Phản ánh phản hồi do nâng cấp phiên bản mới

• Thread starter HaiTam
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Ở giao diện cũ, ngay dưới nick ở đầu trang có thông báo số tin và tình trạng của hộp thư, còn ở giao diện này thì không có thông báo gì hết, ngay cả hộp tin đầy, không thể nhận tin nhắn mà cũng không biết. :015:

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

baobinh214

Sơ cấp
21/9/09
9
0
0
Ha noi
sao mình không gửi được bài mới lên diễn đàn, thông báo là không có quyền. Trước đây mình vẫn gửi bài được bình t hường mà, mình có vi phạm gì đâu. huhu

thuhien1310

thuhien1310

Trung cấp
5/4/10
123
0
16
Thai nguyen
Huhuhu , BQT ơi, sao hòm thư gmail của em ngày nào cũng có thư gửi vào toàn là thư mà có bài em gửi kèm theo tất cả nội dung hỏi và trả lời của đề tài đó:036:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Chào mừng nút Thanks đã trở lại, nhưng BQT ơi, không thể khôi phục lại dữ liệu đã có từ giao diện trước ạ. :047:

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
To Coc Yeu: Cái "thanks" này là một cái tiện ích hoàn toàn khác cái cũ nên không phục hồi dữ liệu được. Mình quyết định hy sinh dự liệu cũ để sử dụng cái này vì nó có nhiều tuỳ chọn hơn. Ví dụ: thêm tuỳ chọn thích bài viết; có thể set nhóm thành viên không có quyền "thanks"; set box không có nút thanks; đặc biệt có thể yêu cầu phải "thanks" mới được xem nội dung bài viết, ...

To các bạn: Một số bạn chắc là sẽ không vui vì phản ánh không thấy được thực hiện. Các bạn thông cảm là ở giác độ chung thì chúng tôi phải chọn phương án trong sự cân nhắc nhiều yếu tố. Tuy nhiên, nếu vì lý do không được đáp ứng mà các bạn không tiếp tục phản hồi thì những phương án được chọn sẽ có thể càng xa mong muốn của các bạn hơn. Xin mời các bạn tiếp tục phản hồi ở đây nhé !

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
To Coc Yeu: Cái "thanks" này là một cái tiện ích hoàn toàn khác cái cũ nên không phục hồi dữ liệu được. Mình quyết định hy sinh dự liệu cũ để sử dụng cái này vì nó có nhiều tuỳ chọn hơn. Ví dụ: thêm tuỳ chọn thích bài viết; có thể set nhóm thành viên không có quyền "thanks"; set box không có nút thanks; đặc biệt có thể yêu cầu phải "thanks" mới được xem nội dung bài viết, ...!
Anh Tâm ơi! Anh lưu ý chỉnh lại đồng hồ của Web với, Nó đi sai quá nhiều so với giờ chuẩn ạ. :015:

V

Vo Thi Xuan Han

Sơ cấp
16/6/09
36
0
0
Q4
To Coc Yeu: Cái "thanks" này là một cái tiện ích hoàn toàn khác cái cũ nên không phục hồi dữ liệu được. Mình quyết định hy sinh dự liệu cũ để sử dụng cái này vì nó có nhiều tuỳ chọn hơn. Ví dụ: thêm tuỳ chọn thích bài viết; có thể set nhóm thành viên không có quyền "thanks"; set box không có nút thanks; đặc biệt có thể yêu cầu phải "thanks" mới được xem nội dung bài viết, ...

To các bạn: Một số bạn chắc là sẽ không vui vì phản ánh không thấy được thực hiện. Các bạn thông cảm là ở giác độ chung thì chúng tôi phải chọn phương án trong sự cân nhắc nhiều yếu tố. Tuy nhiên, nếu vì lý do không được đáp ứng mà các bạn không tiếp tục phản hồi thì những phương án được chọn sẽ có thể càng xa mong muốn của các bạn hơn. Xin mời các bạn tiếp tục phản hồi ở đây nhé !

Chắc anh nhiều việc nên không thời gian nghiên cứu hết các tính năng của phiên bản mới rồi. Gần đây GPE cũng nâng cấp phiên bản này, họ phải dành từ 24-48 tiếng đồng hồ để chuyển đổi, cập nhật các tính năng của phiên bản cũ vào phiên bản mới. Cụ thể nút thanks cũng không bị mất khi diễn đàn trở lại hoạt động bình thường. Sau khi diễn đàn hoạt động bình thường cũng còn nhiều cái trục trặc, vướng mắc như diễn đàn ta hiện nay thì họ cũng đang sửa dần. (Ví dụ: tên hồ sơ cá nhân sẽ biên dịch thành chữ Việt cả,....)

Tạo tiện ích:
Bài mới trong ngày,
Bài mới trong tuần,

Chức năng tìm kiếm: Hiện như mò kim đáy biển, vất vả thay, vất vả thay

Vài dòng tâm sự cùng anh

tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,627
620
113
The Capital
Khi đăng nhập và chọn "Bài mới" thì không hiện lên toàn bộ số trang mà chỉ hiện có 5 trang, không có nút để chọn trang cuối cùng, muốn biết có bao nhiêu trang bài mới thì không biết làm thế nào cả, cứ phải nhấp lần lượt từ đầu. Mình muốn biết bao nhiêu trang để còn biết đường phân bố thời gian cho hợp lý hichic...

L

lananhdavi

Cao cấp
19/7/07
312
0
16
Tp.Hồ Chí Minh
BQT ởi, em vẫn chưa nhận được mail kích hoạt lại tài khoản,em không down được bài cũng như không trả lời được các bài viết. BQT xem lại nick giúp em nhé, Chân thành cảm ơn.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
HÍc.lại cái màu nhợt nhạt này, sao không để màu xanh như vừa rồi đi BQT ơi, :047:
Điều em mong ước lớn nhất là Phục hồi lại dữ liệu đã có từ trước của nút Thanks. Dù sao thì đó cũng là một sự động viên ... Mất sạch hết như này thì quả thật ... :047:

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
HÍc.lại cái màu nhợt nhạt này, sao không để màu xanh như vừa rồi đi BQT ơi, :047:
Điều em mong ước lớn nhất là Phục hồi lại dữ liệu đã có từ trước của nút Thanks. Dù sao thì đó cũng là một sự động viên ... Mất sạch hết như này thì quả thật ... :047:

Ở cuối cùng của trang có chức năng chọn giao diện, mặc định là vB4 Defaul Style (có màu xám lợt) Coc chọn Blue Senseless VB4 (có màu xanh đậm)

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Ở cuối cùng của trang có chức năng chọn giao diện, mặc định là vB4 Defaul Style (có màu xám lợt) Coc chọn Blue Senseless VB4 (có màu xanh đậm)
Hà, em chọn được rồi. Thanks anh ...

M

mamtom

Guest
4/11/06
20
0
0
Hà Đông
sao ko để như cũ có phải tốt hơn ko. bây h khó sử dụng quá

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Sao mỗi lần em vào nick của em thì không thể thấy được avatar của các thành viên nhỉ?
Còn khi em log out ra thì mới thấy được avatar.

vangtrangto

vangtrangto

Trung cấp
17/6/10
54
0
0
34
New City
Sao mỗi lần em vào nick của em thì không thể thấy được avatar của các thành viên nhỉ?
Còn khi em log out ra thì mới thấy được avatar.

Bình thường mà bạn. Nếu còn tương tự bạn nhấn Ctrl + F5 (để clear trong cache trước đây)

vangtrangto

vangtrangto

Trung cấp
17/6/10
54
0
0
34
New City

Tôi cũng nhất trí với ý kiến của bạn Coc Yeu về điểm này

Tôi cho rằng đây là những lời động viên khích lệ lớn nhất của các thành viên đối với tác giả của các bài viết

N

natravico

Trung cấp
12/10/09
53
0
6
38
Bắc Ninh
BQT ơi, em thấy tìm kiếm thông tin cứ chung chung không như trước, muốn tìm 1 vấn đề cụ thể mà cứ hiện ra cả một chủ đề với rất nhiều trang, như vậy bất tiện quá. Hay là em hông biết cách tra cứu thông tin, anh chị nào giúp em với! Thanks..!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA