Mỗi tuần một chuyên đề

Gặp gỡ những người làm kế toán đang... độc thân!

• Thread starter hvtgroup
  • Ngày gửi
H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Chắc là bây giờ các thành viên đã... ít độc thân rồi chăng? Còn mấy bạn hẹn hò không biết có nhằm nhò gì chưa mà không thấy báo tin gì? Hay là "họ" rủ nhau ra chỗ khác rồi nhỉ!

Khóa học Quản trị dòng tiền
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
trangHVTC nói:
Chán mấy bác chủ trì quá. Mới đầu hô hào anh em dữ dội lắm, bây giờ đâu hết rùi???
Đề nghị em Tigon với bác TranChan mở riêng một topic tâm sự chuyện hai người nhé. Có như thế, mấy thành viên của hội độc thân này mới có nơi "thưởng lãm" và học hỏi chứ.:biggrin:
Làm như thế xấu hổ chết đi được...............
hahahahhahhahahhahâhhâhhhhâ.....

T

Thu Quynh

Trung cấp
8/10/05
107
0
0
41
Hai Ba Trung,HN
Tigon-ETC mở dịch vụ ghép đôi đấy à?hihi vui quá "ghép đôi hoadonbanle với Thu Quynh" tiếc quá hôm nay mới biết tin này(mấy hôm không lên được mạng)nếu biết sớm Quỳnh sẽ mài cưa sớm hơn:biggrin: Nếu thắng vụ này Quỳnh khao hội độc thân 1 trầu.... nhưng nếu thua thì Tigon khao lại nhé:lol:
Hội độc thân thấy ý kiến đó thế nào?
Chúng ta bầu trưởng hội thôi mọi người ơi!

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Hớ , cứ thế là ghép sao ? Ko có sự đồng ý của đương sự đã ghép sao ? :lol:
Mà mình có nhớ là đã tham gia cái hội độc thân đâu nhỉ !

T

Thu Quynh

Trung cấp
8/10/05
107
0
0
41
Hai Ba Trung,HN
Hoadonbanle nói:
Hớ , cứ thế là ghép sao ? Ko có sự đồng ý của đương sự đã ghép sao ? :lol:
Mà mình có nhớ là đã tham gia cái hội độc thân đâu nhỉ !
Tigon đâu nhỉ? ko bít đi đâu nữa mà ko trả lời
hoadonbanle ko đồng ý rồi coi như là Quỳnh thua :biggrin: (nếu thua mà được ăn khao thì cũng được:dzo: )

S

Scorpio

Guest
30/12/04
144
0
0
43
Somewhere with U :)
Tigon hay nhở, Hoadonbanle đã có nơi có chốn rùi, Cá chậu chim lồng, làm sao tham gia cuộc chơi được nữa nhẩy?

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
hoangloc nói:
Tigon hay nhở, Hoadonbanle đã có nơi có chốn rùi, Cá chậu chim lồng, làm sao tham gia cuộc chơi được nữa nhẩy?
Ô hay ! Tự nhiên gán cho mình cái mác Cá chậu chim lồng là sao nhỉ ? :wall:
Thế thì
:error:

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Thu Quynh nói:
Tigon đâu nhỉ? ko bít đi đâu nữa mà ko trả lời
hoadonbanle ko đồng ý rồi coi như là Quỳnh thua :biggrin: (nếu thua mà được ăn khao thì cũng được:dzo: )
Sodi, em Tigon_ETC phải đi công tác nên không thể online trong tuần này. Mọi thông tin sẽ được trangHVTC cập nhật = tin nhắn Viettel.

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Hoadonbanle nói:
...Cá chậu chim lồng là sao nhỉ ? :wall:
------> Đi chơi về muộn phải gọi điện báo cáo, hoặc là hay chạy ra ngoài (cuộc vui) để nghe điện thoại (+ nói nhỏ nhẹ và mắt nhìn liên láo) :biggrin:

K

khanh11111

Guest
28/1/05
29
0
1
40
Chợ Mơ
oài các bác lại còn mở cái dịch vụ nay nữa a`. Em hiện giờ vẫn đang độc thân đây nè các bác xem như nào giúp em với nhưng mà nhất quyết không lấy vợ Kế toán đâu:D

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Hết thời gian "cấm vận" rùi, hôm nay online đây. Hoadonbanle ới sao nỡ từ chối Thu Quynh thế? Hơ mà có thật lòng không, mà có người khác rùi à. À Tigon nhớ ra rùi, Khanh11111 chưa có người yêu nè Thu Quỳnh ơi. Thống nhất thế nhé. Tigon chờ tin vui của 2 người haaaaaaaaa

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
hoangloc nói:
Sorry Hoadonbanle nhé, tại Tigon cứ nghĩ ấy chưa có ai nên...

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Tigon-ETC nói:
Sorry Hoadonbanle nhé, tại Tigon cứ nghĩ ấy chưa có ai nên...

Ối , nói thế thì HĐBL này muôn đời ế ỏng ế eo à . Hic ai mà ác thế, gán ghép cho mình cái ...:wall:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Hoadonbanle nói:
Ối , nói thế thì HĐBL này muôn đời ế ỏng ế eo à . Hic ai mà ác thế, gán ghép cho mình cái ...:wall:
Thế rốt cuộc là Hoadonbanle chưa có ai à? Thôi đợi đến hôm di sinh nhật web Tigon sẽ hỏi giùm xem hội kế toán độc thân có ai sẽ cùng Hoadonbanle đi tiếp cuộc hành trình cuộc đời không nhé?
Nào các thành viên hội kế toán độc thân, có ai muốn cùng đi với Hoadonbanle không?

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Tigon-ETC nói:
Thế rốt cuộc là Hoadonbanle chưa có ai à? Thôi đợi đến hôm di sinh nhật web Tigon sẽ hỏi giùm xem hội kế toán độc thân có ai sẽ cùng Hoadonbanle đi tiếp cuộc hành trình cuộc đời không nhé?
Nào các thành viên hội kế toán độc thân, có ai muốn cùng đi với Hoadonbanle không?
Nghe mà lạnh cả tóc gáy, cứ như là tiễn đưa theo mình xuống. . .:wall:

T

Thu Quynh

Trung cấp
8/10/05
107
0
0
41
Hai Ba Trung,HN
To : Tigon
Trùi uu Tigon lại định ghép đôi cho Quỳnh nữa à?
hỏi nhỏ tí nha Tigon đã ghép được đôi với ai chưa?Không bít hoadonbanle co đồng ý ghép đôi với Tigon ko?Quỳnh thấy 2 người được đó hiiiiiiiiiiiiii hai người thấy thế nào?

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Ngoc Mai nói:
Minh cung tham gia vao thanh vien webketoan con doc than day cac ban oi, co ai lam quen voi minh khong vay
Không ổn rồi đã độc thân còn độc thân không dấu nữa thế này

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Cho mình tham gia với. Mình còn độc thân hơn cả độc thân vì chưa có cả bạn gái.

H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
Cho em đănh ký một suất với. Từ bé đến giờ em chưa được yêu bao giờ thì có gọi là độc thân được không ạ.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA