philong21

Cao cấp
12/12/12
239
0
0
34
hcm

khi nào mới có thông báo lên đối chiếu hồ sơ như năm ngoái nhỉ

Xem nhiều