Học nhảy

• Thread starter ngocpt
  • Ngày gửi
W

wen

Trung cấp
7/1/10
172
3
18
Hà Nội
Hehe..bảo vệ các bà chị kinh nhỉ..? Ta đây dám nói ra là không sợ..mà sợ là không nói..hehe..ngày xưa Bác Hồ nói chúng ra không được giâú cái xấu mà phải nói ra để sửa cho đẹp hơn..Còn mấy cái ISO giờ mua được hết mà..hehe, không có giá trị..
Sao thế ..? Mụ già muốn chiến hả..? Lao vào mà lĩnh sẹo..lúc nào ta cũng chờ : " ..TÌm tay anh lẻ loi, chờ mãi bóng em sang, chờ cho đến kiếp sau chờ mãi thôi sao mà không đến..?"
Éo, lão nì đúng là chưa nhìn thấy quan tài chưa nhỏ lệ. Em đây không phải bảo vệ mấy bà chị mà là bảo vệ nhân quyền con người nói chung, người phụ nữ VN nói gần riêng, và sầu riêng là bảo vệ phái đẹp Thái Bình. Mà em là tiêu biểu trong số đó.hê hê. Anh cứ đợi đấy sẽ biết ngay liền

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Hoá ra em cũng là trong số lòng dồi đó hả..? Thảo nào..hehe..Mụ già kia ..đã nghe thấy trẫm đây biết sợ bao giờ chưa..may hôm SN trẫm không cho ăn đòn..giờ lại ở đó mà la lối om sòm hả..chiến đi..Cái tổ kiến lửa này trẫm dội cho bom bia thì lụt cả làng..
Ô hay mình nói tuyển học nhảy ở Thái Bình mà không ai học hả..chán nhỉ..?

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Ngày xưa mình có nghề tay trái là chuyên đóng nắp hòm người chết mà mấy nhỏ này cứ mang quan tài ra doạ..đúng là múa rìu qua cửa Lỗ Ban..doạ cái gì ghê hơn chút đi vậy quả là đáng sợ..

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
W

wen

Trung cấp
7/1/10
172
3
18
Hà Nội
Anh lại muốn ăn đòn hả? người ta biểu khi sợ thì rất hay to mồm, anh chàng nỳ đích thị là một trong số đó. anh dọa ai thế, bia hả? em chấp anh luôn mấy chai. Mà sao sài hàng nhẹ thế, nhạt mồm lắm chơi loại mạnh hơn đi. Hay anh chỉ to họng được có mỗi loại đó, nếu thế em chỉ cần cho đệ tử ra chỉ giáo là ok roài. Chưa cần đích thân ra tay. haaaaaaaaaaaaaaaaaa

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
chít anh roài, Q là niềm tự hào uống bia của women Thái bình đó na

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Kinh nhỉ..? Trẫm đây ít sợ lắm..tất cả các loại trẫm đều yêu hết..hehe..dám làm dám chịu..thích thì lao vào thôi..xưa nay chưa ai chết trên bàn nhậu cả..hehe..Nghe giang hồ đồn có một cô em trong dân TB uống kinh lắm..muốn gặp để kiểm chứng..Đừng vội khinh địch bé con..biết người biết ta trăm trận trăm thắng..hehe..Trẫm không uống được nhiều nhưng cũng chưa bao giờ uống phải xin thôi..hehe

W

wen

Trung cấp
7/1/10
172
3
18
Hà Nội
éo, thế" ma" anh cũng yêu hả?Cái nì thì đúng là kin thật. mà "bé con", anh định không để cho ai nhớn hả? Em đâu có khinh địch, lúc nào cũng thận trọng mừ, phải cho đệ tử ra trước xem tửu lượng của ông anh ntn mình mới có bài chiến lược chứ,.heeeeeeeeee.Mún gặp để kiểm chứng há? ok lun lên HN đi, em chiều. heeeeeeeeeee

Sửa lần cuối:
Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Các bác 888 nhầm box roài. Kéo nhau về bên chém gió thoai.

BHX412

BHX412

Trung cấp
12/4/08
75
3
8
36
Hà Nội
Học nhảy hay nhất là ở trường tiểu học Dịch Vọng, gần Công viên Nghĩa Đô - Nghĩa Tân - Cầu Giấy. Chỗ này thầy cô toàn người thành danh rùi mà học phí cũng khá mềm. Mình cũng đã học ở đó rùi.
Nếu hok mún vào lớp thì học ngoài trời ở các công viên Nghĩa Đô, India (Thành Công)

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
éo, thế" ma" anh cũng yêu hả?Cái nì thì đúng là kin thật. mà "bé con", anh định không để cho ai nhớn hả? Em đâu có khinh địch, lúc nào cũng thận trọng mừ, phải cho đệ tử ra trước xem tửu lượng của ông anh ntn mình mới có bài chiến lược chứ,.heeeeeeeeee.Mún gặp để kiểm chứng há? ok lun lên HN đi, em chiều. heeeeeeeeeee
Hehe..anh lên HN thì chưa gặp em đã sax bia với các chiến hữu trên đó roài..anh không biết uống được đâu..chắc chỉ uống được với em thôi..em về TB đi chúng ta chiến một trận..không say không về..say thì đi khách sạn..hehe..bài một uống rượu bài 2 uống bia..bài 3 lại về rượu..cái vòng luẩn quẩn này ai đi hết chưa nhỉ..? Mà em ở HN ở đoạn nào để nếu anh lên còn biết đường mà gọi..hehe

DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
Mọi người cứ chiến nhau thoải mái, đừng để Box Thái Bình loan là được

W

wen

Trung cấp
7/1/10
172
3
18
Hà Nội

Hehe..anh lên HN thì chưa gặp em đã sax bia với các chiến hữu trên đó roài..anh không biết uống được đâu..chắc chỉ uống được với em thôi..em về TB đi chúng ta chiến một trận..không say không về..say thì đi khách sạn..hehe..bài một uống rượu bài 2 uống bia..bài 3 lại về rượu..cái vòng luẩn quẩn này ai đi hết chưa nhỉ..? Mà em ở HN ở đoạn nào để nếu anh lên còn biết đường mà gọi..hehe

Cái anh nì, uống để không say chứ, uống say thì nói làm gì nữa. chán. mà "say thì đi khách sạn" éo anh mừ như vậy seo? Chít thật em đánh giá anh hơi cao rùi.Chán chẳng buồn chít. đầu óc đen tối quá. Có nhà thì về nhà chứ đi khách sạn làm chi để tốn siền. Siền đó ta để ún tiếp. heeeeeeeee. Em học bài 1 rùi, bài 2 rùi nhưng chưa đủ sức học bài 3, bài 4 ........há há há. Anh cứ lên HN đi, alo cho em là được mừ, không quan trọng là ở đoạn nào. Thích là được. heeeeeeee

Sửa lần cuối:
N

nguoimoiden2011

Guest
30/5/10
0
0
0
Thái Bình
Đang nói chuyện Rẩy đầm mà, tư dưng lại thấy uống bí uống riệu ở đây thế.

W

wen

Trung cấp
7/1/10
172
3
18
Hà Nội
hehe, anh phai hoi anh nguoitronggiangho ý, kẻ chủ mưu anh ah

N

nguoimoiden2011

Guest
30/5/10
0
0
0
Thái Bình
nguoitrongiangho nhu 1 con virut ấy nhỉ, chỗ nào cũng có mặt, room nào cũng chui vào đc, mọi người nên cẩn thận phong toả cả hệ thống. he he

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Anh ui..em có làm gì loạn đâu..hehe..buồn thì vào nói chuyện cho đỡ buồn mà anh..

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Anh còn cái nữa chứ. Người ta nói anh không đúng sao. :D:dance2: Lúc nào cũng nhậu nhẹt.
à này nói nhỏ nhé. toois nay ae minh đi uống rượu ốc nha:. :D:004:

Hum qua vừa mời đểu lão Phương khi nào lên HN tập huấn em đẫn đi ăn ốc mừ, seo lão này hay được rủ đi ăn ốc nhỷ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA