Tuấn Nam ra đời ntn...

• Thread starter adam_tran
  • Ngày gửi
adam_tran

adam_tran

Guitar inspiration
17/5/05
1,374
36
48
46
Goooogle
Có lần Nam hỏi cha:
- Cha ơi! Con được sinh ra như thế nào ? Cha Tuấn nam vừa lướt web vừa giải thích:
- Mẹ và cha cùng duyệt web trên một chiếc giường. Cha kết nối với mẹ. Cha upload một số thứ từ "thẻ nhớ" của cha cho mẹ. Sau khi mẹ dowload hết , mẹ sửng sốt mà nói rằng mẹ quên chưa cài đặt một chương trình "Anti virus" nào. Và cha cũng không cài đặt "Fire Wall" . Mẹ và cha cùng cố gắng để xoá file đó và format lại ổ cứng nhưng đã quá muộn. Và 9 tháng sau con ra đời...

Khóa học Quản trị dòng tiền
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Anh Adam_tran ơi! Có post bài lên thì nhớ post cho trọn bài nhé, nửa chừng như thế là ....
Đề nghị post đầy đủ hơn.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
adam_tran nói:
Có lần Nam hỏi cha:
- Cha ơi! Con được sinh ra như thế nào ? Cha Tuấn nam vừa lướt web vừa giải thích:
- Mẹ và cha cùng duyệt web trên một chiếc giường. Cha kết nối với mẹ. Cha upload một số thứ từ "thẻ nhớ" của cha cho mẹ. Sau khi mẹ dowload hết , mẹ sửng sốt mà nói rằng mẹ quên chưa cài đặt một chương trình "Anti virus" nào. Và cha cũng không cài đặt "Fire Wall" . Mẹ và cha cùng cố gắng để xoá file đó và format lại ổ cứng nhưng đã quá muộn. Và 9 tháng sau con ra đời...

Ủa vậy Nam là phần cứng hay phần mềm, hay một tập hợp cả cứng cả mềm, nếu vậy chỗ nào cứng chỗ nào mềm???/

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
MaiKa nói:
Bố mẹ Nam làm ăn theo method này tôi nghĩ có lẽ Nam là .. Phần mềm!

Em cứ nghi nghi vì nó cứ hay rủ rê E đi chơi với nó, lại còn nắm chân nắm tay như là .... bồ ý, hoá ra nó là phần mềm, ai da mai phải đi mua ít vàng mã về đốt vía mới được.

T

tungson

Guest
23/7/05
674
1
0
Tp.HCM
adam_tran nói:
Có lần Nam hỏi cha:
....Và 9 tháng sau con ra đời...

Đẻ non tới 10 ngày, hen` chi "phần mềm" này khôn qua'.

Maika nói:
Em cứ nghi nghi vì nó cứ hay rủ rê E đi chơi với nó, lại còn nắm chân nắm tay như là .... bồ ý
Chỉ nắm tay và chân thôi thì có lẽ không có gì nguy hiểm đâu, nếu nắm cái... khác nữa thì bạn nhớ cho mọi người biết với nhé :biggrin:

N

NgânGiang

Cố lên! Cố lên...
10/5/05
202
0
0
21
Trong Mây mù
www.baominh.com.vn
ziczac nói:
Em cứ nghi nghi vì nó cứ hay rủ rê E đi chơi với nó, lại còn nắm chân nắm tay như là .... bồ ý, hoá ra nó là phần mềm, ai da mai phải đi mua ít vàng mã về đốt vía mới được.
Coi chừng khi đó biến thành phần cứng
Còn vàng mã thì ráng chờ rằm tháng bảy sang năm nhé, phải chờ thẩm định chính xác khi nào cứng khi nào mềm đã chứ! :wall:

DucThuan

DucThuan

Tè lè ra rồi !
4/12/04
173
4
18
Đầu đường xó chợ
Đừng có lo, lúc nào đó nó cũng biến thành phần cứng, rồi sau đó trở lại là phần mềm. Hoạt động liên tục như thế, thế mới nể chứ.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
tungson nói:
Đẻ non tới 10 ngày, hen` chi "phần mềm" này khôn qua'.
Chỉ nắm tay và chân thôi thì có lẽ không có gì nguy hiểm đâu, nếu nắm cái... khác nữa thì bạn nhớ cho mọi người biết với nhé :biggrin:
Tung son ơi , mình khôn cái gì đâu?

To mọi người : Mẹ tui đẻ ra tui theo phương pháp tự nhiên. Tui không phải phần cứng hay phần mềm.

Xương tui cứng, thịt tui mềm và tui có cái vừa cứng vừa mềm. Cần cứng thì mềm, cần mềm thì cứng. Hay không?

M

maituan

Guest
26/7/04
14
1
1
To : TuanNam

Em ơi ! sao từ trước đến giờ em không nói cho chị hay tiếng nào thế ? hì hì hì hì mắc cười quá ! hèn chi , hôm qua cáu với chị ,h aha ha ha haha !

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
maituan nói:
To : TuanNam

Em ơi ! sao từ trước đến giờ em không nói cho chị hay tiếng nào thế ? hì hì hì hì mắc cười quá ! hèn chi , hôm qua cáu với chị ,h aha ha ha haha !
Tại em nó hôm qua đi chơi với chị thì cái phần cần cứng nó lại mềm.

V

vy linh

Guest
29/12/04
0
0
0
40
hanoi
Ủa vậy Nam là phần cứng hay phần mềm, hay một tập hợp cả cứng cả mềm, nếu vậy chỗ nào cứng chỗ nào mềm???/
<<<<<<<< chúa ơi,... nếu chúa có mắt sẽ hối hận vì đã tạo ra loài người....

DucThuan

DucThuan

Tè lè ra rồi !
4/12/04
173
4
18
Đầu đường xó chợ
phantuannam nói:
Tung son ơi , mình khôn cái gì đâu?

To mọi người : Mẹ tui đẻ ra tui theo phương pháp tự nhiên. Tui không phải phần cứng hay phần mềm.

Xương tui cứng, thịt tui mềm và tui có cái vừa cứng vừa mềm. Cần cứng thì mềm, cần mềm thì cứng. Hay không?

Trời đất, nguy hiểm quá, ai là phụ nữ (trẻ) nhớ đừng có gần nó nghe. Lỡ nó hỏi, muốn "cứng hay mềm" thì làm sao đây.
To Ziczac: Hôm nào, dẫn phantuannam vào cái "viện" nào đó test cho chắc ăn đi.

A

AC3K

Cao cấp
27/6/05
679
6
18
HCM
To all,
Toi đâu nghĩ đó là sai lầm của Thượng đế mà đó là sai lầm của ý tượng của loài người. Trên thực tế con người luôn luôn tồn tại ở hai phần: Phần Cứng và Phần mền. Tuy nhiên cần phải biết lúc nào cứng lúc nào mền không thôi là bể đầu đấy.

phuong168

phuong168

Guest
Vậy anh có thể lấy tỷ dụ cho em biết lúc nào thì nên cứng và lúc nào thì nên mền không vậy?

DucThuan

DucThuan

Tè lè ra rồi !
4/12/04
173
4
18
Đầu đường xó chợ
phuong168 nói:
Vậy anh có thể lấy tỷ dụ cho em biết lúc nào thì nên cứng và lúc nào thì nên mền không vậy?

Tai nghe không bằng mắt thấy, thử luôn là biết liền hà. Chết rùi.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
ziczac nói:

vy linh nói:
<<<<<<<< chúa ơi,... nếu chúa có mắt sẽ hối hận vì đã tạo ra loài người....

là trích hay là đạo, là ý bác đâm sầm vào ý E hay ý E đâm rầm vào ý bác.???

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
vy linh nói:
Ủa vậy Nam là ........ chỗ nào cứng chỗ nào mềm???/

thì bạn cứ sờ vào thì biết ngay !!

phuong168

phuong168

Guest
xuantham nói:
thì bạn cứ sờ vào thì biết ngay !!
Tai nghe không bằng mắt thấy, mắt thấy không bằng tay sờ
Đúng không mấy bác?

DucThuan

DucThuan

Tè lè ra rồi !
4/12/04
173
4
18
Đầu đường xó chợ
Ai cũng thế, thôi bữa nào bắt thằng phantuannam lại thử nghiệm nghe bà con, hì hì hì... mới lên mod mà.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA