Chúc mừng sinh nhật ziczac!

• Thread starter Nguyen Tu Anh
  • Ngày gửi
C

Chipmunks

Cô gái Tây Nguyên
9/9/04
62
1
8
39
BMT -TPHCM
Happy Birtrhday !

Chúc mừng sinh nhật anh.
Tặng lại cho anh con N_gu nha.coi như là quà rồi đó.he he

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Chúc mừng sinh nhật ZZ, chúc ZZ sớm kết thúc gia đoạn độc thân.

tuyetto

tuyetto

Nắng gió.
Ui, hôm nay có một người vừa mới sinh ra đời kìa.hihi.

Chúc mừng sinh nhật Ziczac !. Happy birthday to you!. Chúc tuổi mới thành công mới, thắng lợi mới!

S

Scorpio

Guest
30/12/04
144
0
0
43
Somewhere with U :)
Chị Lannhu ơi, hôm nay sinh nhật ZZ thật đấy, chị đừng nghi ngờ em nó thế, kẻo tội nghiệp :D. Chúc mừng sinh nhật Ziczac nhé!

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Chúc mừng ông nhé Zizzac. Nhân dịp sinh nhật ông tui tặng ông cái máy điện thoại tích hợp máy ảnh độ phân giải cực kỳ cao này nhé chúc ông sinh nhật vui vẻ.

Đính kèm

• Dien thoai Nokia Tich hop may anh do phan giai cao.jpg
    Dien thoai Nokia Tich hop may anh do phan giai cao.jpg
    34.1 KB · Lượt xem: 74
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Thay mặt Ziczac, gia đình 8 xin cảm ơn mọi người rất nhiều!
Cám ơn mọi người đã dành nhiều tình cảm cho Zz, tuy vậy gia đình tôi vẫn chưa thấy món quà "thật" nào là sao.

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Chúc mừng Huy nhé
Sức khỏe - Hạnh phúc và Thành đạt

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Chúc mừng Sinh nhật ông ZZ nhé, chúc ông lúc nào cũng nhe răng khoe răng đẹp.

adam_tran

adam_tran

Guitar inspiration
17/5/05
1,374
36
48
46
Goooogle
Chúc bé béo tròn tuổi mới được giải bé khỏe bé ngoan nhé!

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Lời chúc của em là hay nhất

To all : Em không ngờ lời chúc của em lại linh diệu như thế. Bạn gái Ziczac vào thiệt. úi giời ơi, sinh nhật quá ý nghĩa luôn, người yêu vượt 1735 km để vào ăn sinh nhật để mai ra sớm. Huhu xúc động quá đi mất.

To Ziczac : Để tui đón bạn ông cho, ông cứ thư thư mà về nhé, bảo đảm an toàn 100%.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Chân thành cảm ơn thịnh tình của mọi người ̣(mặc dù nhiều thứ mong muốn mà chưa có), nhưng khoái của điệ thoại của Bình rồi hơi bị kết đấy, cảm ơn tất cả mọi người thật nhiều. Sang năm lại thế và hơn trở lên nhá.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Hôm nay sinh nhật ZZ nhưng ZZ vẫn lừa được chị Việt Hương một vố. :) Bánh kem của chị Hương mua cho ZZ ngon quá, không biết tối nay ZZ có mất ngủ không nữa, sang tuổi mới chúc em không Ziczac nữa.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Lời cảm ơn

Gia đình chúng tôi xin chân thành cảm ơn Ban quản trị Webketoan, Box Anh Em Tôi, các Anh, các chị, các bạn bè nội ngoại gần xa, bà con khối phố đã tới phúng viếng và tiễn đưa tuổi 24 của ZZ về nơi an nghỉ cuối cùng, trong lúc bối rối, ZZ không thể tránh khỏi sơ xuất xin được lượng thứ :dzo: .

Thay mặt gia chủ
TUỔI 25 CỦA ZICZAC

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Chúc sinh nhật thật hạnh phuc! Thêm tuổi mới - niềm vui mới!

Sửa lần cuối:
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Cảm xúc suy tư

Đêm nay chắc hẳn sẽ là một đêm khó ngủ, và chắc chắn sẽ khó ngủ hơn đêm hôm qua và đêm hôm kia nhiều lắm đây, mà đêm nay đặc biệt hơn mình biết rằng sẽ có cả Cỏ May cũng sẽ khó ngủ nữa, vui quá, đầm ấm quá Cỏ May nhỉ.

Từ hôm thứ 7 chị Việt Hương đã báo trước là có chuyện cần nhờ vào tối thứ 2, biết thừa rằng bà chị lại muốn mình bất ngờ đây. Webketoan cũng chưa có tiền lệ các mem tổ chức sinh nhật với nhau bao giờ thế mà may mắn cho mình và Cỏ May quá đi là những người đầu tiên được các anh chị tạo cho một cơ hội thật vui, thật ấm áp, chỉ tiếc là Chị Thắm mệt quá không tới được thôi hẹn chị một bữa nào gần đây vậy.

Đúng là cái duyên, vào một ngày đẹp trời năm 2003, ZZ vô tình biết được sự tồn tại của một trang web về lĩnh vực kế toán và đăng ký với cái nick ziczac, công việc hàng ngày với điều kiện thiếu thốn đã không cho phép ZZ ngày ấy gắn bó với các anh chị, và del nick là chuyện mà mãi tới T2.2005 ZZ mới được biết khi có điều kiện trở lại với WKT, và lại đăng ký lại với chính cái nick ấy, đến ngày hôm nay sau hơn nửa năm là thành viên, cảm nhận lúc này đó là sự thân mật gần gũi và chân thành. Cảm ơn các anh chị thật nhiều trong suốt thời gian vừa qua và đặt niềm tin vào cả suốt phần thời gian sắp tới. Có lẽ sẽ có nhiều điều, thật nhiều để nói với các anh chị song thời gian còn dài phía trước chắc hẳn ZZ sẽ biến những điều đó những hành động ý nghĩa để đáp lại tình cảm của mọi người. Chân thành cảm ơn.

:wave-smil

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Ặc ặc, sao Ziczac nhà ta dạo này hay có cảm xúc thế không biết!? Cảm giác của ông khác xa tui quá trời quá đất.

Phải nói hôm qua tui cũng hơi giận ông (giận luôn cả "sếp" Việt Hương của ông) chị ấy nói sẽ dành một bất ngờ cho ông, ai ngờ tui chả thấy gì? Hay là 02 thầy trò dấu diếm mọi người bất ngờ đó, chỉ dành riêng cho nhau thôi (í ẹ quá). Ah, tui giận ông là vì tui tưởng ông cho tui ăn cái gì (tui tưởng tượng là nguyên cái dĩa thịt bò lúc lắc to tướng, cái lẩu hải sản nghi ngút khói, vài chai heineken...) ai ngờ ông tới mà chả gọi gì cả. Giận lắm chứ vì ngoài bữa sáng ra tui chả ăn gì cho tới lúc đó. Nhưng tui vốn trầm tính và muốn giữ thể diện cho ông nên không tỏ thái độ ngay được ( :wall: ) cũng cười cười nói nói vô tư. Tới ngày của tui, tui sẽ cho ông vài cái chân gà, chân vịt, chân chó cho ông gặm nhé.

To Cỏ may: Thật bất ngờ vì hôm qua lại là sinh nhật của bạn. Hqua không kịp chúc gì, nay chúc bù lại vậy nhé.
Chúc Cỏ May càng lớn càng xinh đẹp :1luvu: (bebe), thành công trong mọi việc và sớm có một anh đưa đón như chị Mina hén :two: .

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA