Xin được tặng các bác một Phần mềm QLNS

• Thread starter goimaitenem
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

txc

Guest
Dùng WinRar hay bất cứ 1 cai gì đó chia nhỏ ra rồi upload lên cho mọi người tải về, chứ em đây ở tận Hn thì làm sao bác gửi cho em được. Hoặc có cách khác là bác up bên Xdriver rồi past đường link cho mọi người tải chứ nếu cứ phải copy CD thì chắc là bác phải đầu tư quả CDWriter mới đó.
Mong nhận được, chúc bác khỏe.

T

tien

Guest
4/9/04
17
0
1
Nha Trang
Tớ cũng muốn có một bản copy, làm sao liên lạc đây?

B

ban va toi

Guest
to: anh tranvanhung
em co the goi dia nho anh chep dum qua duong buu dien duoc kg vay anh

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
To Maco !
Phần mềm này có dung lượng 51Mb thôi chứ không tới 10Gb đâu. Tuy vậy, vì tốc độ đường truyền của mình khá chậm nên tôi sợ dow xuống không được.
Nếu bạn nào ở Tp.HCM mà muốn lấy phần mềm đó thì có thể liên lạc với tôi, tôi sẽ cho mượn đĩa (các bạn liên lạc theo số 095-881-0402)
Nếu bạn nào ở xa mà muốn chép đĩa này thì các bạn gởi đĩa CD trắng cho tôi, tôi sẵn sàng chép cho các bạn bất cứ lúc nào.

B

bao_le

Guest
xin 1 ban phan mem QLNS

tranvanhung nói:
[/B]Thông báo:
Tôi đã nhận được đĩa của bác goimaitenemtrongnoidau nhưng phần mềm này có dung lượng hơi lớn. Tôi đang bàn cách để up nó lên cho các bác với bác Vngeek.
Tôi sẽ cố gắng up lên trong thời gian sớm nhất.
Nếu bác nào cảm thấy có thể nhận được bằng email thì nói tôi.
Bác nào ở Tp.HCM nếu muốn nhận đĩa thì fone cho tôi, tôi sẽ gởi cho.

:chuoi :chuoi :chuoi :chuoi :chuoi

Anh co the vui long chuyen giup toi 1 ban vao dia chi: cao_ngo_bao_le@hotmail.com duoc khong anh.
Cam on anh nhieu lam

F

flashdrive128mb

Guest
em cũng đang cần SW quản lý nhân sự đây.
bác cho em xin địa chỉ đi, em sẽ chuyển $$$ và địa chỉ của em cho bác, bác gửi cd lại cho em là xong. hi` em không để bác thiệt đâu à.? cám ơn bác trước!!
mail: usb_128mb@yahoo.com

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
Ôi giời ơi các bác! 6 trang rồi mà chưa có được cái soft lên để những người không ở Tp HCM download được à? Dung lượng 69MB chưa phải là quá lớn, thiếu gì cách up đâu. Take it easy !

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Hùng ơi,

Làm như mọi người đi. U dùng yousendit.com gửi vào email của chính bạn. Xong post cái link lên diến đàn. SUNF sẽ download về và up lên site của SUNF cho mọi người download là okie mà.

V

vongphuc

Excel Fans Club
11/8/04
300
5
18
Ha Noi
To iso :
Tớ nghĩ có rất ít thành viên của diễn đàn có điều kiện sử dụng ADSL, chủ yếu là dùng ở cơ quan thôi. Trong khi đó đa số các bạn khác lại vào net từ các cửa hàng kinh doanh dịch vụ. Các file download dù là vài trăm KB cũng bất tiện khi mà không phải cửa hàng net nào cũng có winrar, winzip, ổ mềm hay cổng USB để các bạn tiện copy về

To các bác admin :
Các bác xem webketoan có thể đầu tư một ổ rewrite được không? như thế các thành viên sẽ thuận lợi hơn rất nhiều khỏi mất công và tiền internet vào mạng download tài liệu. Và cũng tránh tình trạng như hiện nay đường truyền vào website này tương đối chậm lại. Trong tương lai ta cũng có thể xuất bản đĩa CD của webketoan theo định kỳ

N

ncnhan

Guest
28/5/04
53
0
0
Trời ơi, sao còn ở đây mà ngậm ngùi mong đợi! Tui đã post lên một phần mềm Nhân sự rồi, không dl sớm thì hết hạn a! Lẹ lên chỉ còn 3 ngày thôi vì mình dùng Yousendit. Nó cũng nằm trong box này nè! Mong rằng sẽ có ích cho các bạn.

P

PHAMVANNAM

Guest
22/9/04
10
0
0
43
VIETNAM
lien lac voi ban bang cach nao day .
cho nam xin so dien thoai !!
hay la co gi thi nhan tin cho nam:0908805639

P

PHAMVANNAM

Guest
22/9/04
10
0
0
43
VIETNAM
một ý kiến rất hay!!!
tại sao chúng ta không thể làm chuyện đó !!

G

giobac832003

Guest
Em cung muon co mot dia. Bac co the cho em xin duoc khong a. Chau cam on truoc nhieu a.
Day la dia chi lien lac cua em.
Email:giobac832003@yahoo.com
Dia chi:239/34/4Traàn Vaên Ñang F11, Q.3, TP.HCM.
ÑT: 8829048

Hongtien

Hongtien

Trung cấp
5/2/04
109
5
18
Thành phố Hồ Chí Minh
Nói tóm lại là đến bây giờ đã có bác nào có cái đĩa đó chưa vậy?
Cho mình xin một bản đi. Có phải Trần Văn Hùng đang có không vậy? Nếu có nhắn tin cho HongTien biết, mình se liên lạc để mượn.
Cám ơn trước nha

K

Kimanh

Guest
15/5/04
6
0
1
Xời ơi! Tôi cũng vậy Goimaitenemtrongnoidau ơi! Bạn có thể cho tôi số điện thoại và địa chỉ của bạn, để tôi nhờ bạn tôi ở TPHCM chép nhờ để gởi ra Đà Nẵng cho tôi được không? Mong bạn tiết lộ nơi ẩn tích nhé!!!!!!! Cám ơn trước!!!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA