Mỗi tuần một chuyên đề

Gặp gỡ những người làm kế toán đang... độc thân!

• Thread starter hvtgroup
  • Ngày gửi
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
soundless nói:
Trời ơi em vừa vào WKT, đọc được những dòng của anh Tranchan em thấy hoảng quá, 1 sư tử đực quản lý đến 5 -7 cơ ah`. Chic chic ... eo ơi thế liệu anh tranchan có thể quản lý được bao nhiêu đây???
Rất may anh không phải là sư tử! Anh mà là sư tử thì 5 hay 7 ăn thua gì.......

Khóa học Quản trị dòng tiền
S

soundless

Guest
5/11/05
7
0
0
Ha Noi
tranchan79 nói:
Rất may anh không phải là sư tử! Anh mà là sư tử thì 5 hay 7 ăn thua gì.......

:)) :)) ơ thế không phải là sư tử ạ! Em không hiểu lắm, ah` em biết rồi, sinh năm 74 mới là sư tử phải không anh? Như vậy có phải anh sinh năm 79 không ? Như vậy thì em bít anh là gì rồi.... HI`hi` có phải là " dê núi" không anh nhỉ?
:biggrin:

L

Le Thi Hong Phuong

Guest
29/10/05
30
0
0
TP.HCM
Cho em tham gia với. em cũng đang độc thân.

T

trannhuhoang

Guest
1/11/05
0
0
0
40
Hai Phong
Em chao cac anh chi a!!!
em moi chap chung buoc chan vao nghe ke toan va em cung doc than chua vo chua nguoi iu vi em moi co 23 tuoi thoi a!!!
hay "kiu" em voi, neu ai co nhu cau thi con tim luon rong mo
Neu ai do co the gop y giup em thi em rat cam on a!!!! tay nghe cua em con non not lam a

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
trannhuhoang nói:
Em chao cac anh chi a!!!
em moi chap chung buoc chan vao nghe ke toan va em cung doc than chua vo chua nguoi iu vi em moi co 23 tuoi thoi a!!!
hay "kiu" em voi, neu ai co nhu cau thi con tim luon rong mo
Neu ai do co the gop y giup em thi em rat cam on a!!!! tay nghe cua em con non not lam a
Cẩn thận gió lào thổi qua không kịp chốt cửa trái tim đó haaaa

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Hic hic hic... Buồn quá anh ơi! Tối không có ai rủ đi chơi nên mới phải vào WKT đó chứ! Anh lại đụng đến nỗi đau khổ của em rồi. Không biết thương người gì cả.

hvtgroup nói:
Anh thấy TuAnh suốt ngày bận bịu với công việc cơ quan, buổi tối có chút thời gian lại phải lên với WKT để trả lời mọi người thì... bị độc thân là đương nhiên rồi?

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Nguyen Tu Anh nói:
Hic hic hic... Buồn quá anh ơi! Tối không có ai rủ đi chơi nên mới phải vào WKT đó chứ! Anh lại đụng đến nỗi đau khổ của em rồi. Không biết thương người gì cả.
Vậy thì hôm nào anh lên HN sẽ mời Tu Anh đi chơi nhé! Còn nếu Tu Anh xuống HP thì anh cũng rất sẵn lòng chào đón!

H

hangiang

Trung cấp
16/10/04
104
0
16
Da Nang
Tôi đây đã chấm dứt trình trạng độc thân, có ai đăng ký gặp không?

N

nguyensinh78

Guest
24/5/03
14
0
0
46
Quảng Ngãi
www.nguyensinh.net
tôi rất muốn biết proflie của Nguyen Tu Anh được không!?
Nếu bạn ở hcm thì tôi có thể mời bạn 1 ly nước? ok!?

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Hi hi hi... Lời khẩn cầu của mình có tác dụng rùi nè! Khi nào mình vào Nam công tác thì nguyensinh78 nhớ giữ lời hứa nha!

nguyensinh78 nói:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Cái hội này khả quan hơn rồi đây!

N

ngocanh291182

Trung cấp
kha kha, chị Tú Anh nói đùa hay giỡn rứa? Ngọc Anh mô có tin, mà số như 2 chị em mình cũng khổ chị nhỉ, phận gái làm Kế toán...mau già...mau ế...và...hic hic

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
nguyensinh78 nói:
Em ganh tị với chị Tú Anh nha, ở trong này mấy anh cứ rủ nhau đi nhậu không à.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
duyenkaty nói:
Em ganh tị với chị Tú Anh nha, ở trong này mấy anh cứ rủ nhau đi nhậu không à.
Sao em không đi nhậu cùng với họ cho vui! Anh đảm bảo là không ai từ chối em đâu.

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
tranchan79 nói:
Sao em không đi nhậu cùng với họ cho vui! Anh đảm bảo là không ai từ chối em đâu.
Thì em cũng tin tưởng cái câu "1 ly thôi em" của mấy ông nên mới úông ... 4 ly, cuối cùng xỉn (mà ngộ, về tới nhà mới xỉn nha), cuối cùng phải có người đưa về, hic, quá xấu hổ luôn.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
duyenkaty nói:
Thì em cũng tin tưởng cái câu "1 ly thôi em" của mấy ông nên mới úông ... 4 ly, cuối cùng xỉn (mà ngộ, về tới nhà mới xỉn nha), cuối cùng phải có người đưa về, hic, quá xấu hổ luôn.
Sướng nhất em rồi nhé, có các anh mời một ly thôi... Anh thì ngồi từ sáng đến chiều chẳng được cô nào để ý mời rượu cả, chán quá đi mất.........

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA