hãy một lần đến Huế và thưởng thức Cafe

• Thread starter ngocanh291182
  • Ngày gửi
cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
44
Hà đông
Hôm đó trốn được vợ để đi chơi thế mà không gặp Ngọc anh và những thành viên khác ở Huế thật là tiếc. Hôm đó Ngọc Anh giới thiệu nhưng camto không đi được nhưng tối hôm sau cũng có nghe ca Huế trên Sông Hương ... chẹp .. chẹp ... cứ nhớ lại mà muốn về Huế vài lần nữa. Định rằng kiếm được công việc ở đó sẽ vào Huế sống luôn cơ đấy.
Và hôm qua sau khi đá trận giao hữu với bia Việt Hà xong anh em định tổ chức trận giao lưu bóng đá giữa hai miền Nam Bắc, lúc đó chắc chắn sẽ chọn Huế để cùng tập trung.

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

ngocanh291182

Trung cấp
ui cha ơi, cam to nói Chốn Zợ để đi chơi đó, bà con tin không?chỉ có NGỌCA nh là biết bí mật của cam to rõ ràng thôi, haaaaa...như myt vậy đó.mấy hôm nay lễ ở Huế vui lắm lắm, cái này có lẽ myt biết rõ nhất ha? hiiiiiiiii. Cam to kiếm việc thì hỏi myt kìa

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Hì. Nghe Cam_to_80 nói vậy có nghĩa là vào trong Huế mộng mơ không được gặp Ngocanh rùi. Cũng biết vào Huế là vui nhưng không gặp được bạn hiền thì cuộc vui nào cũng mất đi một nửa, có đúng không Ngocanh291182

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
ngocanh291182 nói:
ui cha ơi, cam to nói Chốn Zợ để đi chơi đó, bà con tin không?chỉ có NGỌCA nh là biết bí mật của cam to rõ ràng thôi, haaaaa...như myt vậy đó.mấy hôm nay lễ ở Huế vui lắm lắm, cái này có lẽ myt biết rõ nhất ha? hiiiiiiiii. Cam to kiếm việc thì hỏi myt kìa
ơ sao lại có người ở tận Huế biết bí mật của camto nhỉ
Cam nhỏ đâu sao không thấy ý kiến gì nhỉ.

N

ngocanh291182

Trung cấp
hì hì, tại vì bạn hiền sợ mấy bà Zợ của các bác thui mà,ai biết đươck việc xấu gì sẽ xảy đến cho Ngọc Anh chứ, phải không myt? hiiii,,,cái này myt biết rõ nhất đó....Cam to hay cam nho gì cũng vâỵ thui mà phải không bác VoVinh NAm nhỉ?

K

khanh11111

Guest
28/1/05
29
0
1
41
Chợ Mơ
Nghe các bác nói chuyện làm em nhớ lại tình cảnh của mình 2 năm trước. Em hình như có dơ với các quán cafe ở Huế thì phải. chả là em có người iu là người Huế lần đầu tiên vô Huế chơi chưa được một ngày tối đi ngồi uống cafe ở cái quán gì đó gần cầu Trường Tiền ( lâu rồi không nhớ ) Lần đầu tiên đi uống cafe Hue cũng là lúc mà em chia tay mối tình đầu của mình.
Cafê Huế đắng lắm không biết còn uống được nữa không !

N

ngocanh291182

Trung cấp
ơi ơi bác ơi, cà phê nào mà chẳng đắng chứ, tuỳ mỗi người thưởng thức nó thôi, khi ta vui thì nó lại hoá ngọt khi ta buồn nó hoá ra đắng, nhưng đó là chuyện cách đây 2 năm rùi, bây giờ ở huế mọc lên nhiều quán mang phong cách mới có lẽ dù đắng cách mấy cũng thành ngọt thôi bác ơi.
Nhớ ghé lại Huế 1 lần nữa đi

K

khanh11111

Guest
28/1/05
29
0
1
41
Chợ Mơ
Nghe Ngọc Anh nói như thế tôi muốn vô ngay trong đó thưởng thức cafê Huế lần thứ hai. Biết đâu lần này đi cùng NA cafe đắng hóa thành càe ngot :D

K

khanh11111

Guest
28/1/05
29
0
1
41
Chợ Mơ
okei hôm nào tui đi công tác ĐN sẽ ghé qua Huế, lúc đó NA làm hướng dẫn viên cho tui nha

H

hangiang

Trung cấp
16/10/04
104
0
16
Da Nang
Ngocanh291182 chuẩn bị đón khách nhé, nhưng mà đến Huế rồi làm sao gặp được Ngocanh291182 đây

hangiang

O

oaohg

Guest
24/10/05
19
0
0
Ha Noi
Ngocanh và khanh11111 đã đọc chuyện cafe muối chưa? đọc đi hay lắm đó. Mình cũng có một kỷ niệm với Huế và đã từng uống cafe ở cái quán gần cầu Trường Tiền đó, lần đó mình vào thăm quê ngoại của bạn mình. Nhưng giờ đã chia tay rồi, không biết có dịp nào đến Huế nữa không? Nhưng phải công nhận món ăn trong Huế ngon và con người Huế dịu dàng thật.Cafe thì rẻ nhưng mà hương vị không kém đậm đà đâu nhé.
Ai chưa đến Huê, hãy cố gắng ghé thăm một lần, mình hy vọng sẽ có một dịp nào đó đến Huế

N

ngocanh291182

Trung cấp
ok ok thôi, đơn giản quá, găpk là chuyện nhỏ mà, vấn đề là gặp nhau rùi phải vui vẻ đó nha. cứ nhắn tin vào nick benho291182 ở yahoo, là nA biết.ok

L

lathanhtom

Guest
8/8/05
46
0
0
48
hcmc
Nghe các bạn bàn cafe Huế , bổng nhớ quê qúa ,nhớ qúan "Lộng gío" gần cầu Mới, cứ mỗi chiều "ngồi đồng" uống cafe ngắm sông. Vậy mà tui đã xa Huế đi "kiếm cơm" gần mười mấy năm rồi tề.

N

ngocanh291182

Trung cấp
vậy là bác lâthnhtom quê huế à? huuuuuuuuu, vậy là tìm được thêm 1 đồng hương nữa rùi, vì lên webketoan này mà thực sự đang ở Huế hiếm hoi lắm lắm. Bữa nay ở Huế không nhưũng quán Lộng Gió ở ven Sông Hương mà còn thêm quán Cây Si nè, Thảo Nguyên nè, Sông Xanh nè, Lạc Thảo Viên nè, nhiêuf lắm,,,....nhất là vào những đêm trăng thì hết ý.....ai có nhu cầu thì uống cafê xong là ra thuê 1 con Vịt để đạp nữa, măm măm,.... thích lắm

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Tính mình vừa mơ mộng vừa lãng mạn sợ đến Huế gặp cô bé nào bỏ bùa thì chết!
Tốt nhất là không ghé thăm Huế mộng mơ.................

O

oaohg

Guest
24/10/05
19
0
0
Ha Noi
Bác tranchan79 ơi.........
sao lại lo lắng quá vây? lấy được vợ Huế là nhất đấy. Em biết và cảm nhận được người con gái huế, họ có tình yêu đằm thắm, có cái dịu dàng, có sự hy sinh và đặc biệt là cực kỳ nhẫn nhịn và chiều chồng. Không tin bác hỏi ngocanh mà coi.

anktdn

anktdn

Trung cấp
11/7/05
170
2
18
41
HCM
Nghe Bác Lâtnhtom nói mà nhớ Huế quá , nhớ những bổi chiều mưa của xư HUế ngồi ở quán Lạc thaoviên cùng máy đứa bạn nhâm nhi tách cà phê , ôi nhớ ôi là nhớ.

N

ngocanh291182

Trung cấp
các bác răng mà nói đúng rứa không biết. bác tranchan79 ơi, đừng nagị ngùng gì cả, cái gì cúng phải thử mới biết là ....ngọc Anh tin bác làm được mà, đừng nhút nhác qúa nha bác.

L

lathanhtom

Guest
8/8/05
46
0
0
48
hcmc
Lâu qúa không ra quê không biết Huế bữa nay qúan cafe nào là đẹp nhất vậy. Khi nào ra Huế nhờ Ngọc Anh hướng dẫn nhe. À " rứa thì O ở chổ mô ở Huế rứa"

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA