Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
T

taiblt

Trung cấp
11/5/11
67
0
0
36
HA NOI
Ðề: Thi công chức hải quan 2012!

430 đ thì bạn về làm Tổng cục trưởng luôn cũng đc ấy chứ :)

chờ thông báo của tổng cục thôi dư luận thì nhiều lắm mình thì chỉ chờ năm nay thi thôi chứ đợt 2 thì hết hy vọng rồi

Khóa học Quản trị dòng tiền
R

rosali234

Guest
26/4/13
2
0
0
ha noi

Mấy người óc ngắn ko biết j đừng nói. Tôi có nói tôi tự thi đâu, các bạn tra điểm của những người thi Cục Hải Quan HN xem se biết 430đ vẫn trượt. Toàn 1 lũ ngu mà còn đòi thi HQ. Đéo tin thì thôi, nói để cho chúng m lấy tiền về mà còn đéo nghe, lúc ko đòi đc tiền đừng trách ai. Làm người tốt cũng ko xong. Ngu cho chết. Đéo thèm nói j với lũ ngu nữa.

Đồ ngu, t thi cục HQ HN biết chưa, ngu thì dựa cột mà nghe. Mày xem điểm của những ng thi Cục HQ HN chưa.

T

tamla

Sơ cấp
5/1/12
17
0
0
47
long an

Bạn giải thich xem sao 03 môn có một môn chuyên ngành nhân đôi thì tối đa chỉ 400 đ thôi.Bạn công tiếng anh và tin hoc luôn sao????

H

huynhhong1985

Trung cấp
28/9/12
50
0
0
Biên Hòa

Mấy người óc ngắn ko biết j đừng nói. Tôi có nói tôi tự thi đâu, các bạn tra điểm của những người thi Cục Hải Quan HN xem se biết 430đ vẫn trượt. Toàn 1 lũ ngu mà còn đòi thi HQ. Đéo tin thì thôi, nói để cho chúng m lấy tiền về mà còn đéo nghe, lúc ko đòi đc tiền đừng trách ai. Làm người tốt cũng ko xong. Ngu cho chết. Đéo thèm nói j với lũ ngu nữa.

Đồ ngu, t thi cục HQ HN biết chưa, ngu thì dựa cột mà nghe. Mày xem điểm của những ng thi Cục HQ HN chưa.

Thật may mắn vì bạn ko làm hải quan, chứ cách ăn nói thế này mà vào làm công chức nhà nước thì thiệt làm bôi bác, mất mặt công chức hết.

Y

yono07

Sơ cấp
5/6/12
47
0
0
Ha Noi

Không hỉu sao bạn thi được 430 điểm trong khi điểm chấm tối đa là 400 điểm, đã vậy con chửi người khác chứ. tên này chắc thi nhìu lần wá mà ko đậu nên bị quẩn trí rồi. :)

A

autokick

Trung cấp
25/3/12
54
0
6
35
Ha Noi

Tớ buồn cười quá các bạn à, max 400 điểm mà bạn ấy đc tận 430. Ôi chết mà cười mất :))=))

H

hta12

Trung cấp
13/5/12
67
0
0
lao cai

Dân chợ búa nó bảo rằng khi chửi người mà chửi sai, chả khác nào tự ỉa vào mồm.

B

benbenben

Trung cấp
26/8/12
137
0
0
hải dương

chắc có thù oán với ai lên đây ném đá đây mà

A

autokick

Trung cấp
25/3/12
54
0
6
35
Ha Noi

Danh sách đỗ của cục HN nè, hi hi

T

taiblt

Trung cấp
11/5/11
67
0
0
36
HA NOI

Danh sách đỗ của cục HN nè, hi hi

haiz trên diễn đàn lắm chuyện thị phi :) ngày nào cũng lên góp vui mà chưa có thông tin gì thú vị thấy có hổ báo vào mà tin chán quá...tiếp tục chờ cơ hội năm nay thi tiếp

H

huynhhong1985

Trung cấp
28/9/12
50
0
0
Biên Hòa

Lên đây vui nhỉ. Có kẻ to mồm, nổ 1 cách thiếu hiểu biết cho thiên hạ ném đá vào cái đầu ngu của mình, rồi chạy mất. buồn cười quá đi.haha thật là can đảm quá đi

H

hoangtugacmai

Sơ cấp
18/4/13
18
0
0
35
ha noi

Lên đây vui nhỉ. Có kẻ to mồm, nổ 1 cách thiếu hiểu biết cho thiên hạ ném đá vào cái đầu ngu của mình, rồi chạy mất. buồn cười quá đi.haha thật là can đảm quá đi

thánh nào được gọi bổ xung chưa?

Y

yono07

Sơ cấp
5/6/12
47
0
0
Ha Noi

Ghê thật ... hơn 2 tháng rồi mà các bác vẫn còn hy vọng đợt 2 àh??? Không có d2 đâu nha các bác. Chuẩn bị thi đi là vừa. Ở Hà Nội người ta đã mở lớp ôn rồi thì còn d2 gì nữa!

H

hoangtugacmai

Sơ cấp
18/4/13
18
0
0
35
ha noi

Ghê thật ... hơn 2 tháng rồi mà các bác vẫn còn hy vọng đợt 2 àh??? Không có d2 đâu nha các bác. Chuẩn bị thi đi là vừa. Ở Hà Nội người ta đã mở lớp ôn rồi thì còn d2 gì nữa!
yono07, đi ôn thì đi đi, lên đây hóng làm gì? đến tổng cục trường còn ko biết là có đ2 hay ko nữa là. nếu có thì chắc chắn HN sẽ có hơn chục suất. anh em lên đây chia sẻ thông tin cho nhau có được, không phải để nghe bác nói mấy câu vu vơ. bác lượn hộ em.

H

huynhhong1985

Trung cấp
28/9/12
50
0
0
Biên Hòa

yono07, đi ôn thì đi đi, lên đây hóng làm gì? đến tổng cục trường còn ko biết là có đ2 hay ko nữa là. nếu có thì chắc chắn HN sẽ có hơn chục suất. anh em lên đây chia sẻ thông tin cho nhau có được, không phải để nghe bác nói mấy câu vu vơ. bác lượn hộ em.

Ủa sao Tổng cục trưởng mà ko biết vậy bác? đang đợi bộ tài chính hả, hay sao mà ko biết vậy?có khi nào ko biết là đồng nghĩa với ko có d2 luôn ko vậy bác?

Y

yono07

Sơ cấp
5/6/12
47
0
0
Ha Noi

Nói cứ như đùa. TCT TCHQ mà không biết có đợt 2 hay không là sao.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA