TB: Chương trình Ofline WKT khu vực phía Bắc năm 2010

• Thread starter pnphuong
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Sau nhiều lần bị hụt, em đã nhất quyết năm nay phải đi cho bằng được nhưng tiếc cho em quá, em lại có việc không thể thu xếp để tham gia cùng mọi người được.
Nhờ chị Bống hoặc chị Kino gạch tên giúp em với ạ.
Em xin cảm ơn.

He he ... 1 chú

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nhantuyen

Guest
7/6/10
0
0
0
37
Tuyên Quang
Em mới tham gia diễn đàn và được biết sắp có buổi offline. hix vui qua nhưng em lại ko có điều kiện để đi cùng mọi người vì 1 số lý do. huhu mà lý do lớn nhất là về mặt kinh tế.em mới ra trường đang đi làm lẹt đẹt văn phòng nên mức lương chỉ đủ ăn ở chứ ko dư để đi chơi.thật buồn. nếu sang năm có buổi offline em nhất định sẽ tham gia. chúc mọi người đi chơi vui vẻ

doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A
Sau nhiều lần bị hụt, em đã nhất quyết năm nay phải đi cho bằng được nhưng tiếc cho em quá, em lại có việc không thể thu xếp để tham gia cùng mọi người được.
Em xin cảm ơn.

ơ
Thế là mất "kì phùng địch thủ" òi

Mùa quýt sang năm tái ngộ vậy!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Cô Cóc sợ anh kể Ma Gà và Ma Xó nên chạy mất rồi à? Coi như cô dự bị nhá! Đến ngày đi mà thu xếp được thì đi.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
He he ... 1 chú

Làm sao ???? :dance2::dance2::dance2:

ơ
Thế là mất "kì phùng địch thủ" òi

Mùa quýt sang năm tái ngộ vậy!

Ai đấu đá gì với cậu mà địch với thủ nhể ???? :angel:

Cô Cóc sợ anh kể Ma Gà và Ma Xó nên chạy mất rồi à? Coi như cô dự bị nhá! Đến ngày đi mà thu xếp được thì đi.
Hơ, chuyện Ma Ga Ma xó, thì em có cả lố chuyện nhá, sợ gì anh. :004: Em xin cảm ơn anh đã để em một vé dự bị ... :015:

S

sonthaolinh

Guest
9/1/09
0
0
0
Ha Noi
Híc thấy mọi người bàn tán sôi và nổi vụ đi Hòa Bình mà không biết thời gian đó có trùng lịch đi công tác không nữa. Nếu không trùng cho em xin đăng ký 2 xuất người nhớn và 1 xuất trẻ em dưới 5 tuổi. Chủ yếu gặp lão Hiệp già xem lão dạo này thế " lào" và mấy bác đi off Tam Đảo lần trước.

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Em xin cảm ơn.

những tưởng lần này dc gặp em COC ....

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh

Dạo nào Cao Banừg mưa nhiều nên Cóc rất mập........đi offline thì sẽ sợ bị nướng........nên đành ở nhà mà ........:004:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Dạo nào Cao Banừg mưa nhiều nên Cóc rất mập........đi offline thì sẽ sợ bị nướng........nên đành ở nhà mà ........:004:
Cứ ngồi đấy mà kích nhá bà già ... :dance2::dance2::dance2::dance2:

Eng ơi, em còn một vẻ dừ bị của lạo TAT nựa tề, biểt mô em đi được thì răng ... :004::004::004::004:

M

meocon8038

Sơ cấp
26/5/09
7
0
0
Xứ Lạng
Đóng tìn luôn cho bồ đi em uiiiiii :004:
Lâu lắm mới thấy mèo lên WEB đó nhá

Em vẫn lên WEB thường xuyên đó chứ pac. Chỉ có điều không post bài thôi. Hjhj, lần này đi chơi thấy vui quá nhỉ. Không đi cũng tiếc thật đấy

M

meocon8038

Sơ cấp
26/5/09
7
0
0
Xứ Lạng
Mang đi chỉ sợ.........MẤT he he he

@Camto: cái vụ xe máy có vẻ ổn đấy pác ạh.....có em nào đi xe máy hem....anh cho ÔM miễn phí hí hí hí

Đăng kí thêm một suất cho bồ mà trong danh sách chỉ có 1 này. Mang bồ đi, tiện thể đấu giá luôn, người chiến thắng sẽ đc khuyến mãi thêm 2 cô con gái. Hehehe

Kino

Kino

I'm ME
6/11/05
189
6
18
HN
Đăng kí thêm một suất cho bồ mà trong danh sách chỉ có 1 này. Mang bồ đi, tiện thể đấu giá luôn, người chiến thắng sẽ đc khuyến mãi thêm 2 cô con gái. Hehehe

Chị meocon8038 năm ngoái em nhớ ko nhầm đi off 1 mình đúng ko ạ ? Wellcome chị năm nay mang bồ ná, tròn 1 năm ko gặp nhỉ , em cập nhật thêm chị một suất nữa chị nha ,hì

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Chị meocon8038 năm ngoái em nhớ ko nhầm đi off 1 mình đúng ko ạ ? Wellcome chị năm nay mang bồ ná, tròn 1 năm ko gặp nhỉ , em cập nhật thêm chị một suất nữa chị nha ,hì

Ôi dời, chị Mèo lừa được ối người đấy nhể? Chị mà mang bồ đi thì bố con nhà Mèo tính thế nào nhể?
@ chị Mèo: Năm nay lại được ăn đặc sản Lạng Sơn chị nhỉ?

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
BienHuyen

BienHuyen

Chuối nhất Web
15/10/07
47
2
8
39
Thành Phố Hoa Ban Trắng
Năm nào cũng không có cơ hội đi nản quá đi mất ....

M

mamtom

Guest
4/11/06
20
0
0
Hà Đông
bận quá hôm nay mới vô được. tui đóng xiền lâu lâu rồi đó nha BTC

M

mamtom

Guest
4/11/06
20
0
0
Hà Đông
a quên tự động trừ do nộp xiền sớm rồi nhé he he

S

sunshire

Guest
14/6/10
0
0
0
45
Hà Nội
mình la ACE mới toe, chưa đi ọp ẹp lần nào ,ko làm kê toán ma làm về quản lý Thẩm định giá, đào tạo thẻ thâm định viên và kiểm toán viên của Bộ Tài chén ,câp nhật 1 ngưòi ngoại đạo như mềnh tham gia offline đc hok nhể ? mình nghe nói cử thác Tú Sơn rát đep . đep đên say lòng ngưoi voi nhung thác nuoc va hang động ma chua 1 lần đến nen tò mò và muốn khám nhưng ko phá. hjhjhjh. reply cho mình ná , tks !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA