Bạn sẽ “đổ” nếu người con trai “cưa” bạn như thế nào?

• Thread starter htqtn
  • Ngày gửi
H

htqtn

Guest
21/8/05
32
0
0
44
Thais Nguyeen

Hi mọi người,
Mình là con trai (hihi) nên mình muốn biết là bạn sẽ bị “đổ gãy” nếu anh ta làm thế nào đối với bạn? chỉ bằng một hành động nào đó mà bạn đã thấy ấn tượng với người ấy?
Nếu bạn là 1 người có rất nhiều vệ tinh xung quanh, nhưng bạn sẽ bị “say” nếu có 1 người làm như thế nào với bạn?

:lol:

Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Mình ít khi mánh mung hay thủ đọan trong chuyện cưa cẩm này lắm. Mình dùng tình cảm chân thật để cưa không à. Mình hay thề với cô gái mình cưa là :"Nếu anh có nói láo hay lừa gạt tình em cho máy bay đụng chết anh đi."

Thành công 100% nếu chân tình này đảm bảo là chân thật xịn 100%.

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Warning: Bác htqtn suốt ngày yêu đương thế này, không lo học hành thì sẽ bị mẹ mắng đấy! :p

H

htqtn

Guest
21/8/05
32
0
0
44
Thais Nguyeen
Warning: Bác htqtn suốt ngày yêu đương thế này, không lo học hành thì sẽ bị mẹ mắng đấy! :p

lannhu nhầm roài htqtn học chán lắm roài, đang nghiên cứu vần đề iu đương một tí ( đến tuổi lấy vờ roài mà) nếu không bít tán gái thì chắc ế luôn lúc đó cần học hành làm cái quái gi... phải đặt mình vào địa vị của htqtn thì mới thấu hiểu được nỗi khổ của htqtn chứ..

trời ơi, trơi ơi... nhất định rồi cũng đến lượt tôi mà

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
htqtn nói:

Hi mọi người,
Mình là con trai (hihi) nên mình muốn biết là bạn sẽ bị “đổ gãy” nếu anh ta làm thế nào đối với bạn? chỉ bằng một hành động nào đó mà bạn đã thấy ấn tượng với người ấy?
Nếu bạn là 1 người có rất nhiều vệ tinh xung quanh, nhưng bạn sẽ bị “say” nếu có 1 người làm như thế nào với bạn?

:lol:

Nếu mà chưa có người yêu thì không nói làm gì, còn có rồi thì những vệ tinh kia có "tán hiêu tán vượn" gì, em cũng nhất quyết không đổ!

H

htqtn

Guest
21/8/05
32
0
0
44
Thais Nguyeen
Nếu mà chưa có người yêu thì không nói làm gì, còn có rồi thì những vệ tinh kia có "tán hiêu tán vượn" gì, em cũng nhất quyết không đổ!

chỉ có 3 câu để nói về camchuong1976

1 - Tính tình chung thực
2 - ghét dả rối
3 - yêu xác định

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
camchuong1976 nói:
May mà em có "xà lim" rồi, chứ không em cũng ráng dành dụm mua cái cưa máy "cưa" đổ chị. không đổ thề không iêu ai. Nhưng chắc đổ 100% rồi phải không ......?

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
phantuannam nói:
"Nếu anh có nói láo hay lừa gạt tình em cho máy bay đụng chết anh đi."
Em góp thêm câu này :

ANH NÓI ĐIÊU NGƯỜI YÊU ANH CHẾT !

đã thành công ! :banana:

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
To maika, phantuannam; camto

Mấy bạn đang đi lạc đề hết mất rồi.

Chủ đề này dành cho các mem nữ. Hãy để cho các bạn ấy thổ lộ chứ.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
phianhtuan nói:
To maika, phantuannam; camto

Mấy bạn đang đi lạc đề hết mất rồi.

Chủ đề này dành cho các mem nữ. Hãy để cho các bạn ấy thổ lộ chứ.
Anh PAT rõ lạ, bạn htqtn hỏi các cô nhưng không thấy cô nào trả lời nên tụi em phải trả lời để khích tướng chứ.

"Cháy nhà mới ra mặt chuột chứ". hehe, Anh Tuấn "cưa" chị nhà như thế nào nhỉ, có thề thốt nhiều như em không? Chứ lúc em cưa ai em thề "dữ dằn" lắm!!! Em để ý thấy các cô thích các anh thề thốt nhiều lắm, dù các cô cũng biết rằng "hứa thật nhiều, thất hứa cũng thật nhiều", hay "người gian dối sẽ gặp người dối gian" anh ạ.

H

htqtn

Guest
21/8/05
32
0
0
44
Thais Nguyeen
Các cô nhà ta ý tứ quá chẳng chịu lộ một tí thông tin gì hết chằng để cho anh em mình tí cơ hội nào hết, tui có ý kiến như thế này nhé xem anh em thấy có được không ?

1- Nếu anh em bít ai thì nêu tên gười đó ra anh em minh cùng nhau hô đến bào giờ cô đó phải tiết lộ thông tin thì mới thôi.
làm vậy cũng cảm thấy hơi qua đáng nhưng... muốn được việc anh em mình phải dày mặt lên mới được việc.

2 - Bây giờ tôi nêu một ứng cử viên ra anh em ủng hộ tôi nhé ?

Nào bắt đâu nhé. môt. hai.. ba... NGUYEN TU ANH ơi cố lên. cố lên..

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
phantuannam nói:
May mà em có "xà lim" rồi, chứ không em cũng ráng dành dụm mua cái cưa máy "cưa" đổ chị. không đổ thề không iêu ai. Nhưng chắc đổ 100% rồi phải không ......?

Em à, hình như là chỉ có đâu 1% cho ý định của em thôi.!

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
htqtn nói:
chỉ có 3 câu để nói về camchuong1976

1 - Tính tình chung thực
2 - ghét dả rối
3 - yêu xác định

Có hai câu dành cho htqtn:

- Viết sai lỗi chính tả hơi nhiều!

- Nhận xét khá chính xác

H

htqtn

Guest
21/8/05
32
0
0
44
Thais Nguyeen
camchuong1976]Có hai câu dành cho htqtn:

- Viết sai lỗi chính tả hơi nhiều!

- Nhận xét khá chính xác

Sai một, đúng một 5 - 5 = 0 oan tôi quá

Ai mà chẳng có lúc sai, tui từ nhỏ đã bị viết sai chính tả roài, lúc nhỏ tôi viết sai thì bố mẹ bận cô giáo thì đi buôn lên chăng ai chi cho tôi, lên bị sai chính tả thành hệ thống, thành bản chất rồi bây giờ pótay.com roài. Mà cũng như
con gái muôn đời vẫn thế, ảo mộng nhiều quá mà, những điều biết là người con trai bình thường không bao giờ thực hiện được mà vẫn bắt làm:

- Ở bên em mọi lúc, lúc buồn cũng như lúc vui: <==thế còn bạn bè, sự nghiệp của họ thì sao? Với lại con trai thường không đủ nhạy cảm để biết được mọi cảm xúc trong lòng bạn gái mình đâu!

- Chỉ yêu em và không bao giờ so sánh em với người con gái khác:<== việc ngó các cô gái khác ngay khi có bạn gái đi cạnh bên là bản chất của mọi con trai rồi. Nói cho cùng thì họ cũng chỉ cố gắng cải thiện 'khả năng' thưởng thức cái đẹp của họ thôi mà.

- Đừng hỏi em em muốn đi đâu:<== hì hì, câu này các anh í chỉ chấp nhận khi còn theo đuổi bạn thôi, còn sau này thì cứ tiếp tục nhõng nhẽo thế thì, hì hì, bạn cứ thử rồi sẽ biết !

Kết luận

Mọi cái đó thuộc vào bản chất, bản tính rồi khó thay đổi lên mình phải chấp nhận nó thôi, camchuong1976 trừ 5 điểm là hơi quá tay roài

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
htqtn nói:
Hóa ra cái anh chàng này đang vây lưới.

F

fangfang

Guest
27/7/05
2
0
0
Hà Nội
Em nghĩ anh htqtn mà muốn cưa chị NTA thì chỉ cần với bộ dạng tả tơi, mang 1 bông hồng đỏ đến gặp chị ấy và nói rằng: "Anh vừa chôm ở nhà ông phantuannam (chẳng hạn), nhà ổng nhiều ... chó thiệt", chỉ sẽ đổ liền

H

htqtn

Guest
21/8/05
32
0
0
44
Thais Nguyeen
fangfang nói:
Em nghĩ anh htqtn mà muốn cưa chị NTA thì chỉ cần với bộ dạng tả tơi, mang 1 bông hồng đỏ đến gặp chị ấy và nói rằng: "Anh vừa chôm ở nhà ông phantuannam (chẳng hạn), nhà ổng nhiều ... chó thiệt", chỉ sẽ đổ liền

Tu Anh ơi làm như trên nhé ?? có pác nào bít nhà ông phantuannam ở đâu không? .

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Trời đất ơi! Sao lại lôi tớ vào thế này? Thế cậu muốn tớ tiết lộ thông tin gì cơ? Có cần phải cố lên, cố lên không? Híc híc híc...

htqtn nói:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA