Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
B

bacton

Trung cấp
26/12/09
114
0
0
hcm
Ðề: Thi công chức hải quan 2012!

em không biết, chắc chúng nó chém. nhưng có đợt 2 mà. HN 15 xuất nhưng ko biết ở sài gòn bác mấy xuất. mà bác lấy chồng chưa vây?

cho bác link face vào xem thử đi nào :012:

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

huynhhong1985

Trung cấp
28/9/12
50
0
0
Biên Hòa

em không biết, chắc chúng nó chém. nhưng có đợt 2 mà. HN 15 xuất nhưng ko biết ở sài gòn bác mấy xuất. mà bác lấy chồng chưa vây?

Hihi bác hỏi tớ lấy chồng chưa, để nếu tớ chưa có thì lấy chồng luôn khỏi đợi nữa hả?hjhj ko may là tớ chưa có đối tượng kết hôn bác ah.hihi

T

taiblt

Trung cấp
11/5/11
67
0
0
36
HA NOI

có thông tin gì về đợt thi tới thì các ACE chia sẻ nhé tks! chúc các bạn mỗi ngày 1 niềm vui

H

hoangtugacmai

Sơ cấp
18/4/13
18
0
0
35
ha noi

có thông tin gì về đợt thi tới thì các ACE chia sẻ nhé tks! chúc các bạn mỗi ngày 1 niềm vui

bac dung ngong nua,nam 2013 ko thi tuyen nhe,nam 2014 moi tiep tuc thi.day la tin chinh xac 100%.

H

hoangtugacmai

Sơ cấp
18/4/13
18
0
0
35
ha noi

Thế tin đợt 2 của bác thì sao? còn chính xác ko bác gác mái

tôi tưởng bác nghĩ tôi chém??? nghe thì cũng thế còn gì? :d, đợt 2 tôi đã nói rồi mà.

H

huynhhong1985

Trung cấp
28/9/12
50
0
0
Biên Hòa

Những ngày cuối cũng của tháng 4, hết tháng là hết hy vọng!

H

hoangtugacmai

Sơ cấp
18/4/13
18
0
0
35
ha noi

Những ngày cuối cũng của tháng 4, hết tháng là hết hy vọng!
vẫn còn mà bác. giờ chỉ chờ quyết định duyệt cho xuất ngoại giao thôi. như năm ngoái ko có. năm nay hy vọng có bác ạ.

Y

yono07

Sơ cấp
5/6/12
47
0
0
Ha Noi

Thế xuất ngoại giao thì dân đen chắc ko có cửa nào vào rồi nhỉ?

H

HOANG DAN NHI

Sơ cấp
20/7/11
43
0
0
38
vietnam

?
vẫn còn mà bác. giờ chỉ chờ quyết định duyệt cho xuất ngoại giao thôi. như năm ngoái ko có. năm nay hy vọng có bác ạ.
khoang tam bao lau thi goi theo dein nay the ha ban? ngoai hn ra ban con biet cac tinh, tp nao goi them k?

H

huynhhong1985

Trung cấp
28/9/12
50
0
0
Biên Hòa

giờ thì những ai ngoại giao mới chờ, chứ dân đen như mình thì hết hy vong rồi. mà mình chờ xuất giỏi , thạc sỹ, tiến sỹ thôi. ko có thì mình tạch rồi

T

thienthanh2511

Trung cấp
18/9/12
117
0
0
Tp.HCM
Ðề: Thi công chức hải quan!

quan trọng điểm của bạn AV, Tin trên 50 và 3 bài thi kia đủ điểm lọt top nha

Xin chúc ADM, ACE diễn đàn, cùng ACE công chức HQ kỳ nghỉ lễ 30/4 - 1/5 vui vẻ, đi tham quan du lịch nhiều nha!
mọi người cho mình hỏi Thi công chức HQ năm 2013 tháng mấy vậy?
lâu quá ko dzô diễn đàn mấy men chém gió, nhiu người dzô làm công chức HQ rùi?
sao hôm nay im quá vậy?

Sửa lần cuối:
T

thienthanh2511

Trung cấp
18/9/12
117
0
0
Tp.HCM
Ðề: Thi công chức hải quan!

Bác Hiepnt1974 ơi sao tháng trước em dzô diễn dàn thấy thông báo đóng topic này ôi dzời ơi buồn luôn

tranketoan
saohaihau
philong
thuhang
PhoVuTruong
Vinaphone
Truthman
Hari Voo

các bác lặn đâu hết cả rùi, chém gió nhiệt tình rùi chạy mất tiêu luôn

Sửa lần cuối:
B

bacton

Trung cấp
26/12/09
114
0
0
hcm

giờ thì những ai ngoại giao mới chờ, chứ dân đen như mình thì hết hy vong rồi. mà mình chờ xuất giỏi , thạc sỹ, tiến sỹ thôi. ko có thì mình tạch rồi

qua Lễ mới có tin vui. Hãy chờ xem :045:

R

rosali234

Guest
26/4/13
2
0
0
ha noi

Năm nay ko có đợt 2, những ai chờ đợt 2 đều bị lừa, gia đình tôi đã thu về hết tiền. Thật may quá, lấy đc tiền của mình mà như vớ được của. Những ai quen cô Hà bên tòa án thì cứ cẩn thận, bà ta đã vỡ nỡ. Tiền đã được người trong ngành HQ đứng ra chạy việc cho các bạn trả từ trước ăn Tết âm. Vì người trong ngành HQ ko ai biết cơ chế năm nay lấy đợt 2 ntn nên ngay sau khi trượt đợt 1 họ đã trả lại tiền. (Điểm của tôi 430đ mà vẫn trượt).Năm sau ko tổ chức thi mà sẽ xét những người điểm cao của năm nay có bằng Thạc sỹ trở lên. Chúc nhà nhà đòi được tiền.

Y

yono07

Sơ cấp
5/6/12
47
0
0
Ha Noi

Năm nay ko có đợt 2, những ai chờ đợt 2 đều bị lừa, gia đình tôi đã thu về hết tiền. Thật may quá, lấy đc tiền của mình mà như vớ được của. Những ai quen cô Hà bên tòa án thì cứ cẩn thận, bà ta đã vỡ nỡ. Tiền đã được người trong ngành HQ đứng ra chạy việc cho các bạn trả từ trước ăn Tết âm. Vì người trong ngành HQ ko ai biết cơ chế năm nay lấy đợt 2 ntn nên ngay sau khi trượt đợt 1 họ đã trả lại tiền. (Điểm của tôi 430đ mà vẫn trượt).Năm sau ko tổ chức thi mà sẽ xét những người điểm cao của năm nay có bằng Thạc sỹ trở lên. Chúc nhà nhà đòi được tiền.
Bạn thi sao mà được 430đ hay vậy??? chueyn65 tìn nong là vấn đề nhạy cảm, mong bạn đừng nói ở đây. Vì web này lun dc thanh tra hải quan theo dõi đấy bạn àh.

H

hta12

Trung cấp
13/5/12
67
0
0
lao cai

Bạn thi sao mà được 430đ hay vậy??? chueyn65 tìn nong là vấn đề nhạy cảm, mong bạn đừng nói ở đây. Vì web này lun dc thanh tra hải quan theo dõi đấy bạn àh.

Chắc 230 viết nhầm :))

A

autokick

Trung cấp
25/3/12
54
0
6
35
Ha Noi

430 đ thì bạn về làm Tổng cục trưởng luôn cũng đc ấy chứ :)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA