Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
L

lacdoxanh

Trung cấp
25/7/12
150
0
0
hải phòng
Ðề: Thi công chức hải quan 2012!

nghe nói ra tết xét tiếp đợt 2 mà các pro nào cao điểm thí trúng tuyển, còn tháng 6 có thi nữa hay ko thì ko ai biết trc đc tất cả đều là đoán mò

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hta12

Trung cấp
13/5/12
67
0
0
lao cai

dot 2 lay diem theo chuyen nganh, diem cao chua chac da dau nen dung co tu tin som cac ban nhe.

B

benthoi

Trung cấp
4/11/10
69
0
0
39
hai duong

Đợt 2 âm thầm lắm , các bác ko biết lúc nào có đâu

P

phanquan102

Sơ cấp
6/9/12
19
0
0
Đà nẵng

Bạn nào có tin tức gì về đợt 2 chia sẻ cùng diễn đàn với nhé

D

dailammoc

Trung cấp
1/4/10
128
0
0
36
nha trang

thấy có bác ở Đồng Nai được gửi giấy gọi về tận nhà rồi kìa, năm nay có vẻ làm khác mọi năm, chặt chẽ hơn

L

lacdoxanh

Trung cấp
25/7/12
150
0
0
hải phòng

tình hình có đợt 2 vào tổn cục ko các pác?

T

thaivuongthan

Trung cấp
16/4/12
87
0
0
34
Hà Nội

ko có đợt 2 đâu, chuẩn bị tháng 6 thi luôn các bạn nhé

L

lacdoxanh

Trung cấp
25/7/12
150
0
0
hải phòng

thang 6ah? sao bảo là tháng 9 cơ mà hix, ko bit tin tức có chính xác ko hix

mình đc nghe thông tin là tháng 9 thi, hay là thang 6 chbi hồ sơ để tháng 9 thi vậy các bạn

Sửa lần cuối:
V

vuvanluuhd

Sơ cấp
16/8/12
34
0
0
hai duong

K có thông tin chuẩn thì đừng có nói. Nhiễu diễn đàn quá. Dám cốp j là có đợt 2 nào. Ace chờ đợt 2 cứ vững tin chờ nhé

T

thuhang01

Trung cấp
23/10/12
89
0
0
Ha Noi

Tin chắc chắn xác định là năm nay có đợt 2 nhé mọi người. Mọi người đừng nghe tin đồn lung tung rồi hoang mang nhé. Trong suốt thời gian mấy tháng qua. chúng ta đã chứng kiến Có rất nhiều người thật sự chẳng có thông tin gì, chỉ là đoán mò, và bốc phét, gây nhiễu thông tin, thậm chí 1 số người còn hoang tưởng mình là con ông này, cháu bà nọ, rồi cho thông tin lung tung gây hoang mang dư luận. Vì thế mọi người đừng nghe thông tin lung tung nhiều. Chốt lại 1 thông tin chính xác là: năm nay có đợt 2 và số lượng ít hơn năm ngoái nhiều. Chúc mọi người năm mới hạnh phúc nhé.

L

lacdoxanh

Trung cấp
25/7/12
150
0
0
hải phòng

bạn thì bảo có đợt 2 bạn thì bảo ko có đợt 2, ko bit thế nào mà lần...huhu

Hai quan có j hay ko thi ko rõ chỉ bit là vào Nhà nước sẽ có chế độ hơn và ôn định hơn

M

Minto520

Sơ cấp
28/12/12
17
0
1
Ninh Bình

Oài, lên hóng chút thông tin mà vắng vẻ thế này. Anh/chị/bạn nào biết fb haiquan of các mem diễn đàn WKT post lên để em vào hóng với ạ :D

H

huynhhong1985

Trung cấp
28/9/12
50
0
0
Biên Hòa

Tin chắc chắn xác định là năm nay có đợt 2 nhé mọi người. Mọi người đừng nghe tin đồn lung tung rồi hoang mang nhé. Trong suốt thời gian mấy tháng qua. chúng ta đã chứng kiến Có rất nhiều người thật sự chẳng có thông tin gì, chỉ là đoán mò, và bốc phét, gây nhiễu thông tin, thậm chí 1 số người còn hoang tưởng mình là con ông này, cháu bà nọ, rồi cho thông tin lung tung gây hoang mang dư luận. Vì thế mọi người đừng nghe thông tin lung tung nhiều. Chốt lại 1 thông tin chính xác là: năm nay có đợt 2 và số lượng ít hơn năm ngoái nhiều. Chúc mọi người năm mới hạnh phúc nhé.

Cám ơn bạn nhiều nhé. Mình cũng nhắn với các bác hay chọi là " hãy cùng nhau chia sẻ thông tin chính xác nhé. Lên đây thì ai cũng muốn làm HQ cả, đã cùng chung chí hướng sao cứ phải chọi bom làm hoang mang người khác chứ."

cho mình hỏi , đợt 2 có lấy người có điểm dưới 50/mon ko vậy?

H

hta12

Trung cấp
13/5/12
67
0
0
lao cai

Cám ơn bạn nhiều nhé. Mình cũng nhắn với các bác hay chọi là " hãy cùng nhau chia sẻ thông tin chính xác nhé. Lên đây thì ai cũng muốn làm HQ cả, đã cùng chung chí hướng sao cứ phải chọi bom làm hoang mang người khác chứ."

cho mình hỏi , đợt 2 có lấy người có điểm dưới 50/mon ko vậy?

Ban ko doc quy che trung tuyen ah ma gio nay van hoi duoi 50/mon truot hay dau? Ban co dc 390 ma co 1 mon duoi 50 van truot nhe.

L

lacdoxanh

Trung cấp
25/7/12
150
0
0
hải phòng

tin tức jo còn lờ mờ lắm, nhưng phần nhiu vẫn nói là ko có đợt 2 nên...buồn wa các pác ah

bạn vinaphone004 có đỗ đợt 1 ko?
có tin j bit bảo anh em cái

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA