Các file excel sổ sách kế toán

• Thread starter levanton
  • Ngày gửi
levanton

levanton

Cao cấp
Ðề: Các file Excel sổ sách kế toán

Em không thể mở xem và down được File QD48 , có thể giúp e với.

Nhiều trường hợp không down được file đã gửi e mail trực tiếp để nhận file. Không biết bạn đã nhận được file chưa?

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguoihochoi

Guest
21/4/07
38
0
6
can tho

Cho mình hỏi ngố tí: chưa hiểu công thức sumif tính số phát sinh nợ, có trong kỳ ở sheet "CDPS"

V

vananhjsc299

Guest
2/7/14
1
0
0
hà nội

Cho em hỏi 1 chút ạ. Em cũng đang dùng file exel này, nhưng phần phát sinh có của công nợ khách hàng em k biết nhập như thế nào. Có anh chị nào biết không chỉ em với ạ. Em cảm ơn

levanton

levanton

Cao cấp

Cho em hỏi 1 chút ạ. Em cũng đang dùng file exel này, nhưng phần phát sinh có của công nợ khách hàng em k biết nhập như thế nào. Có anh chị nào biết không chỉ em với ạ. Em cảm ơn

Muốn theo dõi công nợ, bạn đặt (tạo) mã công nợ và một số thông tin phụ ở sheet THNo, và mỗi khi phát sinh Nơ Có liện quan công nợ, bạn chọn Mã ở cột K, L thì số liệu sẽ vào THNo, đồng thời vào Chi tiết công nợ.

N

ngocyen.hoang.395

Guest

E mới ra trường.E muốn tìm 1 file excel tham khảo để em có thể thiết kế 1 file excel thích hợp với cty e. Để em có thể lên sổ sách đươc. Cty e là một công ty thương mại khá nhỏ (quy mô như 1 cửa hàng). A chị cho em xin file hoặc định hướng cho em với ạ. E đi làm chủ yếu tự tìm tòi thôi. E xin chân thành cảm ơn. Mail của em: hoangngocyen206@gmail.com

N

nguyethuynh

Guest

Anh ơi anh cho em xin file sổ sách theo quyết định 48 với ạ, file đính kèm em không tải được. Email em là nguyethuynh161@gmail.com

T

thanhhuehp90

Sơ cấp
24/7/14
36
1
6
33
vĩnh bảo - hải phòng
Sổ sách kế toán làm bằng Exel theo quyết định 15

Công ty em mới thành lập, bây giờ bắt đầu xây đựng và theo dự toán em bắt đầu mở sổ sách kế toán, nhưng công ty không có phần mềm kế toán và em phải làm hoàn toàn bằng Exel. Anh chị nào có mẫu sổ sách kế toán làm bằng Exel theo quyết định 15 thì cho em xin file với nhé, và em chưa có kinh nghiệm kế toán bây giờ bắt đầu từ đầu ai có kinh nghiệm gì thì chia sẻ cho em với nhé
Em cám ơn cả nhà nhiều nhiều!

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Ðề: Sổ sách kế toán làm bằng Exel theo quyết định 15

Công ty em mới thành lập, bây giờ bắt đầu xây đựng và theo dự toán em bắt đầu mở sổ sách kế toán, nhưng công ty không có phần mềm kế toán và em phải làm hoàn toàn bằng Exel. Anh chị nào có mẫu sổ sách kế toán làm bằng Exel theo quyết định 15 thì cho em xin file với nhé, và em chưa có kinh nghiệm kế toán bây giờ bắt đầu từ đầu ai có kinh nghiệm gì thì chia sẻ cho em với nhé
Em cám ơn cả nhà nhiều nhiều!

Có 1 kho cho bạn lựa chọn

http://www.webketoan.vn/forum/forums/71-Ung-dung-Excel

proboy1011

proboy1011

Hoàng Vinh
13/3/09
1,018
147
63
33
HCM
Re: Sổ sách kế toán làm bằng Exel theo quyết định 15

Bạn cũng có thể vào topic này của thầy Lê Văn Tồn.

File này mình đã sử dụng và thấy hiệu quả rất tốt.

T

thanhhuehp90

Sơ cấp
24/7/14
36
1
6
33
vĩnh bảo - hải phòng
Ðề: Sổ sách kế toán làm bằng Exel theo quyết định 15

Em cám ơn mọi người nhé, em sẽ sử dụng có gì rồi em lại hỏi

P

phanlien213

Guest
8/8/14
90
3
8
31
go vap

Cháu chào chú @levanton . chú có thể gửi cho cháu file excel theo qd 48 hình thức NKC được ko ạ. cty cháu là công ty thương mại nhỏ. thành lập 2 năm nhưng chưa có sổ sách, chứng từ cũng lộn xộn lắm, nghiệp vụ ít, ko phải tính giá thành gì hết. chú gửi cho cháu mẫu qua mail phanlien213@gmail.com với ạ .
cháu cảm ơn chú

Sửa lần cuối:
T

thuha0205

Guest
2/7/14
14
0
1
33
Ha Noi

Chào a @levanton Em tải file theo quyết định 48 nhưng không tải được. A gửi về địa chỉ mail thuha.tlvn@gmail.com cho e với ạ.
Em cảm ơn.

Chào a @levanton Em tải file theo quyết định 48 nhưng không tải được. A gửi về địa chỉ mail thuha.tlvn@gmail.com cho e với ạ.
Em cảm ơn.

Sửa lần cuối:
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn

Em cảm ơn.

Em cảm ơn.
File của anh @levanton tải bình thường mà bạn http://www.webketoan.vn/forum/attachment.php?attachmentid=14050&d=1387698022

• Like
Reactions: levanton
T

thanhhuehp90

Sơ cấp
24/7/14
36
1
6
33
vĩnh bảo - hải phòng
Re: Sổ sách kế toán làm bằng Exel theo quyết định 15

Bạn cũng có thể vào topic này của thầy Lê Văn Tồn.

File này mình đã sử dụng và thấy hiệu quả rất tốt.
Em đã tải theo đường linh hướng dẫn của anh chị này, nhưng về khó sử dụng quá, anh chị hướng dẫn em được ko?

levanton

levanton

Cao cấp

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA