Mỗi tuần một chuyên đề

TB: Chương trình Ofline WKT khu vực phía Bắc năm 2010

• Thread starter pnphuong
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Hôm nay đã là 16/6 rồi nhỉ? Vậy là còn 04 ngày nữa sẽ hết hạn nộp tiền . Các bạn nhanh nhanh đăng ký nào?

Do chuyến offline lần này nhận được tài trợ của Công ty cổ phần Misa. Nên sẽ có 70 phần quà hấp dẫn khi tham gia offline đang chờ đón các thành viên chúng ta.
:two::two::beer::welcome_2

lehangnb

lehangnb

Trung cấp
25/3/08
71
8
8
39
Ha noi
Mặc dù vừa đi nghỉ 1 tuần về nhưng vốn tính ham chơi mải tụ tập và đặc biệt là mê học hỏi nên em đăng ký 2 xuất nhé, hai chị em đều là member của WKT, cô em còn là sinh viên nữa thì chi phí đóng thế nào để em còn chuyển khoản nhỉ?

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Mặc dù vừa đi nghỉ 1 tuần về nhưng vốn tính ham chơi mải tụ tập và đặc biệt là mê học hỏi nên em đăng ký 2 xuất nhé, hai chị em đều là member của WKT, cô em còn là sinh viên nữa thì chi phí đóng thế nào để em còn chuyển khoản nhỉ?

Nếu là sinh viên năm 1 mà đóng trước ngày 20/6 thì bạn đóng 450.000đ cho suất sinh viên đó!

M

mpqtt

Guest
cho em đăng ký 2 xuất đuợc không ạ.hic.em chưa đi bao giờ cả,và cũng chư quen ai nữa.mọi người đừng bắt nạt e nha

doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A
Hôm nay đã là 16/6 rồi nhỉ? Vậy là còn 04 ngày nữa sẽ hết hạn nộp tiền . Các bạn nhanh nhanh đăng ký nào?

Do chuyến offline lần này nhận được tài trợ của Công ty cổ phần Misa. Nên sẽ có 70 phần quà hấp dẫn khi tham gia offline đang chờ đón các thành viên chúng ta.

Uầy nhanh vậy sao? Phải chạy gấp cái báo cáo thuế và đi đóng xiền thôi kẻo lại lỡ hết ...

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà

Misa bố trí mấy em chân dài đi cùng. Đảm bảo là ....... hấp dẫn hơn 70 phần quà kia nhiều. Anh em đăng ký nhanh nhanh kẻo hết nhé!

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Misa bố trí mấy em chân dài đi cùng. Đảm bảo là ....... hấp dẫn hơn 70 phần quà kia nhiều. Anh em đăng ký nhanh nhanh kẻo hết nhé!

Lại thích chân dài như vụ sinh nhật à!

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Mình đã nhận được tiền của Bong xin 02 xuất nhá!

N

nguyenthanh09

Cao cấp
30/1/09
255
3
0
Hà Nội
Tủi thân quá. các pac vui chơi em lại phải ở nhà.
Bud appears........

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii

2 chị em này cứ để tớ chăm sóc cho...nhất là cô em :036:

cho em đăng ký 2 xuất đuợc không ạ.hic.em chưa đi bao giờ cả,và cũng chư quen ai nữa.mọi người đừng bắt nạt e nha

ủa pác này Hoàng Quốc Việt àh...hôm nào trà đá cái nhể. nhà em ở đầu cuối Hoàng Quốc Việt nè

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
uống trà đá làm vụ tiền offline thì gọi anh với nhá

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
uống trà đá làm vụ tiền offline thì gọi anh với nhá

Hoàng Cầu bị dẹp rồi, Lý Thái Tổ thì hơi xa. Anh ơi, trà đá Hồ Láng Thượng đê....................

Kino

Kino

I'm ME
6/11/05
189
6
18
HN
Hôm qua Kino đã nhận được tiền đăng ký tham gia offline của bạn : TungC4
Bạn có thể xem danh sách : tại đây
Cảm ơn bạn !

T

tungc4

Trung cấp
19/5/07
60
0
0
40
nha trang
Cám ơn bạn nhé, mặc dù rất ham vui nhưng chưa đi off với web lần nào, lần này quyết tâm đi :dance2: .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA