Mỗi tuần một chuyên đề

Gặp gỡ những người làm kế toán đang... độc thân!

• Thread starter hvtgroup
  • Ngày gửi
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Ồ, lâu hay chóng thì chưa biết nhưng người ta nói "Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ"

nguyensinh78 nói:
khi nào bạn vào nam! còn lâu không!?
tôi sẵn sàng ........

Khóa học Quản trị dòng tiền
Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Cho mình tham gia hội với! Nhưng thực sự mình đọc trên đây mình cũng chẳng hiểu đang nói về điều gì cả.

H

hangiang

Trung cấp
16/10/04
104
0
16
Da Nang
tranchan79 nói:
Sướng nhất em rồi nhé, có các anh mời một ly thôi... Anh thì ngồi từ sáng đến chiều chẳng được cô nào để ý mời rượu cả, chán quá đi mất.........

bà con ai giúp tranchan79 với .... đã ngồi từ sáng đến chiều luôn mà ...khổ ...

S

soundless

Guest
5/11/05
7
0
0
Ha Noi
tranchan79 nói:
Sướng nhất em rồi nhé, có các anh mời một ly thôi... Anh thì ngồi từ sáng đến chiều chẳng được cô nào để ý mời rượu cả, chán quá đi mất.........
Tại sao mọi người trong hội không tổ chức 1 buổi gặp nhap rồi uống rượu nhỉ? Như vậy có phải là được biết profile của nhau trực tiếp hơn không??? :0frown:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
soundless nói:
Tại sao mọi người trong hội không tổ chức 1 buổi gặp nhap rồi uống rượu nhỉ? Như vậy có phải là được biết profile của nhau trực tiếp hơn không??? :0frown:
Vậy là em định thử nghiệm xem khi say anh có nói thật không hả? Biết trước ý định rồi nhé!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
soundless nói:
Sao lại khuyến khích cánh mày râu uống rượu thế nhỉ?

S

soundless

Guest
5/11/05
7
0
0
Ha Noi
tranchan79 nói:
Vậy là em định thử nghiệm xem khi say anh có nói thật không hả? Biết trước ý định rồi nhé!
:food-smil Khi say người ta thường nói thật, còn mượn rượu để nói thật thì là chưa phải say rồi. Như vậy thì câu "Tôi không say" là nói thật rồi còn gì...:)
Mà cho em hỏi anh Tranchan tửu lượng của anh được nhiều không vậy?

S

soundless

Guest
5/11/05
7
0
0
Ha Noi
Tigon-ETC nói:
Sao lại khuyến khích cánh mày râu uống rượu thế nhỉ?
Tigon ơi mình đâu có khuyến khích cánh mày râu uống rượu đâu? Vui mà uống thì cũng được chứ sao? :dzo: Mà cậu đã biết tác dụng của rượu chưa? Nhiều tác dụng lắm đó. Đặc biệt là để biết được lời nói thật lúc say và lời nói thật lúc tỉnh khác nhau như thế nào. Thế Tigon đã bao giờ uống rượu chưa? Đã bao giờ uống đến khi mình say không biết gì nữa chưa? :)

Lostly

Lostly

Trung cấp
soundless nói:
Tigon ơi mình đâu có khuyến khích cánh mày râu uống rượu đâu? Vui mà uống thì cũng được chứ sao? :dzo: Mà cậu đã biết tác dụng của rượu chưa? Nhiều tác dụng lắm đó. Đặc biệt là để biết được lời nói thật lúc say và lời nói thật lúc tỉnh khác nhau như thế nào. Thế Tigon đã bao giờ uống rượu chưa? Đã bao giờ uống đến khi mình say không biết gì nữa chưa? :)
VD: Khi nào cánh mày râu khen bạn đẹp và xinh xắn, dễ thương thì đó là tác dụng phụ của rượu.

T

Thu Quynh

Trung cấp
8/10/05
107
0
0
41
Hai Ba Trung,HN
Mình thấy uống rượu cũng hay đấy chứ!làm quen nhau cụng ly,có chuyện vui cụng ly,chuỵện không vui......rượu có thể làm chúng ta xích lại gần nhau tất nhiên là phải trong tầm kiểm soát của mình.Quỳnh không biết uống rượu nhưng thi thoảng vẫn đi cùng tụi bạn nhậu đi cổ động và phá mồi hihi vui lắm:dzo:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
soundless nói:
:food-smil Mà cho em hỏi anh Tranchan tửu lượng của anh được nhiều không vậy?
Trời ơi! em hỏi vậy là để hôm nào đó chuốc rượu cho anh say đấy hả?
"Tửu lượng" của anh còn tuỳ thuộc vào "lượng tửu"
Có nhiều say nhiều có ít say ít, không có đôi khi vẫn say(say vì người ngồi bên cạnh).
Tửu lượng = ??????

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Thu Quynh nói:
Mình thấy uống rượu cũng hay đấy chứ!làm quen nhau cụng ly,có chuyện vui cụng ly,chuỵện không vui......rượu có thể làm chúng ta xích lại gần nhau tất nhiên là phải trong tầm kiểm soát của mình.Quỳnh không biết uống rượu nhưng thi thoảng vẫn đi cùng tụi bạn nhậu đi cổ động và phá mồi hihi vui lắm:dzo:
Hay đấy! hôm nảo hôm nào và một ngày đẹp trời nào đó mình đi ..... đi.......hic...hic....hic....ợ.....ợ......ợ..... nhé!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
soundless nói:
Mình chả thấy tác dụng đâu chỉ thấy tác hại thôi
Chắc chắn là Tigon đã uống rượu rồi, mới uống với tranchan79 hôm sinh nhật web, nhưng say thì chưa say bao giờ
Thu Quynh nói:
Mình thấy uống rượu cũng hay đấy chứ...trong tầm kiểm soát của mình...
càng uống càng hay=> càng uống càng say. Uống rượu say rồi còn biết gì đâu mà trong tầm kiểm soát hả Thu Quynh?

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Rượu nó nói đc một số cái , ví dụ . . . :lol:

T

Thu Quynh

Trung cấp
8/10/05
107
0
0
41
Hai Ba Trung,HN
càng uống càng hay=> càng uống càng say. Uống rượu say rồi còn biết gì đâu mà trong tầm kiểm soát hả Thu Quynh?[/QUOTE]

Trong tầm kiểm soát là uống có chừng mực không để say......Cũng như hôm SN web đó mọi người uống rượu vui đấy chứ?:two:
Tigon thử xem trong những bữa tiệc, sự sum họp, sự chia ly....có thiếu rượu bao giờ đâu?:lol:
Quynh cũng đâu biết uống rượu nhưng tụi bạn mà đi nhậu quên không rủ Quỳnh thì chít đó:biggrin:

S

soundless

Guest
5/11/05
7
0
0
Ha Noi
Lostly nói:
VD: Khi nào cánh mày râu khen bạn đẹp và xinh xắn, dễ thương thì đó là tác dụng phụ của rượu.
Thế theo ban thì tác dụng chính của rượu là gì vậy?
:dzo:

S

soundless

Guest
5/11/05
7
0
0
Ha Noi
Tigon-ETC nói:
Mình chả thấy tác dụng đâu chỉ thấy tác hại thôi
Chắc chắn là Tigon đã uống rượu rồi, mới uống với tranchan79 hôm sinh nhật web, nhưng say thì chưa say bao giờ
Chowa ..!!! Cho mình hỏi Tigon chưa say bao giờ là do tửu lượng tốt hay do... vậy???? :)

W

wherehappykean

Guest
Xin chào!
Không biết có "mối lương duyên" nào đã "bén lửa" trong khu vườn này chưa nhĩ? Công nhận nghề kế toán thật là "..." (thôi tui không nói nữa bởi tui cũng yêu nghề này mà).... suốt ngày cứ thu, chi, nợ , có ... thời gian đâu để các member độc thân đi tìm "một nửa" của mình...
Hì..hì..hì..Có ai cần sự giúp đỡ của mình không dzậy? (còn "số" mình thì để cho ruồi nó bâu )...

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Đề tài mới của hội độc thân: Bia và Rượu

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
Ối giời ơi - Vừa động đất xong . Nghe mọi người bàn về rượu làm PAT (một thành viên của nhóm túy tiên ) thèm quá

Ước gì được ra ngoài ấy làm vài ly với các bạn :food-smil

PAT

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA