Mỗi tuần một chuyên đề

Trường CĐKTKT Thái Bình

• Thread starter nguyen duc thuan
  • Ngày gửi
Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Luật sư mà,ah mà vợ thầy xinh phải biết.ngày đó Vinh dư đươc nhìn thấy rồi

Hic. Cũng xinh bình thường thui bác ạ. Ngày em đi học em ở trọ nhà thầy nè. Ở tận 2 năm liền.

Khóa học Quản trị dòng tiền
ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Thầy Thường dạy cũng được nhưng hơi khó chịu chút, Dính vào vụ đó thì căng rồi.Trường mình đi đầu phong trào "nói không với tiêu cực ma"
Thiệt à. Cũng còn tùy mà,
Mình học thầy Long nhưng chưa có vinh dự được vào nhà thầy chỉ nghe lỏm mọi ng nói vợ thầy xinh thui

N

nguyen duc thuan

Guest
3/3/10
18
1
3
Thai-Binh Duong
Hic. Cũng xinh bình thường thui bác ạ. Ngày em đi học em ở trọ nhà thầy nè. Ở tận 2 năm liền.

hii phụ nữ xinh hay không là do mắt của từng X-men mà,chắc phải xem lại mắt mình mới được

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Nói chung là vợ thầy trẻ hơn thầy nhìu. Hihihi. Bác kể vụ thầy tránh xe ôtô thế nào đi. Sao em cũng học thầy, cũng ở nhà thầy mà ko được nghe thầy kể gì nhỷ?

N

nguyen duc thuan

Guest
3/3/10
18
1
3
Thai-Binh Duong
Nói chung là vợ thầy trẻ hơn thầy nhìu. Hihihi. Bác kể vụ thầy tránh xe ôtô thế nào đi. Sao em cũng học thầy, cũng ở nhà thầy mà ko được nghe thầy kể gì nhỷ?

ah thầy nói là trời tối lại đi nhanh đường thì hẹp nữa đến khi thấy 2 cái đèn sáng thầy nghĩ chắc là ô tô nên đi chậm lại và nép vào bên đường, đến khi lạ gần thì ra 2 cái xe máy. thầy tức giận(tướng thầy thế đi nép vào nề đường thì khó khăn thế nào) đi được 1 đoạn thầy gặp tiếp 2 cái đèn nữa,nghĩ bụng chắc lại là xe máy nên thầy quyết tâm đi vào giữa 2 ánh đèn. khi lại gần hốt hoảng thầy thấy đó là ô tô nên thầy bẻ hết tay lái , làm thầy thẳng tiến xuống sông. các bạn biết rồi đó, làm sao thầy có thể đỡ nổi xe mà dậy được nên thầy phải tri hô để mọi người đưa thầy nên,
kết thúc câu chuyện là thầy nói "qua câu chuyện này các e thấy tôi là người có phản xạ rất nhanh nhạy" Po tay

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Hahaha. Chuyện hay thế mà em không được bít nhỷ. Đúng là thầy có tài chém gió bẩm sinh rùi. kakaka

N

nguyen duc thuan

Guest
3/3/10
18
1
3
Thai-Binh Duong
co ai nhớ bài hát truyền thống của trường mình không?

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Bài gì vậy hả anh. Em nhớ là làm gì có bài hát nào nhỷ?

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
có đấy chứ, nhưng mà chả nhớ để làm gì

DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
Nghe mấy em nói chuyện vui nhỉ, để lại số DT đi hôm nào bon anh về đập phá một bữa

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Hehe..Mình ở nhà đi làm chán nên chẳng còn việc gì làm thế là nộp hồ sơ vào học trường đó..toàn chơi với thầy giáo..cầm đầu trẻ con trốn học cả buổi đi đá bóng mà không sao ..được cái ác thầy toàn nể mình ..Thầy Thiều uống bia , rượu mình cho say ngất ngây gà tây..hehe..hay thật ..Còn Thầy Hoan với Tỏ thì có gì đâu mà sợ nhỉ..bắt mình nhảy lò cò , mình cứ đứng vênh mặt lên không nhảy..hắn tức cho cả lớp nghỉ..đứng cãi nhau với mình..Nhưng mà được cái ở trường đó thầy cô ai cũng quý, đầu tiền cứ tưởng mình ngày xưa đi bộ đội nên về học muộn..hehe. có ai ngờ đâu..khi học đến môn kế toán..thầy Chuyên dạy bảo là chẳng biết còn cái gì để dạy cậu nữa..thế mà thi kế toán được có 8 điểm mới akay chứ ..Rất tiếc là mình không đủ thời gian để thi tốt nghiệp lấy thêm cái bằng cho vui ..nộp báo cáo roài lại không thi nữa..Rất tiếc..

Hehe ai bẩu vô đó học toàn phá rùi cưa đc vợ nên lấy bằng nữa làm chi

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Nghe mấy em nói chuyện vui nhỉ, để lại số DT đi hôm nào bon anh về đập phá một bữa
Anh ơi SDT có trong danh sách thành viên mà

N

nguyen duc thuan

Guest
3/3/10
18
1
3
Thai-Binh Duong
mọi người vui rồi ở gần nhà nên dược quậy phá tưng bừng,còn minh mãi trong Bình Dương chẳng quậy với ai được.hôm trước nghe mọi ng đi biển mà thấy thèm cái nước biển màu phù sa đó.tết vừa rồi về nhà đi biển lạnh thấy mồ,kể với mọi ng là đi biển ai cũng nói mình khùng thế mới đau

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
mọi người vui rồi ở gần nhà nên dược quậy phá tưng bừng,còn minh mãi trong Bình Dương chẳng quậy với ai được.hôm trước nghe mọi ng đi biển mà thấy thèm cái nước biển màu phù sa đó.tết vừa rồi về nhà đi biển lạnh thấy mồ,kể với mọi ng là đi biển ai cũng nói mình khùng thế mới đau
Hôm nào về HN đập phá đê

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình

Hic. Sao bác bay xa thế

N

nguyen duc thuan

Guest
3/3/10
18
1
3
Thai-Binh Duong
Hiii hoàn cảnh xô đẩy thôi, có ai vào công tác trong này thì alo nhé,mình sẽ dẫn đi thăm quan trong này,

N

nguyen duc thuan

Guest
3/3/10
18
1
3
Thai-Binh Duong
trong này ít lắm vì làm quần quật từ 8h-17h chiều tù thứ 2 đến thứ 7 nên nghỉ dc ngày nào là ngủ hết ga ngày đó

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
trong này ít lắm vì làm quần quật từ 8h-17h chiều tù thứ 2 đến thứ 7 nên nghỉ dc ngày nào là ngủ hết ga ngày đó

Thế thì thui bác ơi. Về đây họp với tụi em cho vui đi. Ở trong đó làm gì

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA