Mỗi tuần một chuyên đề

Gặp gỡ những người làm kế toán đang... độc thân!

• Thread starter hvtgroup
  • Ngày gửi
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Ai cũng đăng ký mà chẳng nêu giới tính thì biết ghép đôi ra sao đây?

Mà hình như mất cân bằng trầm trọng rồi: Nam >> Nữ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Nguyen Tu Anh nói:
Ai cũng đăng ký mà chẳng nêu giới tính thì biết ghép đôi ra sao đây?

Mà hình như mất cân bằng trầm trọng rồi. Nam >> Nữ.
Trong bản đăng ký thành viên của WKT không có mục yêu cầu điền giới tính vì thế cũng khó thật đấy! Đề nghị BQT cho bổ sung thêm thông tin chăng?

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
To Nguyen Tu Anh: đang muốn lấy chồng hả?, tôi cũng đang muốn lấy vợ đây, nếu không có ai giúp đỡ thì mình phối hợp giúp đỡ nhau nhé![/QUOTE]

Hức , hức, anh Chân trần nói dậy sao đựơc, chứ ai nói với em là .... hức, hức, ...... có anh Phihungvn và PhanTuannam làm chứng đó nghe! hức...
Coi chừng tui x-(

A

AC3K

Cao cấp
27/6/05
679
6
18
HCM
HVUNG nói:
Cho em đănh ký một suất với. Từ bé đến giờ em chưa được yêu bao giờ thì có gọi là độc thân được không ạ.
Vậy thì hơi mệt đấy.
Độc thân nhưng phải biết yêu chứ.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Thu Quynh nói:
To : Tigon
Trùi uu Tigon lại định ghép đôi cho Quỳnh nữa à?
hỏi nhỏ tí nha Tigon đã ghép được đôi với ai chưa?Không bít hoadonbanle co đồng ý ghép đôi với Tigon ko?Quỳnh thấy 2 người được đó hiiiiiiiiiiiiii hai người thấy thế nào?
Thôi, tại Tigon lỡ nói Hoadonbanle có "người ta" nên bị giận rùi. hic hic

L

lathanhtom

Guest
8/8/05
46
0
0
47
hcmc
AC3K nói:
Vậy thì hơi mệt đấy.
Độc thân nhưng phải biết yêu chứ.

AC3K à "chưa được yêu" chứ có phải HVUNG không biết yêu đâu. Nói như Tú Anh đúng đó ,phải nêu giới tính để biết ai là male ai là female mà "iêu" chứ.

A

AC3K

Cao cấp
27/6/05
679
6
18
HCM
lathanhtom nói:
AC3K à "chưa được yêu" chứ có phải HVUNG không biết yêu đâu. Nói như Tú Anh đúng đó ,phải nêu giới tính để biết ai là male ai là female mà "iêu" chứ.
ừ nhỉ, mình nhầm.
Mình rất ít vào trang này nên cũng không biết nhiều, đọc thấy vui vui mà dài quá theo dõi muốn mệt.

Nhưng lại không mệt vì đọc vui vui.......

Sự mâu thuẫn của một vấn đề

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
duyenkaty nói:
Hức , hức, anh Chân trần nói dậy sao đựơc, chứ ai nói với em là .... hức, hức, ...... có anh Phihungvn và PhanTuannam làm chứng đó nghe! hức...
Coi chừng tui x-(
Trời ơi! dạo này đãng trí tệ, mới có người đồng ý hôm qua xong mà hôm nay đã .....
Xin lỗi Phantuannam và anh Phihungvn nhé!

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Em định làm gì tranchan79 thế? Không biết có nên cơm cháo gì không vì người ta nói là: Nhất cự ly...

duyenkaty nói:
Coi chừng tui x-(

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
Nguyen Tu Anh nói:
Em định làm gì tranchan79 thế? Không biết có nên cơm cháo gì không vì người ta nói là: Nhất cự ly...
Hức, chị nói thế làm cho em ....hức, hức,.... hèn nào mà cái tên Phan Tuấn Nam nói anh Chân trần xấu lắm, hông nên tin cậy là đúng rùi, hức...hức...
To anh Chân trần : Mà ai mới đồng ý với anh hôm qua dậy, nói em nghe để em ...cản và ... cùng chạy trốn anh với em nè, hức, hông tin anh nữa đâu, hức....

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Nguyen Tu Anh nói:
... nhì khoảng cách.
Duyenkaty doạ xé xác tranchan79 ra đấy mà! đang mong được chia làm nhiều mảnh đây, được như thế thì thích thật.

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Xời, không phải chỉ tên Nam béo nói đâu nha! Thêm chị nữa nè, xấu quá trời quá đất luôn nên mới chạy vô Nam kiếm vợ đó chớ!

duyenkaty nói:
hèn nào mà cái tên Phan Tuấn Nam nói anh Chân trần xấu lắm, hông nên tin cậy là đúng rùi, hức...hức...

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
tranchan79 nói:
... nhì khoảng cách.
Duyenkaty doạ xé xác tranchan79 ra đấy mà! đang mong được chia làm nhiều mảnh đây, được như thế thì thích thật.

Ở đó mà ham, "xé" ra thì có mảnh to mảnh nhỏ, hông chừng còn những mảnh nhận ra đựơc người quen, em mà gặp anh í hả, bằm...bằm....bằm.....ra cho vịt con ăn luôn, cho đáng đời cái số ...đào bông.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
duyenkaty nói:
Ở đó mà ham, "xé" ra thì có mảnh to mảnh nhỏ, hông chừng còn những mảnh nhận ra đựơc người quen, em mà gặp anh í hả, bằm...bằm....bằm.....ra cho vịt con ăn luôn, cho đáng đời cái số ...đào bông.
May quá! Vẫn còn có vitconlonton đoái hoài tới mình........

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Không may rồi, tranchan79 ơi! vitconlonton đã bỏ đi theo gaconlonton từ đời nào rồi.

tranchan79 nói:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Nguyen Tu Anh nói:
Không may rồi, tranchan79 ơi! vitconlonton đã bỏ đi theo gaconlonton từ đời nào rồi.
Thế thì vịt con nào đây nhỉ? chắc chắn là phải một đàn rồi, cũng khó nhớ tên nhận mặt từng đối tượng đây.... thôi từ từ thưởng thức vậy!

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
tranchan79 nói:

Sory bạn Vitconlonton nha, ý mình múôn nói là bằm nhỏ anh Chân trần ra để cho vịt con ăn, vì thịt bằm càng nhỏ thì mất vết tích í, chứ để cho vịt ẻ ăn thì phải to to 1 tí, nhìn nhận ra anh í lại tức nữa.
(mà nói nhỏ bạn nghe nha, cái tên anh Chân trần hay í nhỉ? )

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Nguyen Tu Anh nói:
Xời, không phải chỉ tên Nam béo nói đâu nha! Thêm chị nữa nè, xấu quá trời quá đất luôn nên mới chạy vô Nam kiếm vợ đó chớ!
Thêm một tên nữa trong danh sách kẻ thù của mình đây!
Danh sách dài quá rồi, làm thế nào cho ngắn lại nhỉ? có lẽ phải bắn bỏ từng đối tượng 1 vậy ... nhưng bắt đầu từ đâu đây ....

T

tranhang1009

Guest
1/11/05
0
0
0
Hanoi
Em vừa mới ra nhập WKT hôm nay mong các bác giúp đỡ em nhiều. Em thấy các bác thành lập hội những người kế toán đang độc thân em muốn hỏi rằng nều khi ra nhập rồi, chẳng may gặp được ý chung nhân ở WKT thì em phải out khỏi group này sao các bác .... hihì

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
tranhang1009 nói:
Em vừa mới ra nhập WKT hôm nay mong các bác giúp đỡ em nhiều. Em thấy các bác thành lập hội những người kế toán đang độc thân em muốn hỏi rằng nều khi ra nhập rồi, chẳng may gặp được ý chung nhân ở WKT thì em phải out khỏi group này sao các bác .... hihì
Giới thiệu luôn nhé: Tranhang1009 là em gái của Tranchan79 nên có ai đăng ký thì nhớ đi qua cửa của mình trước nhé(Phải không em).
Và nếu có ai đến được với em thì em cũng không phải ra khỏi group đâu mà chuyển từ thành viên sang ban cố vấn!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA