Đăng ký tham gia làm vệ sinh tại TT Thạnh Lộc ngày 11/09

• Thread starter Viet Huong
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,687
1,372
113
50
TP.HCM
Trước hết, mình thành thật xin lỗi đã để các bạn phải chờ lâu vì lý do đi công tác xa!

Diện tích sử dụng của khu trại này khá lớn, chúng ta không thể thực hiện được công tác vệ sinh tòan bộ trong một ngày, vì vậy chúng tôi cần nắm đuợc chính xác số lượng thành viên tham gia để quyết định phạm vi làm vệ sinh cho kỳ này và sắp xếp, đăng ký với ban quản lý trại.

Mảng công tác này chủ yếu cần nhân lực. Ít nhất 20 người (cần sức khỏe - không cần ngọai hình & trình độ :lol: ). Hiện tại mình đã huy động được khỏang 5 thành viên từ công ty của mình. Vậy những bạn khác có nhu cầu tham gia vui lòng đăng ký ngay tại đề tài này nhé.

Những hiện vật có thể ủng hộ gồm : găng tay cao su làm vệ sinh & khẩu trang, bàn chải cọ sàn, xô đựng nước, ca múc nước, giẻ lau, các lọai chất tẩy rửa nhà vệ sinh như Vim, convịt,... hoặc bằng tiền để mua những vật dụng đã nêu.

Xin chân thành cảm ơn sự ủng hộ nhiệt tình của các thành viên yêu thích CTXH!

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,687
1,372
113
50
TP.HCM
Để thực hiện công việc hiệu quả, chúng ta sẽ chia nhóm và phân công cụ thể công việc cho từng cá nhân cũng như sắp xếp phạm vi & dụng cụ hợp lý. Vì vậy, rất mong các thành viên tham gia đăng ký trước ngày 06/09 và đừng quên để lại số ĐT hoặc địa chỉ để chúng tôi tiện việc liên lạc.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Do mảng văn nghệ đến chiều mới diễn ra, nếu không gặp nhiều khó khăn ở mảng văn nghệ em xin một chân trong đội vệ sinh và đội sửa chữa vật dụng.

Nhà em còn một số chổi, chổi chà , đồ hốt rác (ki), một số nước lau nhà, thuốc tẩy, bàn chải, cây lau nhà, cây quét mạng nhện hôm đó em sẽ mang theo (nhưng cái nào để lại được thì em không mang về :wall: )

Còn mảng sửa chữa, em xin góp vài một ít : 1 cái khoan máy, một số dây kẽm, đinh, ốc, cưa, đục, ............... nói chung là 1 hộp đồ nghề đầy đủ đồ chơi.

Hú hú , thành viên Webketoan sao hiền vậy nè, không ai đăng ký hết trơn hết trọi, hay là mọi người không biết? Thành viên biết tin về đợt CTXH này vui lòng truyền tai nhau biết để phổ biến rộng rãi hoạt đọng ý nghĩa này nhé. :two:

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Tớ xin 1 chân vào đội dọn dẹp vệ sinh, sửa chữa.

Các thành viên sau yêu cầu điểm danh nhé: Virgin, OverAC, ketoancon, Ziczac, cothant, Erpvn, khuatqthin....
Mong các bạn nhiệt tình tham gia hoạt động này.

zeny

zeny

Người mê chơi nhất
3/10/03
113
0
16
42
Biên Hoà
Chị Việt Hương ơi,em đăng ký bên topic kia rùi chị lại mở bên này nữa , thôi em đăng ký lại vậy,chị cho em 1 chân vào đội dọn dẹp vệ sinh nhé!Em kg gặp mọi người thường xuyên được nên sẽ theo dõi kế hoạch trên diễn đàn,hôm đó em sẽ có mặt đúng giờ đúng địa điểm với mọi người hihi.

T

THU TRAN

Guest
4/1/05
47
0
6
47
Ho Chi Minh City
To bà con WKT,

Cho tui đăng ký môt suất nữa nha, vào đội nào cũng được hết..miễn cần sức là tui có mặt à..
:banana:

T

thao

Guest
Thảo đăng ký một suất nhé, dọn dẹp hay văn nghệ cũng được

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,687
1,372
113
50
TP.HCM
Tính đến giờ này đội dọn dẹp vệ sinh đã chính thức có 11 người tham dự. Mình điểm danh nhé:
1. tranvanhung
2. phantuannam
3. zeny
4. THU TRAN
5. thao
6. Viet Huong
7. phuongvpm
8. Vu Minh Thu
9. Đặng Thị Ánh Ngọc (Cty WPC)
10. Anemi78 (Cty WPC)
11. Ngọc Hân (Cty WPC)

Còn bạn nào nữa? Nhanh chân vào hàng để điểm danh đi chứ các bạn, WKT của chúng mình có tới >12.000 WKTer rồi cơ mà. Về việc quyên góp, đề nghị các bạn theo dõi topic của Vu Minh Thu nhé.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
12. Ziczac Nguyễn Đức Huy

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Đăng ký tham gia làm vệ sinh tại TT Thạnh Lộc ngày 11/09 (1)

Xin chừa một ghế cho người con gái sắp lấy chồng leloanptzợ sắp cưới của Sờ Mốt tranvanhung (chị Hằng)

Vậy là 14 mạng rồi.

Vậy anh Vngeek thế nào sao lại không có tên trong danh sách? Cothant, HaPhi, Mina, Virgin, Ketoancon, vongphuc, OverAC, nang .............. vân vân và vân vân sao vẫn im hơi lặng tiếng thế này?

Sửa lần cuối:
Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
Vậy anh Vngeek thế nào sao lại không có tên trong danh sách? Cothant, HaPhi, Mina, Virgin, Ketoancon, vongphuc, OverAC, nang .............. vân vân và vân vân sao vẫn im hơi lặng tiếng thế này?[/QUOTE]

Chừa cho anh Thìn 01 chỗ, làm gi cũng được, nhưng đừng bắt anh hát. Anh sợ anh không có đủ sức để ký tên tặng khán giả.

mà có cần mang theo cái gì không vậy.

tập trung ở đâu vậy

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
khuatqthin nói:
mà có cần mang theo cái gì không vậy. tập trung ở đâu vậy
Chào mừng anh Thìn. Anh có thể xem lại chương trình của từng mảng (Văn nghệ, vệ sinh, sửa chữa vật dụng) mà có thể đem theo những thứ cần thiết.

Còn về thời gian và địa điểm tập trung thì có rồi, (7g00 tại Công viên Lê Văn Tám) tuy vậy do danh sách tham gia còn chưa tập hợp xong, nên có lẽ sẽ thông báo thời gian và địa điểm tập trung lại 1 lần nữa chắc vào thứ 3 tuần sau.

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Mình đăng ký một tay dọn dẹp vệ sinh. Hy vọng lần này không làm sập nhà các cụ

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Hongtien

Hongtien

Trung cấp
5/2/04
109
5
18
Thành phố Hồ Chí Minh
Thành thật xin lỗi các bạn, vì công tác đợt này của Hongtien hơi bị nhiều do đó ít có thời gian đọc tin và có thời gian để tham gia cá hoạt động chung như hongtien vẫn sẽ cố gắng tham gia vào chương trình ngày 11/9 tới đây, hãy thông cảm cho hongtien, có gì hongtien sẽ liên lạc trục tiếp với các bạn sau.
Hẹn gặp ngày 11/9

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Sorry mọi người, bữa đó cothant "kẹt" rồi, nên tới giờ vẫn không dám lên tiếng ở đây, đợt này cothant đi không được với mọi người rồi, hẹn mọi người làn sau vậy, hix hix, hu hu hu...

K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
Mình tham gia đội dọn dẹp vệ sinh.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều