Công tác xã hội 11/9 thành công tốt đẹp

• Thread starter xuantham
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Các bạn thân mến!

Giờ này chắc là các mem của webketoan tham gia công tác xã hội hôm nay ở Thanh Lộc đã mệt và chưa đủ thời gian để tường thuật chi tiết về hoạt động trong ngày hôm nay.

Tôi chỉ muốn thông báo một tí thông tin để các bạn vì lý do đột xuất không tham gia được yên tâm. Đó là ngày hoạt động của đội chúng ta rất vui, rất thành công.

Để biết thêm chi tiết xin các bạn chờ xem bài của Anh em tôi và báo 8 trong ngày mai.

Mình nghĩ casa và Tsf sẽ rất vui khi đọc bài này.

Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Nhưng cái gì cũng có hai mặt tồn tại song song. Đây là nhận xét của 02 thành viên khi kết thúc tham gia đợt CTXH tại Thạnh Lộc này:
- Khi đi hối hả khi về hối hận.
- Kế hoạch chưa thật sự chu đáo.
Chúng tôi sẽ phân tích để rút kinh nghiệm cho đợt hoạt động tiếp theo.
Xin mời các bạn tiếp tục giải bày nhé. Chúc mọi người một tuần mới nhiều niềm vui.

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,687
1,372
113
50
TP.HCM
Trước hết mình xin chân thành cảm ơn các nhà tài trợ:
- Chi đòan TN Văn phòng Quận ủy Quận 8.
- Chi hội hới tóc Phường 7 & Phường 10, Quận 8
- Trung tân văn hóa Q.12
- Cty TNHH Thế giới hòa bình

Xin cảm ơn anh Hải Tâm (Vngeek), anh Phi Anh Tuấn và tất cả các thành viên đã tham gia (25 người) cũng như ủng hộ vật chất, tinh thần cho chuyến CTXH mở màn lần này.

Chuyến công tác thành công hay không thành công là tùy đánh giá của mỗi cá nhân. Chuyến đi này được phối hợp từ khá nhiều đơn vị nên phần điều hành không tránh khỏi thiếu sót, tuy nhiên kế quả mà chúng ta đạt được cũng khá tốt phải không các bạn??!!!!!!

Cái cảm giác hạnh phúc khi nhìn xuống hội trường đông nghẹt các cụ già đang lắng nghe tụi mình hát (hát cũng được đấy chứ nhỉ? :biggrin: ) đến giờ vẫn còn theo mình đến giờ đấy các bạn ạ. Với mình, khi làm cho người khác vui là một niềm hạnh phúc không thể đánh đổi. :1luvu:

Nhóm văn nghệ dự định vẫn tiếp tục duy trì để phục vụ cho kế họach CTXH lâu dài. Các bạn nào yêu thích họat động này mà chưa kịp tham gia thì vẫn còn cơ hội đấy các bạn ạ. Sự góp mặt của các bạn là niềm động viên lớn lao cho các thành viên trong BTC!

Mình đang có một ý tưởng nảy sinh: chuyến tới sẽ kết hợp với đội CTXH trường ĐHKT xuống thăm, giao lưu và diễn văn nghệ tại Trại thương binh Long Đất. Kế họach đặt ra sớm, thời gian dài, hy vọng sẽ chuẩn bị kỹ càng hơn. rất mong các bạn cho ý kiến phản hồi.

DucThuan

DucThuan

Tè lè ra rồi !
4/12/04
173
4
18
Đầu đường xó chợ
xuantham nói:
Các bạn thân mến!

Giờ này chắc là các mem của webketoan tham gia công tác xã hội hôm nay ở Thanh Lộc đã mệt và chưa đủ thời gian để tường thuật chi tiết về hoạt động trong ngày hôm nay.

Tôi chỉ muốn thông báo một tí thông tin để các bạn vì lý do đột xuất không tham gia được yên tâm. Đó là ngày hoạt động của đội chúng ta rất vui, rất thành công.

Để biết thêm chi tiết xin các bạn chờ xem bài của Anh em tôi và báo 8 trong ngày mai.

Mình nghĩ casa và Tsf sẽ rất vui khi đọc bài này.

Ha ha, mừng quá. Em cũng thấy ngại quá đi mất.
Sao chúng ta không liên hoan nho nhỏ lần đầu tiên nhỉ.
Các bạn thấy sao.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Viet Huong nói:
Cái cảm giác hạnh phúc khi nhìn xuống hội trường đông nghẹt các cụ già đang lắng nghe tụi mình hát (hát cũng được đấy chứ nhỉ? :biggrin: )

Nhóm văn nghệ dự định vẫn tiếp tục duy trì để phục vụ cho kế họach CTXH lâu dài. Các bạn nào yêu thích họat động này mà chưa kịp tham gia thì vẫn còn cơ hội đấy các bạn ạ. Sự góp mặt của các bạn là niềm động viên lớn lao cho các thành viên trong BTC!
Nói thật, khi nhìn các cụ chăm chú lắng nghe các bạn hát mình thấy thật sự tự hào về đội văn nghệ CTXH, thấy hơi buồn vì không trong đội văn nghệ. Thôi để mình đi "tầm sư học đạo" để cùng tham gia với các bạn nhé.

Chúc các bạn luôn luôn giữ được giọng hát hồn nhiên, sự nhiệt tình, tinh thần đoàn kết.

Viet Huong nói:
Mình đang có một ý tưởng nảy sinh: chuyến tới sẽ kết hợp với đội CTXH trường ĐHKT xuống thăm, giao lưu và diễn văn nghệ tại Trại thương binh Long Đất. Kế họach đặt ra sớm, thời gian dài, hy vọng sẽ chuẩn bị kỹ càng hơn. rất mong các bạn cho ý kiến phản hồi.
Sao chị Việt Hương không tạo hẳn một topic cho riêng vấn đề này nhỉ?
Trại Thương binh Long Đất phải ở Bà Rịa - Vũng tàu ko chị? Rất hấp dẫn nhỉ, có bao chuyện để chuẩn bị, cho em một chân chạy việc nhé chị.

DucThuan

DucThuan

Tè lè ra rồi !
4/12/04
173
4
18
Đầu đường xó chợ
Tạo topic riêng được đó. Khi nào chúng ta gặp lại thì bàn luôn đi nhé.

adam_tran

adam_tran

Guitar inspiration
17/5/05
1,374
36
48
46
Goooogle
Lần đầu tiên, thiếu thời gian, thiếu người... mà được như hôm qua là quá tốt rồi. Cái được nhất theo tôi là các bạn tham gia rất nhiệt tình, vô tư, đặc biệt có cụ PAT! :biggrin: Lúc diễn hay hơn lúc tập nhiều, phải nói nhờ các cụ vỗ tay làm mình phấn chấn hẳn.

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Viet Huong nói:
Theo tôi được biết tại trại thương binh long đất cũng có một số người hát khá hay, nên chăng trong chương trình văn nghệ chúng ta cũng có một chương trình nhỏ gọi là giao lưu thì hay nhỉ.

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,687
1,372
113
50
TP.HCM
Vâng. Chắc chắn sẽ có phần giao lưu. Từ thời còn là SV & công tác tại cty cũ, mình đã kết nghĩa với trại rồi nên cũng khá thân với các anh ở đấy và cũng khá quen biết địa hình nên phần tổ chức có lẽ không khó khăn như đã gặp phải ở TT Thạnh Lộc.

Sẽ tạo thành topic mới để các bạn tham gia ý kiến nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA