hãy một lần đến Huế và thưởng thức Cafe

• Thread starter ngocanh291182
  • Ngày gửi
N

ngocanh291182

Trung cấp
hi hi, ok ok thôi có chi mô. ngọc Anh đã từng gặp bác Mytra tại huế rùi đó. nhiều quán đẹp lắm, sợ không đi nỗi thôi chứ...hiện tại thì tui đang ở trong thành Nội đường nguyễn trãi đó, ngay Huế luôn chứ không phải xa huế mô...

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

Bathanh

Guest
11/1/05
316
4
0
Hà nội - VN
ngocanh291182 nói:
hi hi, ok ok thôi có chi mô. ngọc Anh đã từng gặp bác Mytra tại huế rùi đó. nhiều quán đẹp lắm, sợ không đi nỗi thôi chứ...hiện tại thì tui đang ở trong thành Nội đường nguyễn trãi đó, ngay Huế luôn chứ không phải xa huế mô...
Chưa gì đã từ chối rồi. vậy ai dám tới HUẾ nữa?:error:

N

ngocanh291182

Trung cấp
hiểu nhầm đây, "thôi có chi mô" là ngôn ngũ Huế mà, ý nói là" vô tư, nA khi mô cũng welcome mọi người hết" , phải không bác lathanhtom? (đồng hương)

L

lathanhtom

Guest
8/8/05
46
0
0
47
hcmc
ngocanh291182 nói:
hiểu nhầm đây, "thôi có chi mô" là ngôn ngũ Huế mà, ý nói là" vô tư, nA khi mô cũng welcome mọi người hết" , phải không bác lathanhtom? (đồng hương)

Đúng rùi, hẹn gặp ở Huế nghe

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
maco nói:
Em nì được cái quảng cáo giỏi, kiểu gì cũng phải cố gắng vào Huế... uống cafe 1 lần rùi về mới được. :)
Sợ không về được ấy chứ!:biggrin:

N

ngocanh291182

Trung cấp
về được chứ, mà NA cũng mô thèm giữ lại , hiiiiiiii, nói chung là rất vui lòng khi các bác đến với Huế mộng mơ.à, chiều nay mới gặp Mr Hùng và phu nhận tại Huế trong chuyến đi trăng mật đó

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Em có qua Huế rồi nhưng chưa uống cafe ở Huế bao giờ, nghe Ngọcanh kể có vẻ thú vị đây. Ở Huế có rất nhiều món ăn ngon, nhưng mà món nào cũng cay xè à.
ngocanh ơi lần sau có dịp qua Huế, (chắc Tigon chỉ có thể đi qua Huế được thôi) ới ngocanh ra gặp mặt nghe?
Nè Tigon qua Huế mấy lần rùi, thấy thành Huế của bạn đẹp lắm, giống tên của Tigon nè.
Nhưng mà có lẽ Tigon thấy cafe ở Tây Nguyên thật tuyệt, có ai vào Tây Nguyên chưa nhỉ? rất thú vị.

N

ngocanh291182

Trung cấp
hi hi, NA đã nhắc đi nhắc lại là NA welcome mà, bởi vậy lần sau mong các bác đừng hỏi nữa nha. yên tâm , có NA hướng dẫn thì không lo gì. Cafe đó ở Huế cũng có bán mấy quán đó.nhanh nhanh lên ra huế đi Tigon,

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
61
Ho chi Minh city
ngocanh291182 nói:
hi hi, NA đã nhắc đi nhắc lại là NA welcome mà, bởi vậy lần sau mong các bác đừng hỏi nữa nha. yên tâm , có NA hướng dẫn thì không lo gì. Cafe đó ở Huế cũng có bán mấy quán đó.nhanh nhanh lên ra huế đi Tigon,

Theo PAT thì ngoài cafe ra NA phải

Giới thiệu bánh bột lọc Huế - bánh Bèo Huế - Bún bò Huế

NA cũng nên giới thiệu thêm Đồi Thiên An - Hồ Thuỷ Tiên - Thanh trà Huế

Giới thiệu những buổi chiều cuối thu trong sân trường quốc học với hoa vàng rơi trên sân - Các buổi chiều tan học nữ sinh Huế với áo dài tím đạp xe trên cầu Tràng Tiền.

Dân dã hơn thì mắm tôm chua để chấm thịt heo luộc ăn với quả vả - rất Huế.

Thì mới xinhê NA ơi

PAT

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
phianhtuan nói:
Theo PAT thì ngoài cafe ra NA phải

Giới thiệu bánh bột lọc Huế - bánh Bèo Huế - Bún bò Huế

Còn 1 món rất Huế nữa anh PAT ơi! Cơm hến. Hic, xèm wá.....

N

ngocanh291182

Trung cấp
nếu nói đến ẩm thực Huế thì, măm măm, nhiều vô số kể......có muôn NA kể cho vài nơi với những moná đặc trung không nè?chỉ sợ khi nói ra rùi các bác muốn đến Huế nagy thôi

M

maiduyviet

Guest
23/3/05
13
0
0
TP.HCM
ngọcanh ơi, bây chừ ở Huế nước lụt đã rút chưa, chỉ còn thêm mấy tháng nữa tới tết rồi làm tui nôn nao quá ( Răng đã xa Huế 10 năm rồi mà khi mô cũng rứa cả) có chi ở Huế kể nghe với.

anktdn

anktdn

Trung cấp
11/7/05
170
2
18
41
HCM
Chà kể đến Huế thì nhiều món ăn lắm,... mình góp thêm 1 món nữa nếu mấy bác đén Huế, đó là món ốc nằm ở đường Phan Bội Châu ngon lắm đó... Tết này mình lại được về Huế nũa rồi, các anh em (WKT)ở Huế mình họp mật nhau đi hèo. Rứa mấy anh em có đồng ý kg vậy

N

ngocanh291182

Trung cấp
cái chi chứ chuyện đó NA ủng hộ liền, không gì bằng tết gặp mặt lại những đồng hương trên đát Huế và cùng nhau đi la cà khắp các quán ăn và caphê ở huế để buôn dưa lê.
Nước lụt ở Huế đã rút hôm thứ 4 rùi, giow Huế trời xe lanh và hơi nắng rất đẹp....
NA sẽ làm người liên lạc ở Huế cho nè, đồng ý không? hic hic

M

maiduyviet

Guest
23/3/05
13
0
0
TP.HCM
Ngọcanh ơi, đã lâu rồi tui chưa lội lụt ngòai Huế nơi, nhớ hồi còn học ở Huế mỗi lần lụt là đi lội lụt đập đá vui dễ sợ. Bây giờ ngòai đó NA có còn đi lội lụt không.

L

lathanhtom

Guest
8/8/05
46
0
0
47
hcmc
anktdn nói:
Chà kể đến Huế thì nhiều món ăn lắm,... mình góp thêm 1 món nữa nếu mấy bác đén Huế, đó là món ốc nằm ở đường Phan Bội Châu ngon lắm đó... Tết này mình lại được về Huế nũa rồi, các anh em (WKT)ở Huế mình họp mật nhau đi hèo. Rứa mấy anh em có đồng ý kg vậy

Họp mặt ở đây cũng được mà(HCMC) có ghì tui tham gia với)

anktdn

anktdn

Trung cấp
11/7/05
170
2
18
41
HCM
Hoan hô NA, nếu được thì tập hợp anh chi em ở Hue (WKT), đang làm việc khắp mọi miền đất nước để tết về chúng ta họp mặt nhau, vì tết thì mọi người đều trở về quê mà, vậy anh em nào ở Huế thì lên tiếng nha, để Huế chúng ta ngày càng có thêm nhiều thành viên mới. Đó là ý kiến của mình có bác nào ủng hộ kg.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA