Mỗi tuần một chuyên đề

Trường CĐKTKT Thái Bình

• Thread starter nguyen duc thuan
  • Ngày gửi
N

nguyen duc thuan

Guest
3/3/10
18
1
3
Thai-Binh Duong
Hic Thầy Hoan vẫn còn cái xe đạp thống nhất đời chót chị ạ. Vẫn sử dụng đều đều. Hic. Nhìn thấy thầy là nhìn thấy gia vị rùi. Kekeke
Thầy Hoan có xe dream Thái rất xịn nhưng không đi vì sợ bụi đó

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

phuong tb

Guest
8/9/09
2
0
0
Thai Binh
Thế ah?Toản Thi đang o Tp HCM còn Thông thì ở lại trường nghe nói dạy học,3A trong này nhiều lăm đó

uh. hôm tết bôn tôi cũng xuống nhà Thuận, và Toản chơi mà. Con Thông béo jo làm chủ nhiệm lớp rùi. jo nhìn oách lắm hi hi.
Hồi đó đi học chỉ sợ thầy Tỏ nên mỗi lần nghe lịch học khu B là hãi. Còn các thầy cô khác cũng dễ chịu
Ah, ấn tượng với cô Huệ dậy xác suất thống kê nhà ở gần trường nữa. Đợt học liên thông ở Tân Bình cô cũng dạy mình, chẳng hiểu sao có duyên thế ko bít. Hix:wall::wall:

Sửa lần cuối:
ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Đã có ai bị thầy Hoan bắt lau súng đến bóng loáng lên chưa? Ko bít giờ thầy về nhà còn đi xe Tb ko nhỉ

Thầy còn có quả áo thu đông màu xanh k pít còn mặc k? thầy mặc áo đó đi th siêu mẫu phải nhất tỉnh acac

Mình may mà k phải gặp thầy Hoan dạy thể dục mà là cô Nga, chứ thầy Hoan mà dạy thì nhiều gia vị lắm

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình

Đúng rùi đó. Thầy toàn để ở góc nhà đắp chiếu thui.
Trong diễn đàn này em là ng bé nhất rùi. Các bác đều học khóa 3, 4 còn em thì học tít khóa 6 nên chả bít các bác.

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Đúng rùi đó. Thầy toàn để ở góc nhà đắp chiếu thui.
Trong diễn đàn này em là ng bé nhất rùi. Các bác đều học khóa 3, 4 còn em thì học tít khóa 6 nên chả bít các bác.

Thầy đi xe đạp là tinh thần thể dục thể thao, vì môi trường xanh sạch đẹp đấy chớ :banana:

N

nguyen duc thuan

Guest
3/3/10
18
1
3
Thai-Binh Duong
Thầy đi xe đạp là tinh thần thể dục thể thao, vì môi trường xanh sạch đẹp đấy chớ :banana:

Trông thầy thế cto thể dục thẻ thao có tác dụng thật.có ai muốn giảm béo phải học thầy đó nhé

N

nguyen duc thuan

Guest
3/3/10
18
1
3
Thai-Binh Duong
uh. hôm tết bôn tôi cũng xuống nhà Thuận, và Toản chơi mà. Con Thông béo jo làm chủ nhiệm lớp rùi. jo nhìn oách lắm hi hi.
Hồi đó đi học chỉ sợ thầy Tỏ nên mỗi lần nghe lịch học khu B là hãi. Còn các thầy cô khác cũng dễ chịu
Ah, ấn tượng với cô Huệ dậy xác suất thống kê nhà ở gần trường nữa. Đợt học liên thông ở Tân Bình cô cũng dạy mình, chẳng hiểu sao có duyên thế ko bít. Hix:wall::wall:

Cô Huệ hiền quá,học cô thi phải có tinh thần tự học cao,vì cô chẳng bao giờ nhắc nhở ai,ai học thì học,
thấy mọi ng đều sợ mấy báo cáo thu hoạch của trường nhưng nó cũng có tác dụng đó chứ,bây giờ tháng nào cũng phải làm báo cáo nên cũng đỡ ngại

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Hic Thầy Hoan vẫn còn cái xe đạp thống nhất đời chót chị ạ. Vẫn sử dụng đều đều. Hic. Nhìn thấy thầy là nhìn thấy gia vị rùi. Kekeke

Ừa, mà seo thầy ấy thích en mì chính thía ko bít, hầu như ai cũng phải đi 1 gói

Ai bảo hok đi, có đi đấy chứ nhưng chỉ khi về quê thui em ơi

N

nguyen duc thuan

Guest
3/3/10
18
1
3
Thai-Binh Duong
Ừa, mà seo thầy ấy thích en mì chính thía ko bít, hầu như ai cũng phải đi 1 gói

Ai bảo hok đi, có đi đấy chứ nhưng chỉ khi về quê thui em ơi

Có khi nào thầy đi xe đó đi cua gái ko ha???
mà ai còn nhớ bài hát truyền thống của trường ko nhi?

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Hehe..Mình ở nhà đi làm chán nên chẳng còn việc gì làm thế là nộp hồ sơ vào học trường đó..toàn chơi với thầy giáo..cầm đầu trẻ con trốn học cả buổi đi đá bóng mà không sao ..được cái ác thầy toàn nể mình ..Thầy Thiều uống bia , rượu mình cho say ngất ngây gà tây..hehe..hay thật ..Còn Thầy Hoan với Tỏ thì có gì đâu mà sợ nhỉ..bắt mình nhảy lò cò , mình cứ đứng vênh mặt lên không nhảy..hắn tức cho cả lớp nghỉ..đứng cãi nhau với mình..Nhưng mà được cái ở trường đó thầy cô ai cũng quý, đầu tiền cứ tưởng mình ngày xưa đi bộ đội nên về học muộn..hehe. có ai ngờ đâu..khi học đến môn kế toán..thầy Chuyên dạy bảo là chẳng biết còn cái gì để dạy cậu nữa..thế mà thi kế toán được có 8 điểm mới akay chứ ..Rất tiếc là mình không đủ thời gian để thi tốt nghiệp lấy thêm cái bằng cho vui ..nộp báo cáo roài lại không thi nữa..Rất tiếc..

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
oài nhớ lại e lại thấy có ấn tượng với cô Hồng, Lúc nào kể chuyện trong trường cũng chỉ nói về thầy DŨng,

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Các bác có ấn tượng gì với thầy Thường không? Nghe nói là thầy mới dính vào vụ nhận hối lộ gì đó bị học sinh quay được nên phải nghỉ hưu sớm thì pải. Hic

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Các bác có ấn tượng gì với thầy Thường không? Nghe nói là thầy mới dính vào vụ nhận hối lộ gì đó bị học sinh quay được nên phải nghỉ hưu sớm thì pải. Hic
nghỉ hưu roài à? Thầy thường cũng ấn tượng đôi mắt đẹp,toàn nháy đểu thôi hic,

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Thế các bác có bít thầy Long dạy luật ko? Hic thầy được trời phú cho cái chất giọng hổng ai có được. Thầy dạy trong hội trường lớn mà cũng chẳng cần Micro mà phòng bên vẫn điếc tai không tập trung được. Hehehe

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
thầy Long thọt thì cũng k lạ gì, chém gió với con bạn học giỏi văn mình suốt, nhìn dạng nó giống hệt thầy mà k hiểu sao lại ghét nó, hic, chém gió với thầy Long kể cũng thích thiệt

N

nguyen duc thuan

Guest
3/3/10
18
1
3
Thai-Binh Duong
Thế các bác có bít thầy Long dạy luật ko? Hic thầy được trời phú cho cái chất giọng hổng ai có được. Thầy dạy trong hội trường lớn mà cũng chẳng cần Micro mà phòng bên vẫn điếc tai không tập trung được. Hehehe

Thầy Long cũng nổ lắm đó. đã nghe chuyện thầy Long đi xe máy tránh ô tô chưa? nếu ai nghe rồi chắc thương thầy lắm

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Thầy Long cũng nổ lắm đó. đã nghe chuyện thầy Long đi xe máy tránh ô tô chưa? nếu ai nghe rồi chắc thương thầy lắm
Hic thầy kể cho nghe roài, Thầy Long kể chuyện hay lém, cứ gọi là há hốc miệng ra mà nge

N

nguyen duc thuan

Guest
3/3/10
18
1
3
Thai-Binh Duong

Thầy Thường dạy cũng được nhưng hơi khó chịu chút, Dính vào vụ đó thì căng rồi.Trường mình đi đầu phong trào "nói không với tiêu cực ma"

N

nguyen duc thuan

Guest
3/3/10
18
1
3
Thai-Binh Duong
Luật sư mà,ah mà vợ thầy xinh phải biết.ngày đó Vinh dư đươc nhìn thấy rồi

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004